Lịch thi đấu VĐQG Nigeria vòng Groups B mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu VĐQG Nigeria hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Groups B Ngoại hạng Nigeria mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nigeria vòng Groups B mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Nigeria tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nigeria mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nigeria thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Nigeria có tên Tiếng Anh là Nigeria Premier League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nigeria. Lịch thi đấu bóng đá Nigeria trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nigeria (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nigeria (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nigeria. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Nigeria tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Nigeria 2022-2023 - vòng Groups B

Groups AGroups BVô địch
  • 08/01 22:00
    Akwa United
    Bendel Insurance
    0 - 2
    Vòng Groups A
  • 14/01 22:00
    Nasarawa United
    Enyimba International
    0 - 2
    Vòng Groups A
  • 15/01 21:00
    Enugu Rangers International
    Abia Warriors
    0 - 1
    Vòng Groups B
  • 15/01 22:00
    Bayelsa United
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 15/01 22:00
    Doma United
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 15/01 22:00
    Kwara United
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 15/01 22:00
    Plateau United
    Shooting Stars SC
    1 - 2
    Vòng Groups A
  • 15/01 22:00
    Remo Stars
    El Kanemi Warriors
    1 - 0
    Vòng Groups A
  • 15/01 22:00
    Rivers United
    Lobi Stars
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 15/01 22:00
    Wikki Tourists
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 18/01 22:00
    Abia Warriors
    Bayelsa United
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 18/01 22:00
    Dakkada
    Wikki Tourists
    1 - 1
    Vòng Groups B
  • 18/01 22:00
    Enyimba International
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 18/01 22:00
    Lobi Stars
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 19/01 22:00
    Bendel Insurance
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 19/01 22:00
    El Kanemi Warriors
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng Groups A
  • 19/01 22:00
    Gombe United
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 19/01 22:00
    Niger Tornadoes
    Doma United
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 19/01 22:00
    Shooting Stars SC
    Kwara United
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 19/01 22:00
    Sunshine Stars
    Rivers United
    0 - 1
    Vòng Groups B
  • 22/01 20:00
    Nasarawa United
    Akwa United
    0 - 1
    Vòng Groups A
  • 22/01 21:00
    Abia Warriors
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 22/01 21:00
    Enugu Rangers International
    Sunshine Stars
    1 - 1
    Vòng Groups B
  • 22/01 22:00
    Bayelsa United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 22/01 22:00
    Doma United
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 22/01 22:00
    El Kanemi Warriors
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 22/01 22:00
    Kwara United
    Bendel Insurance
    0 - 1
    Vòng Groups A
  • 22/01 22:00
    Plateau United
    Enyimba International
    1 - 1
    Vòng Groups A
  • 24/01 22:00
    Rivers United
    Niger Tornadoes
    2 - 1
    Vòng Groups B
  • 25/01 22:00
    Remo Stars
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 28/01 22:00
    Bendel Insurance
    Remo Stars
    2 - 0
    Vòng Groups A
  • 28/01 22:00
    Dakkada
    Rivers United
    1 - 2
    Vòng Groups B
  • 29/01 21:00
    Enyimba International
    Kwara United
    2 - 0
    Vòng Groups A
  • 29/01 21:00
    Akwa United
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 29/01 22:00
    Lobi Stars
    Bayelsa United
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 29/01 22:00
    Sunshine Stars
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng Groups B
  • 29/01 22:00
    Gombe United
    Nasarawa United
    0 - 1
    Vòng Groups A
  • 29/01 22:00
    Shooting Stars SC
    El Kanemi Warriors
    0 - 0
    Vòng Groups A
  • 29/01 22:00
    Niger Tornadoes
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 29/01 22:00
    Wikki Tourists
    Doma United
    0 - 0
    Vòng Groups B
  • 01/02 22:00
    Nasarawa United
    Plateau United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 01/02 22:00
    Kwara United
    Akwa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 01/02 22:00
    Remo Stars
    Enyimba International
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 01/02 22:00
    El Kanemi Warriors
    Bendel Insurance
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 01/02 22:00
    Gombe United
    Shooting Stars SC
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 01/02 22:00
    Bayelsa United
    Doma United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 01/02 22:00
    Rivers United
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 01/02 22:00
    Enugu Rangers International
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 01/02 22:00
    Abia Warriors
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 01/02 22:00
    Lobi Stars
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 04/02 22:00
    Bendel Insurance
    Gombe United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 04/02 22:00
    Enyimba International
    El Kanemi Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 05/02 22:00
    Shooting Stars SC
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 05/02 22:00
    Akwa United
    Remo Stars
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 05/02 22:00
    Plateau United
    Kwara United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 05/02 22:00
    Sunshine Stars
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 05/02 22:00
    Niger Tornadoes
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 05/02 22:00
    Dakkada
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 05/02 22:00
    Wikki Tourists
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 05/02 22:00
    Doma United
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 11/02 22:00
    Abia Warriors
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 11/02 22:00
    Enugu Rangers International
    Doma United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 11/02 22:00
    Lobi Stars
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 12/02 22:00
    Bayelsa United
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 12/02 22:00
    Sunshine Stars
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/02 22:00
    Dakkada
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/02 22:00
    Doma United
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/02 22:00
    Niger Tornadoes
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/02 22:00
    Rivers United
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/02 22:00
    Wikki Tourists
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 18/02 22:00
    Abia Warriors
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 19/02 22:00
    Bayelsa United
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 19/02 22:00
    Lobi Stars
    Doma United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 19/02 22:00
    Niger Tornadoes
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 19/02 22:00
    Sunshine Stars
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 25/03 22:00
    Enugu Rangers International
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 25/03 22:00
    Enyimba International
    Bendel Insurance
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 26/03 22:00
    Akwa United
    Shooting Stars SC
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 26/03 22:00
    Dakkada
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 26/03 22:00
    Doma United
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 26/03 22:00
    Kwara United
    El Kanemi Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 26/03 22:00
    Plateau United
    Gombe United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 26/03 22:00
    Remo Stars
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 26/03 22:00
    Rivers United
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 26/03 22:00
    Wikki Tourists
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/03 22:00
    Abia Warriors
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/03 22:00
    Bendel Insurance
    Akwa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/03 22:00
    Dakkada
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/03 22:00
    El Kanemi Warriors
    Remo Stars
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/03 22:00
    Enyimba International
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/03 22:00
    Gombe United
    Kwara United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/03 22:00
    Lobi Stars
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/03 22:00
    Niger Tornadoes
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/03 22:00
    Shooting Stars SC
    Plateau United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/03 22:00
    Sunshine Stars
    Doma United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 01/04 22:00
    Enugu Rangers International
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 01/04 22:00
    Nasarawa United
    El Kanemi Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 02/04 22:00
    Akwa United
    Enyimba International
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 02/04 22:00
    Bayelsa United
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 02/04 22:00
    Doma United
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 02/04 22:00
    Kwara United
    Shooting Stars SC
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 02/04 22:00
    Plateau United
    Bendel Insurance
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 02/04 22:00
    Remo Stars
    Gombe United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 02/04 22:00
    Rivers United
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 02/04 22:00
    Wikki Tourists
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 08/04 22:00
    Bendel Insurance
    Kwara United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 08/04 22:00
    Enyimba International
    Plateau United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 08/04 22:00
    Lobi Stars
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 09/04 22:00
    Akwa United
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 09/04 22:00
    Dakkada
    Doma United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 09/04 22:00
    Gombe United
    El Kanemi Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 09/04 22:00
    Niger Tornadoes
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 09/04 22:00
    Shooting Stars SC
    Remo Stars
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 09/04 22:00
    Sunshine Stars
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 09/04 22:00
    Wikki Tourists
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/04 20:00
    Nasarawa United
    Gombe United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 15/04 22:00
    Abia Warriors
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 15/04 22:00
    Enugu Rangers International
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 16/04 22:00
    Bayelsa United
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 16/04 22:00
    Doma United
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 16/04 22:00
    El Kanemi Warriors
    Shooting Stars SC
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 16/04 22:00
    Kwara United
    Enyimba International
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 16/04 22:00
    Plateau United
    Akwa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 16/04 22:00
    Remo Stars
    Bendel Insurance
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 16/04 22:00
    Rivers United
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 22/04 22:00
    Bendel Insurance
    El Kanemi Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 22/04 22:00
    Enyimba International
    Remo Stars
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 23/04 22:00
    Plateau United
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 23/04 22:00
    Akwa United
    Kwara United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 23/04 22:00
    Shooting Stars SC
    Gombe United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 23/04 22:00
    Doma United
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 23/04 22:00
    Wikki Tourists
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 23/04 22:00
    Dakkada
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 23/04 22:00
    Niger Tornadoes
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 23/04 22:00
    Sunshine Stars
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/04 22:00
    Nasarawa United
    Shooting Stars SC
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/04 22:00
    Gombe United
    Bendel Insurance
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/04 22:00
    El Kanemi Warriors
    Enyimba International
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/04 22:00
    Remo Stars
    Akwa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/04 22:00
    Kwara United
    Plateau United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 29/04 22:00
    Bayelsa United
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/04 22:00
    Lobi Stars
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/04 22:00
    Abia Warriors
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/04 22:00
    Enugu Rangers International
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 29/04 22:00
    Rivers United
    Doma United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 07/05 22:00
    Kwara United
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 07/05 22:00
    Plateau United
    Remo Stars
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 07/05 22:00
    Akwa United
    El Kanemi Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 07/05 22:00
    Enyimba International
    Gombe United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 07/05 22:00
    Bendel Insurance
    Shooting Stars SC
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 07/05 22:00
    Rivers United
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 07/05 22:00
    Doma United
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 07/05 22:00
    Wikki Tourists
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 07/05 22:00
    Dakkada
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 07/05 22:00
    Niger Tornadoes
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 14/05 22:00
    Nasarawa United
    Bendel Insurance
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 14/05 22:00
    Shooting Stars SC
    Enyimba International
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 14/05 22:00
    Gombe United
    Akwa United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 14/05 22:00
    El Kanemi Warriors
    Plateau United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 14/05 22:00
    Remo Stars
    Kwara United
    ? - ?
    Vòng Groups A
  • 14/05 22:00
    Bayelsa United
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 14/05 22:00
    Sunshine Stars
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 14/05 22:00
    Lobi Stars
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 14/05 22:00
    Abia Warriors
    Doma United
    ? - ?
    Vòng Groups B
  • 14/05 22:00
    Enugu Rangers International
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Groups B
Cập nhật:

VĐQG Nigeria

Tên giải đấu VĐQG Nigeria
Tên khác Ngoại hạng Nigeria
Tên Tiếng Anh Nigeria Premier League
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 8 Tháng một 2023
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại Groups B
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)