Phong độ Newcastle United gần đây, KQ Newcastle United mới nhất

Phong độ Newcastle United gần đây

  • 17/10/2026
    Newcastle United
    Aston Villa
    0 - 1
    L
  • 13/10/2026
    Coventry City
    Newcastle United
    1 - 0
    L
  • 19/09/2026
    Newcastle United
    Hull City
    2 - 0
    W
  • 15/09/2026
    Leeds United
    Newcastle United
    3 - 0
    L
  • 05/09/2026
    Newcastle United
    AFC Bournemouth
    1 - 2
    D
  • 29/08/2026
    Tottenham Hotspur
    Newcastle United
    0 - 0
    W
  • 23/08/2026
    Newcastle United
    Liverpool
    1 - 0
    D
  • 09/09/2026
    Millwall
    Newcastle United
    0 - 0
    W
  • 27/08/2026
    Newcastle United
    West Brom
    1 - 1
    W
  • 16/08/2026
    Newcastle United
    Strasbourg
    1 - 0
    D
  • Pen [2-3]

Thống kê phong độ Newcastle United gần đây, KQ Newcastle United mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 4 3 3

Thống kê phong độ Newcastle United gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Ngoại Hạng Anh 7 2 2 3
- Cúp Liên Đoàn Anh 2 2 0 0
- Giao hữu CLB 1 0 1 0

Phong độ Newcastle United gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Newcastle United mới nhất ở giải Ngoại Hạng Anh

  • 17/10/2026
    Newcastle United
    Aston Villa
    0 - 1
    L
  • 13/10/2026
    Coventry City
    Newcastle United
    1 - 0
    L
  • 19/09/2026
    Newcastle United
    Hull City
    2 - 0
    W
  • 15/09/2026
    Leeds United
    Newcastle United
    3 - 0
    L
  • 05/09/2026
    Newcastle United
    AFC Bournemouth
    1 - 2
    D
  • 29/08/2026
    Tottenham Hotspur
    Newcastle United
    0 - 0
    W
  • 23/08/2026
    Newcastle United
    Liverpool
    1 - 0
    D
  • - Kết quả Newcastle United mới nhất ở giải Cúp Liên Đoàn Anh

  • 09/09/2026
    Millwall
    Newcastle United
    0 - 0
    W
  • 27/08/2026
    Newcastle United
    West Brom
    1 - 1
    W
  • - Kết quả Newcastle United mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 16/08/2026
    Newcastle United
    Strasbourg
    1 - 0
    D
  • Pen [2-3]

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Newcastle United gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Newcastle United (sân nhà) 7 4 0 0
Newcastle United (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận Newcastle United thắng
Bại: là số trận Newcastle United thua

BXH Ngoại Hạng Anh mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Manchester City 7 7 0 0 19 7 12 21 T T T T T T
2 Arsenal 7 6 0 1 11 5 6 18 T T T B T T
3 Brighton Hove Albion 7 5 1 1 23 5 18 16 B H T T T T
4 Chelsea 7 4 1 2 17 13 4 13 T B H B T T
5 Liverpool 7 3 3 1 9 8 1 12 H T H T B T
6 Brentford 7 2 4 1 13 8 5 10 H H H T H B
7 Leeds United 7 2 4 1 9 6 3 10 H H T H B H
8 Everton 7 2 4 1 8 7 1 10 H H H T H B
9 Hull City 7 2 3 2 8 7 1 9 T H H B H B
10 Ipswich Town 7 3 0 4 11 15 -4 9 B B T B T B
11 Newcastle United 7 2 2 3 10 14 -4 8 T H B T B B
12 Aston Villa 7 2 2 3 7 11 -4 8 B H B T H T
13 Manchester United 7 1 4 2 10 10 0 7 T H B H H H
14 Crystal Palace 7 2 1 4 9 17 -8 7 B T B H T B
15 AFC Bournemouth 7 1 3 3 9 13 -4 6 H H H B B T
16 Tottenham Hotspur 7 1 3 3 6 10 -4 6 B H H B H T
17 Coventry City 7 2 0 5 6 14 -8 6 B B B T T B
18 Fulham 7 1 2 4 7 10 -3 5 B B H H B T
19 Nottingham Forest 7 1 2 4 5 9 -4 5 H H T B B B
20 Sunderland A.F.C 7 1 1 5 6 14 -8 4 T H B B B B

UEFA CL qualifying UEFA EL qualifying Relegation
Cập nhật:
" "