Kết quả bóng đá Nigeria hôm nay, Kqbd Nigeria tối đêm qua

Kết quả bóng đá Nigeria hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Nigeria tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Nigeria hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Nigeria mới nhất mùa giải 2021-2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Nigeria NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Nigeria hôm nay: trực tiếp bdkq Nigeria tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Nigeria tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Nigeria) gồm: KQ VĐQG Nigeria, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nigeria (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Nigeria (SC).

Xem kết quả bóng đá Nigeria trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Nigeria hom nay: xem kqbd Nigeria toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Nigeria gần đây và xem kqbd Cúp Nigeria tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Nigeria mới nhất: tỷ số kq bd Ngoại hạng Nigeria tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Nigeria hn và kết quả ĐTQG Nigeria thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Nigeria và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Nigeria. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nigeria, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Nigeria và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Nigeria lứa U như: kết quả U23 Nigeria, U21, U19 và KQ U17 Nigeria.

  • 21/03 00:00
    Sierra Leone
    Nigeria
    ? - ?
    Vòng Loại (Bảng) / Bảng A
  • 21/03 00:00
    Nigeria
    Guinea-Bissau
    ? - ?
    Vòng Loại (Bảng) / Bảng A
  • 18/11 01:45
    Bồ Đào Nha
    Nigeria
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 10/11 09:00
    Costa Rica
    Nigeria
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 30/10 18:00
    U17 Nữ Nigeria
    U17 Nữ Đức
    1 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 90 phút [3-3], Penalty [3-2],
  • 29/10 22:00
    U23 Nigeria
    U23 Tanzania
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/10 18:00
    U17 Nữ Nigeria
    U17 Nữ Colombia
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 01/02 22:00
    Nasarawa United
    Plateau United
    1 - 1
    Vòng Groups A / 5
  • 01/02 22:00
    Kwara United
    Akwa United
    1 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 01/02 22:00
    Remo Stars
    Enyimba International
    1 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 01/02 22:00
    El Kanemi Warriors
    Bendel Insurance
    0 - 1
    Vòng Groups A / 5
  • 01/02 22:00
    Gombe United
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 01/02 22:00
    Bayelsa United
    Doma United
    0 - 1
    Vòng Groups B / 5
  • 01/02 22:00
    Rivers United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 01/02 22:00
    Enugu Rangers International
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 01/02 22:00
    Abia Warriors
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 01/02 22:00
    Lobi Stars
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 29/01 22:00
    Lobi Stars
    Bayelsa United
    0 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 29/01 22:00
    Sunshine Stars
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 29/01 22:00
    1Gombe United
    Nasarawa United
    0 - 1
    Vòng Groups A / 4
  • 29/01 22:00
    Shooting Stars SC
    El Kanemi Warriors
    0 - 0
    Vòng Groups A / 4
  • 29/01 22:00
    Niger Tornadoes
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 29/01 22:00
    Wikki Tourists
    Doma United1
    0 - 0
    Vòng Groups B / 4
  • 29/01 21:00
    Enyimba International
    Kwara United
    2 - 0
    Vòng Groups A / 4
  • 29/01 21:00
    Akwa United
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 4
  • 28/01 22:00
    Bendel Insurance
    Remo Stars
    2 - 0
    Vòng Groups A / 4
  • 28/01 22:00
    Dakkada
    Rivers United
    1 - 2
    Vòng Groups B / 4
  • 25/01 22:00
    Remo Stars
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng Groups A / 3
  • 24/01 22:00
    Rivers United
    Niger Tornadoes
    2 - 1
    Vòng Groups B / 3
  • 22/01 22:00
    Bayelsa United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng Groups B / 3
  • 22/01 22:00
    Doma United
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng Groups B / 3
  • 22/01 22:00
    El Kanemi Warriors
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 3
  • 22/01 22:00
    Kwara United
    Bendel Insurance
    0 - 1
    Vòng Groups A / 3
  • 22/01 22:00
    Plateau United
    Enyimba International1
    1 - 1
    Vòng Groups A / 3
  • 22/01 21:00
    Abia Warriors
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng Groups B / 3
  • 22/01 21:00
    Enugu Rangers International
    Sunshine Stars
    1 - 1
    Vòng Groups B / 3
  • 22/01 20:00
    Nasarawa United
    Akwa United
    0 - 1
    Vòng Groups A / 3
  • 19/01 22:00
    Bendel Insurance
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 2
  • 19/01 22:00
    El Kanemi Warriors
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng Groups A / 2
  • 19/01 22:00
    Gombe United
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng Groups A / 2
  • 19/01 22:00
    Niger Tornadoes
    Doma United
    1 - 0
    Vòng Groups B / 2
  • 19/01 22:00
    Shooting Stars SC
    Kwara United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 2
  • 19/01 22:00
    Sunshine Stars
    Rivers United
    0 - 1
    Vòng Groups B / 2
  • 18/01 22:00
    Abia Warriors
    Bayelsa United
    1 - 0
    Vòng Groups B / 2
  • 18/01 22:00
    Dakkada
    Wikki Tourists
    1 - 1
    Vòng Groups B / 2
  • 18/01 22:00
    Enyimba International
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 2
  • 18/01 22:00
    Lobi Stars
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng Groups B / 2
  • 15/01 22:00
    Bayelsa United
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng Groups B / 1
  • 15/01 22:00
    Doma United
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng Groups B / 1
  • 15/01 22:00
    Kwara United
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng Groups A / 1
  • 15/01 22:00
    Plateau United
    Shooting Stars SC
    1 - 2
    Vòng Groups A / 1
  • 15/01 22:00
    Remo Stars
    El Kanemi Warriors
    1 - 0
    Vòng Groups A / 1
  • 15/01 22:00
    Rivers United
    Lobi Stars1
    1 - 0
    Vòng Groups B / 1
  • 15/01 22:00
    Wikki Tourists
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng Groups B / 1
  • 15/01 21:00
    Enugu Rangers International
    Abia Warriors
    0 - 1
    Vòng Groups B / 1
  • 14/01 22:00
    Nasarawa United
    Enyimba International
    0 - 2
    Vòng Groups A / 1
  • 08/01 22:00
    Akwa United
    Bendel Insurance
    0 - 2
    Vòng Groups A / 1
  • 17/07 22:00
    Abia Warriors
    Lobi Stars
    2 - 0
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Dakkada
    Sunshine Stars
    2 - 0
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Enugu Rangers International
    Akwa United
    1 - 0
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Heartland
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Kano Pillars
    Shooting Stars SC
    1 - 1
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    MFM
    Nasarawa United
    0 - 1
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Plateau United
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Remo Stars
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Rivers United
    Gombe United
    1 - 0
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Wikki Tourists
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 38
  • 10/07 22:00
    Akwa United
    Abia Warriors
    2 - 1
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Enyimba International
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Gombe United
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Katsina United
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Kwara United
    MFM
    2 - 0
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Lobi Stars
    Wikki Tourists
    1 - 2
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Nasarawa United
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Niger Tornadoes
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Shooting Stars SC
    Rivers United
    3 - 1
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Sunshine Stars
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 37
  • 03/07 22:00
    Kwara United
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    MFM
    Niger Tornadoes
    0 - 1
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Plateau United
    Lobi Stars
    1 - 1
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Remo Stars
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Rivers United
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Wikki Tourists
    Akwa United
    2 - 0
    Vòng 36
  • 02/07 22:00
    Abia Warriors
    Gombe United
    2 - 1
    Vòng 36
  • 02/07 22:00
    Dakkada
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 36
  • 02/07 22:00
    Enugu Rangers International
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 36
  • 02/07 22:00
    Heartland
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 36
  • 26/06 22:00
    Enyimba International
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Gombe United
    Wikki Tourists
    1 - 1
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Kano Pillars
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Katsina United
    Remo Stars
    2 - 0
    Vòng 35
Cập nhật: