Phong độ Jubilo Iwata gần đây, KQ Jubilo Iwata mới nhất

Phong độ Jubilo Iwata gần đây

  • 26/08/2026
    Jubilo Iwata
    Miyazaki
    0 - 0
    D
  • 90phút [0-0], 120phút [0-1]
  • 22/08/2026
    Jubilo Iwata
    Tokushima Vortis
    1 - 1
    W
  • 16/08/2026
    1 Yokohama FC
    Jubilo Iwata
    1 - 0
    L
  • 08/08/2026
    Jubilo Iwata
    Blaublitz Akita
    1 - 0
    D
  • 06/06/2026
    Jubilo Iwata
    Osaka FC
    0 - 0
    D
  • 90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [4-5]
  • 30/05/2026
    Tochigi City
    Jubilo Iwata
    1 - 1
    D
  • 90phút [2-2], 120phút [3-3]Pen [3-1]
  • 23/05/2026
    1 Consadole Sapporo
    Jubilo Iwata
    0 - 1
    W
  • 16/05/2026
    Jubilo Iwata
    Fujieda MYFC
    0 - 1
    L
  • 10/05/2026
    Fukushima United FC
    Jubilo Iwata
    1 - 1
    L
  • 06/05/2026
    Ventforet Kofu
    Jubilo Iwata
    1 - 0
    W

Thống kê phong độ Jubilo Iwata gần đây, KQ Jubilo Iwata mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 3 4 3

Thống kê phong độ Jubilo Iwata gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp Hoàng Đế Nhật Bản 1 0 1 0
- Hạng 2 Nhật Bản 9 3 3 3

Phong độ Jubilo Iwata gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Jubilo Iwata mới nhất ở giải Cúp Hoàng Đế Nhật Bản

  • 26/08/2026
    Jubilo Iwata
    Miyazaki
    0 - 0
    D
  • 90phút [0-0], 120phút [0-1]
  • - Kết quả Jubilo Iwata mới nhất ở giải Hạng 2 Nhật Bản

  • 22/08/2026
    Jubilo Iwata
    Tokushima Vortis
    1 - 1
    W
  • 16/08/2026
    1 Yokohama FC
    Jubilo Iwata
    1 - 0
    L
  • 08/08/2026
    Jubilo Iwata
    Blaublitz Akita
    1 - 0
    D
  • 06/06/2026
    Jubilo Iwata
    Osaka FC
    0 - 0
    D
  • 90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [4-5]
  • 30/05/2026
    Tochigi City
    Jubilo Iwata
    1 - 1
    D
  • 90phút [2-2], 120phút [3-3]Pen [3-1]
  • 23/05/2026
    1 Consadole Sapporo
    Jubilo Iwata
    0 - 1
    W
  • 16/05/2026
    Jubilo Iwata
    Fujieda MYFC
    0 - 1
    L
  • 10/05/2026
    Fukushima United FC
    Jubilo Iwata
    1 - 1
    L
  • 06/05/2026
    Ventforet Kofu
    Jubilo Iwata
    1 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Jubilo Iwata gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Jubilo Iwata (sân nhà) 7 3 0 0
Jubilo Iwata (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận Jubilo Iwata thắng
Bại: là số trận Jubilo Iwata thua

BXH Hạng 2 Nhật Bản mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Omiya Ardija 3 3 0 0 8 3 5 9 T T T
2 Shonan Bellmare 3 2 1 0 2 0 2 7 T T H
3 Kataller Toyama 3 2 0 1 8 2 6 6 B T T
4 Tochigi City 3 2 0 1 8 3 5 6 B T T
5 Fujieda MYFC 3 2 0 1 5 2 3 6 T T B
6 Montedio Yamagata 3 2 0 1 4 1 3 6 T B T
7 Yokohama FC 3 2 0 1 4 3 1 6 T T B
8 Albirex Niigata 3 2 0 1 3 2 1 6 B T T
9 Oita Trinita 3 1 1 1 4 2 2 4 B H T
10 Sagan Tosu 3 1 1 1 3 3 0 4 T H B
11 Vegalta Sendai 3 1 1 1 2 2 0 4 B H T
12 Jubilo Iwata 3 1 1 1 4 5 -1 4 H B T
13 Blaublitz Akita 3 1 1 1 4 5 -1 4 H B T
14 Consadole Sapporo 3 1 0 2 4 6 -2 3 T B B
15 Ban Di Tesi Iwaki 3 1 0 2 4 8 -4 3 T B B
16 Vanraure Hachinohe FC 3 1 0 2 2 7 -5 3 T B B
17 Miyazaki 3 0 2 1 1 2 -1 2 B H H
18 Tokushima Vortis 3 0 1 2 1 4 -3 1 B H B
19 Ventforet Kofu 3 0 1 2 1 6 -5 1 B H B
20 Imabari FC 3 0 0 3 3 9 -6 0 B B B

Upgrade Team Upgrade Play-offs Relegation
Cập nhật:
" "