Phong độ Reading U21 gần đây, KQ Reading U21 mới nhất
Phong độ Reading U21 gần đây
19/09/2026
Reading U21
Everton U21 1
0
- 0
D
15/09/2026
Blackburn Rovers U21
Reading U21
1
- 2
W
29/08/2026
Burnley U21
Reading U21
1
- 1
W
25/08/2026
Reading U21
Derby County U21
0
- 1
L
14/04/2026
Reading U21
Derby County U21 1
1
- 1
W
31/03/2026
1 Sunderland U21
Reading U21
1
- 1
D
08/09/2026
Reading U21
Bristol City U21
0
- 1
L
12/08/2026
Bristol City U21
Reading U21 1
1
- 0
L
26/03/2026
Blackburn Rovers U21
Reading U21
1
- 0
L
28/04/2026
Reading U21
Huddersfield Town U21
0
- 1
L
Thống kê phong độ Reading U21 gần đây, KQ Reading U21 mới nhất
Thống kê phong độ Reading U21 gần đây: theo giải đấu
- England U21 Premier League
6
3
2
1
- England U21 Professional Development League 2
1
0
0
1
- cúp u21 liên đoàn anh
3
0
0
3
Phong độ Reading U21 gần đây: theo giải đấu
- Kết quả Reading U21 mới nhất ở giải England U21 Premier League
19/09/2026
Reading U21
Everton U21 1
0
- 0
D
15/09/2026
Blackburn Rovers U21
Reading U21
1
- 2
W
29/08/2026
Burnley U21
Reading U21
1
- 1
W
25/08/2026
Reading U21
Derby County U21
0
- 1
L
14/04/2026
Reading U21
Derby County U21 1
1
- 1
W
31/03/2026
1 Sunderland U21
Reading U21
1
- 1
D
- Kết quả Reading U21 mới nhất ở giải England U21 Professional Development League 2
28/04/2026
Reading U21
Huddersfield Town U21
0
- 1
L
- Kết quả Reading U21 mới nhất ở giải cúp u21 liên đoàn anh
08/09/2026
Reading U21
Bristol City U21
0
- 1
L
12/08/2026
Bristol City U21
Reading U21 1
1
- 0
L
26/03/2026
Blackburn Rovers U21
Reading U21
1
- 0
L
Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Reading U21 gần đây
Reading U21 (sân nhà)
5
3
0
0
Reading U21 (sân khách)
5
0
0
5
Ghi chú:
Thắng : là số trận
Reading U21 thắng
Bại : là số trận
Reading U21 thua
1
Tottenham U21
4
3
1
0
13
7
6
10
empty
empty
T
H
T
T
2
Southampton U21
4
3
1
0
7
2
5
10
empty
empty
H
T
T
T
3
Manchester United U21
3
3
0
0
12
3
9
9
empty
empty
empty
T
T
T
4
Chelsea U21
4
3
0
1
13
8
5
9
empty
empty
B
T
T
T
5
Sunderland U21
4
3
0
1
13
9
4
9
empty
empty
T
B
T
T
6
Nottingham Forest U21
4
3
0
1
7
7
0
9
empty
empty
B
T
T
T
7
Liverpool U21
4
2
1
1
8
4
4
7
empty
empty
H
T
B
T
8
Fulham U21
4
2
1
1
12
9
3
7
empty
empty
T
T
H
B
9
Leeds United U21
4
2
1
1
11
9
2
7
empty
empty
T
B
H
T
10
Reading U21
4
2
1
1
7
6
1
7
empty
empty
B
T
T
H
11
Norwich City U21
4
2
1
1
6
5
1
7
empty
empty
T
H
T
B
12
Brentford U21
4
2
0
2
10
8
2
6
empty
empty
T
T
B
B
13
Bournemouth AFC U21
3
2
0
1
6
5
1
6
empty
empty
empty
T
T
B
14
Everton U21
4
1
2
1
4
3
1
5
empty
empty
H
B
T
H
15
West Ham U21
4
1
2
1
5
5
0
5
empty
empty
H
B
T
H
16
Aston Villa U21
4
1
2
1
7
8
-1
5
empty
empty
T
B
H
H
17
Stoke City U21
3
1
1
1
6
3
3
4
empty
empty
empty
B
H
T
18
Crystal Palace U21
3
1
1
1
3
2
1
4
empty
empty
empty
H
T
B
19
Brighton U21
4
1
1
2
7
9
-2
4
empty
empty
B
H
T
B
20
Derby County U21
4
1
1
2
9
12
-3
4
empty
empty
T
H
B
B
21
Manchester City U21
3
1
0
2
7
6
1
3
empty
empty
empty
T
B
B
22
Burnley U21
4
1
0
3
8
9
-1
3
empty
empty
B
B
B
T
23
Arsenal U21
4
0
3
1
4
7
-3
3
empty
empty
H
H
B
H
24
Blackburn Rovers U21
3
1
0
2
4
7
-3
3
empty
empty
empty
B
B
T
25
Ipswich U21
3
1
0
2
6
10
-4
3
empty
empty
empty
B
T
B
26
Birmingham U21
3
0
2
1
5
7
-2
2
empty
empty
empty
H
B
H
27
Middlesbrough U21
4
0
2
2
7
10
-3
2
empty
empty
B
B
H
H
28
West Bromwich U21
3
0
1
2
8
11
-3
1
empty
empty
empty
B
H
B
29
Leicester City U21
3
0
1
2
1
7
-6
1
empty
empty
empty
B
B
H
30
Newcastle U21
3
0
0
3
1
9
-8
0
empty
empty
empty
B
B
B
31
Wolverhampton U21
3
0
0
3
0
10
-10
0
empty
empty
empty
B
B
B
Cập nhật: 22/09/2026 03:39:34