Phong độ Geumsan Insam FC gần đây, KQ Geumsan Insam FC mới nhất

Phong độ Geumsan Insam FC gần đây

  • 23/08/2026
    Seosan Pioneer FC
    Geumsan Insam FC
    0 - 2
    W
  • 25/07/2026
    Geumsan Insam FC
    Jungnang Chorus Mustang FC
    1 - 2
    L
  • 11/07/2026
    Jecheon Citizen FC
    Geumsan Insam FC
    0 - 2
    W
  • 27/06/2026
    Haman FC
    Geumsan Insam FC
    1 - 0
    W
  • 21/06/2026
    Geumsan Insam FC
    Jincheon HR FC
    1 - 1
    D
  • 07/06/2026
    Pyeongchang FC
    Geumsan Insam FC
    1 - 0
    D
  • 31/05/2026
    Geumsan Insam FC
    Geoje Citizen
    1 - 1
    W
  • 23/05/2026
    Sejong SA
    Geumsan Insam FC
    1 - 2
    L
  • 16/05/2026
    Namyangju FC
    Geumsan Insam FC
    1 - 0
    D
  • 04/07/2026
    Changwon City
    Geumsan Insam FC
    2 - 0
    L

Thống kê phong độ Geumsan Insam FC gần đây, KQ Geumsan Insam FC mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 4 3 3

Thống kê phong độ Geumsan Insam FC gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp FA Hàn Quốc 1 0 0 1
- Korea League 4 9 4 3 2

Phong độ Geumsan Insam FC gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Geumsan Insam FC mới nhất ở giải Cúp FA Hàn Quốc

  • 04/07/2026
    Changwon City
    Geumsan Insam FC
    2 - 0
    L
  • - Kết quả Geumsan Insam FC mới nhất ở giải Korea League 4

  • 23/08/2026
    Seosan Pioneer FC
    Geumsan Insam FC
    0 - 2
    W
  • 25/07/2026
    Geumsan Insam FC
    Jungnang Chorus Mustang FC
    1 - 2
    L
  • 11/07/2026
    Jecheon Citizen FC
    Geumsan Insam FC
    0 - 2
    W
  • 27/06/2026
    Haman FC
    Geumsan Insam FC
    1 - 0
    W
  • 21/06/2026
    Geumsan Insam FC
    Jincheon HR FC
    1 - 1
    D
  • 07/06/2026
    Pyeongchang FC
    Geumsan Insam FC
    1 - 0
    D
  • 31/05/2026
    Geumsan Insam FC
    Geoje Citizen
    1 - 1
    W
  • 23/05/2026
    Sejong SA
    Geumsan Insam FC
    1 - 2
    L
  • 16/05/2026
    Namyangju FC
    Geumsan Insam FC
    1 - 0
    D

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Geumsan Insam FC gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Geumsan Insam FC (sân nhà) 7 4 0 0
Geumsan Insam FC (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận Geumsan Insam FC thắng
Bại: là số trận Geumsan Insam FC thua

BXH Korea League 4 mùa giải 2026

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Jinju Citizen 17 15 1 1 44 14 30 46 T T T T T T
2 Jincheon HR FC 18 11 4 3 36 16 20 37 T H H B T T
3 Namyangju Citizen 19 9 5 5 26 23 3 32 B H T T T T
4 Geumsan Insam FC 18 8 6 4 31 21 10 30 H H T T B T
5 Jungnang Chorus Mustang FC 18 8 4 6 30 21 9 28 T B H T T B
6 Jecheon Citizen FC 18 7 6 5 24 26 -2 27 B T H B B T
7 Sejong SA 17 7 2 8 27 30 -3 23 T T B T B B
8 Pyeongchang FC 18 7 2 9 23 27 -4 23 H T T B B T
9 Gijang United 19 7 2 10 25 35 -10 23 T H B T B T
10 Geoje Citizen 16 6 3 7 30 26 4 21 T B B B T B
11 Haman FC 18 5 2 11 20 31 -11 17 T B B B T B
12 Seosan Pioneer FC 18 4 0 14 21 43 -22 12 B B T B B B
13 Pyeongtaek Citizen 18 2 3 13 18 42 -24 9 B B H B B B

Cập nhật:
" "