Phong độ Al Kholood gần đây, KQ Al Kholood mới nhất

Phong độ Al Kholood gần đây

  • 27/08/2026
    Al-Draih
    Al Kholood
    0 - 0
    D
  • 22/08/2026
    Al Kholood
    Al-Taawoun
    3 - 0
    W
  • 16/08/2026
    1 Al-Ittihad
    Al Kholood
    1 - 0
    D
  • 22/05/2026
    Al Kholood
    Al-Fateh
    0 - 0
    D
  • 17/05/2026
    Al-Ahli SFC
    Al Kholood
    3 - 0
    L
  • 19/08/2026
    1 AL-Rbeea Jeddah
    Al Kholood
    0 - 4
    W
  • 08/08/2026
    Al Kholood
    Al-Draih
    0 - 0
    L
  • 25/07/2026
    Luton Town
    Al Kholood
    1 - 0
    L
  • 22/07/2026
    Albacete
    Al Kholood
    0 - 1
    L
  • 15/07/2026
    Kaizer Chiefs
    Al Kholood
    1 - 0
    D

Thống kê phong độ Al Kholood gần đây, KQ Al Kholood mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 2 4 4

Thống kê phong độ Al Kholood gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- VĐQG Ả Rập Xê-út 5 1 3 1
- Giao hữu CLB 4 0 1 3
- Cúp Nhà vua Ả Rập Xê-út 1 1 0 0

Phong độ Al Kholood gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Al Kholood mới nhất ở giải VĐQG Ả Rập Xê-út

  • 27/08/2026
    Al-Draih
    Al Kholood
    0 - 0
    D
  • 22/08/2026
    Al Kholood
    Al-Taawoun
    3 - 0
    W
  • 16/08/2026
    1 Al-Ittihad
    Al Kholood
    1 - 0
    D
  • 22/05/2026
    Al Kholood
    Al-Fateh
    0 - 0
    D
  • 17/05/2026
    Al-Ahli SFC
    Al Kholood
    3 - 0
    L
  • - Kết quả Al Kholood mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 08/08/2026
    Al Kholood
    Al-Draih
    0 - 0
    L
  • 25/07/2026
    Luton Town
    Al Kholood
    1 - 0
    L
  • 22/07/2026
    Albacete
    Al Kholood
    0 - 1
    L
  • 15/07/2026
    Kaizer Chiefs
    Al Kholood
    1 - 0
    D
  • - Kết quả Al Kholood mới nhất ở giải Cúp Nhà vua Ả Rập Xê-út

  • 19/08/2026
    1 AL-Rbeea Jeddah
    Al Kholood
    0 - 4
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Al Kholood gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Al Kholood (sân nhà) 6 2 0 0
Al Kholood (sân khách) 4 0 0 4
Ghi chú:
Thắng: là số trận Al Kholood thắng
Bại: là số trận Al Kholood thua

BXH Hạng nhất Ả Rập Xê-út mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Al-Okhdood 2 1 1 0 3 1 2 4 T H
2 Al-Zlfe 2 1 1 0 2 0 2 4 T H
3 AL-Rbeea Jeddah 1 1 0 0 3 0 3 3 T
4 Al Ula FC 1 1 0 0 3 1 2 3 T
5 Al Najma(KSA) 1 1 0 0 2 1 1 3 T
6 Al Raed 1 1 0 0 1 0 1 3 T
7 Al-Tai 2 1 0 1 4 5 -1 3 B T
8 Al-Wehda 2 0 2 0 1 1 0 2 H H
9 Al Bukayriyah 2 0 2 0 1 1 0 2 H H
10 Damac FC 1 0 1 0 0 0 0 1 H
11 Al Anwar SA 1 0 1 0 0 0 0 1 H
12 Al-Saqer 1 0 1 0 0 0 0 1 H
13 Al-Adalh 2 0 1 1 4 5 -1 1 H B
14 Al-Jndal 1 0 0 1 1 2 -1 0 B
15 Al-Orubah 1 0 0 1 0 1 -1 0 B
16 Al-Jabalain 1 0 0 1 1 3 -2 0 B
17 AL-jeel 1 0 0 1 0 2 -2 0 B
18 Hajer 1 0 0 1 0 3 -3 0 B

Upgrade Team Upgrade Play-offs Relegation
Cập nhật:
" "