Phong độ Lovcen Cetinje gần đây, KQ Lovcen Cetinje mới nhất

Phong độ Lovcen Cetinje gần đây

  • 23/08/2026
    1 Jedinstvo Bijelo Polje
    Lovcen Cetinje
    0 - 2
    W
  • 16/08/2026
    Lovcen Cetinje
    FK Podgorica
    0 - 0
    L
  • 24/05/2026
    OSK Igalo
    Lovcen Cetinje
    0 - 1
    W
  • 20/05/2026
    Lovcen Cetinje
    KOM Podgorica
    0 - 0
    W
  • 16/05/2026
    Lovcen Cetinje
    FK Berane
    0 - 0
    D
  • 10/05/2026
    FK Rudar Pljevlja
    Lovcen Cetinje
    1 - 2
    W
  • 03/05/2026
    Lovcen Cetinje
    Internacional Podgorica
    0 - 0
    W
  • 01/08/2026
    FK Iskra Danilovgrad
    Lovcen Cetinje
    0 - 0
    L
  • 26/07/2026
    FK Mladost DG
    Lovcen Cetinje
    1 - 0
    D
  • 11/07/2026
    Lovcen Cetinje
    FK Adria Podgorica
    0 - 0
    W

Thống kê phong độ Lovcen Cetinje gần đây, KQ Lovcen Cetinje mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 6 2 2

Thống kê phong độ Lovcen Cetinje gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Giao hữu CLB 3 1 1 1
- Hạng 2 Montenegro 7 5 1 1

Phong độ Lovcen Cetinje gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Lovcen Cetinje mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 01/08/2026
    FK Iskra Danilovgrad
    Lovcen Cetinje
    0 - 0
    L
  • 26/07/2026
    FK Mladost DG
    Lovcen Cetinje
    1 - 0
    D
  • 11/07/2026
    Lovcen Cetinje
    FK Adria Podgorica
    0 - 0
    W
  • - Kết quả Lovcen Cetinje mới nhất ở giải Hạng 2 Montenegro

  • 23/08/2026
    1 Jedinstvo Bijelo Polje
    Lovcen Cetinje
    0 - 2
    W
  • 16/08/2026
    Lovcen Cetinje
    FK Podgorica
    0 - 0
    L
  • 24/05/2026
    OSK Igalo
    Lovcen Cetinje
    0 - 1
    W
  • 20/05/2026
    Lovcen Cetinje
    KOM Podgorica
    0 - 0
    W
  • 16/05/2026
    Lovcen Cetinje
    FK Berane
    0 - 0
    D
  • 10/05/2026
    FK Rudar Pljevlja
    Lovcen Cetinje
    1 - 2
    W
  • 03/05/2026
    Lovcen Cetinje
    Internacional Podgorica
    0 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Lovcen Cetinje gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Lovcen Cetinje (sân nhà) 8 6 0 0
Lovcen Cetinje (sân khách) 2 0 0 2
Ghi chú:
Thắng: là số trận Lovcen Cetinje thắng
Bại: là số trận Lovcen Cetinje thua

BXH Hạng 2 Montenegro mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 FK Podgorica 2 2 0 0 5 1 4 6 T T
2 FK Zeta 2 1 1 0 3 1 2 4 H T
3 FK Grbalj Radanovici 2 1 1 0 3 2 1 4 H T
4 FK Mogren Budva 2 1 0 1 4 3 1 3 T B
5 Jedinstvo Bijelo Polje 2 1 0 1 3 3 0 3 T B
6 FK Iskra Danilovgrad 2 1 0 1 1 1 0 3 B T
7 FK Rudar Pljevlja 2 1 0 1 1 2 -1 3 T B
8 Lovcen Cetinje 2 1 0 1 3 5 -2 3 B T
9 FK Berane 2 0 0 2 0 2 -2 0 B B
10 KOM Podgorica 2 0 0 2 2 5 -3 0 B B

Cập nhật:
" "