Phong độ Universidad de Chile gần đây, KQ Universidad de Chile mới nhất

Phong độ Universidad de Chile gần đây

  • 24/08/2026
    Universidad de Chile
    Colo Colo
    1 - 1
    L
  • 16/08/2026
    Deportes Limache
    Universidad de Chile
    1 - 1
    W
  • 10/08/2026
    Universidad de Chile
    Palestino
    2 - 0
    W
  • 03/08/2026
    Universidad de Chile
    Huachipato 1
    0 - 0
    W
  • 27/07/2026
    Audax Italiano
    Universidad de Chile
    0 - 1
    W
  • 06/08/2026
    Union San Felipe
    Universidad de Chile
    0 - 1
    W
  • 05/07/2026
    Santiago Wanderers
    Universidad de Chile
    1 - 2
    W
  • 02/07/2026
    1 Universidad de Chile
    Union La Calera
    0 - 0
    L
  • 29/06/2026
    Universidad de Chile
    Union San Felipe
    1 - 0
    W
  • 25/06/2026
    Union La Calera
    Universidad de Chile 1
    2 - 1
    D

Thống kê phong độ Universidad de Chile gần đây, KQ Universidad de Chile mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 7 1 2

Thống kê phong độ Universidad de Chile gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- VĐQG Chile 5 4 0 1
- Cúp Quốc Gia Chile 5 3 1 1

Phong độ Universidad de Chile gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Universidad de Chile mới nhất ở giải VĐQG Chile

  • 24/08/2026
    Universidad de Chile
    Colo Colo
    1 - 1
    L
  • 16/08/2026
    Deportes Limache
    Universidad de Chile
    1 - 1
    W
  • 10/08/2026
    Universidad de Chile
    Palestino
    2 - 0
    W
  • 03/08/2026
    Universidad de Chile
    Huachipato 1
    0 - 0
    W
  • 27/07/2026
    Audax Italiano
    Universidad de Chile
    0 - 1
    W
  • - Kết quả Universidad de Chile mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Chile

  • 06/08/2026
    Union San Felipe
    Universidad de Chile
    0 - 1
    W
  • 05/07/2026
    Santiago Wanderers
    Universidad de Chile
    1 - 2
    W
  • 02/07/2026
    1 Universidad de Chile
    Union La Calera
    0 - 0
    L
  • 29/06/2026
    Universidad de Chile
    Union San Felipe
    1 - 0
    W
  • 25/06/2026
    Union La Calera
    Universidad de Chile 1
    2 - 1
    D

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Universidad de Chile gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Universidad de Chile (sân nhà) 8 7 0 0
Universidad de Chile (sân khách) 2 0 0 2
Ghi chú:
Thắng: là số trận Universidad de Chile thắng
Bại: là số trận Universidad de Chile thua

BXH VĐQG Chile mùa giải 2026

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Colo Colo 20 16 1 3 42 20 22 49 T T T T H T
2 Universidad de Chile 20 10 6 4 27 15 12 36 T T T T T B
3 Palestino 20 10 3 7 32 27 5 33 T B T B T T
4 Nublense 19 8 8 3 26 23 3 32 T H T H T T
5 Univ Catolica 19 9 3 7 41 28 13 30 T T H B T B
6 Everton CD 20 8 6 6 31 23 8 30 B H B T H T
7 Deportes Limache 19 8 3 8 38 31 7 27 B B B T B T
8 D. Concepcion 20 8 3 9 23 24 -1 27 T T T T T H
9 Coquimbo Unido 18 7 5 6 25 22 3 26 H T H B H H
10 Deportes La Serena 20 5 9 6 31 34 -3 24 H H B H T H
11 O.Higgins 20 7 3 10 24 31 -7 24 B B T B H B
12 Huachipato 20 7 3 10 29 39 -10 24 H H B B B B
13 Audax Italiano 20 5 7 8 23 26 -3 22 H B T H H H
14 Universidad de Concepcion 19 5 4 10 14 33 -19 19 H B B B B B
15 Cobresal 20 5 3 12 29 39 -10 18 B H T B B H
16 Union La Calera 20 3 5 12 17 37 -20 14 H H B B B H

LIBC CL qualifying LIBC Play-offs CON CSA qualifying Relegation
Cập nhật:
" "