Phong độ NB Bornholm gần đây, KQ NB Bornholm mới nhất

Phong độ NB Bornholm gần đây

  • 26/09/2026
    Espergaerde IF
    NB Bornholm
    2 - 1
    D
  • 19/09/2026
    NB Bornholm
    FC Sydkysten
    0 - 1
    L
  • 12/09/2026
    Skjold
    NB Bornholm
    1 - 2
    D
  • 05/09/2026
    NB Bornholm
    GVI
    2 - 0
    W
  • 29/08/2026
    Ledoje-Smorum Fodbold
    NB Bornholm
    2 - 1
    W
  • 22/08/2026
    NB Bornholm
    Nakskov
    2 - 0
    W
  • 15/08/2026
    NB Bornholm
    Skovshoved
    0 - 1
    D
  • 08/08/2026
    BK Avarta
    NB Bornholm
    0 - 0
    D
  • 25/08/2026
    NB Bornholm
    HIK Hellerup
    1 - 1
    L
  • 01/08/2026
    NB Bornholm
    Nakskov
    2 - 0
    W

Thống kê phong độ NB Bornholm gần đây, KQ NB Bornholm mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 4 4 2

Thống kê phong độ NB Bornholm gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp Quốc Gia Đan Mạch 2 1 0 1
- Hạng 4 Đan Mạch 8 3 4 1

Phong độ NB Bornholm gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả NB Bornholm mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Đan Mạch

  • 25/08/2026
    NB Bornholm
    HIK Hellerup
    1 - 1
    L
  • 01/08/2026
    NB Bornholm
    Nakskov
    2 - 0
    W
  • - Kết quả NB Bornholm mới nhất ở giải Hạng 4 Đan Mạch

  • 26/09/2026
    Espergaerde IF
    NB Bornholm
    2 - 1
    D
  • 19/09/2026
    NB Bornholm
    FC Sydkysten
    0 - 1
    L
  • 12/09/2026
    Skjold
    NB Bornholm
    1 - 2
    D
  • 05/09/2026
    NB Bornholm
    GVI
    2 - 0
    W
  • 29/08/2026
    Ledoje-Smorum Fodbold
    NB Bornholm
    2 - 1
    W
  • 22/08/2026
    NB Bornholm
    Nakskov
    2 - 0
    W
  • 15/08/2026
    NB Bornholm
    Skovshoved
    0 - 1
    D
  • 08/08/2026
    BK Avarta
    NB Bornholm
    0 - 0
    D

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập NB Bornholm gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
NB Bornholm (sân nhà) 8 4 0 0
NB Bornholm (sân khách) 2 0 0 2
Ghi chú:
Thắng: là số trận NB Bornholm thắng
Bại: là số trận NB Bornholm thua
Cập nhật:
" "