Lịch thi đấu VĐQG Slovenia hôm nay, Lịch bóng đá Slovenia

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 4 Vô địch Quốc Gia Slovenia mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia vòng 4 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Slovenia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Slovenia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Slovenia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Slovenia có tên Tiếng Anh là Slovenia 1. Liga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovenia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Slovenia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Slovenia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovenia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Slovenia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Slovenia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Slovenia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia mùa giải 2022-2023

123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536
  • 16/07 01:15
    Koper
    Tabor Sezana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Domzale
    NK Celje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 01:15
    NK Maribor
    NK Radomlje
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/07 01:15
    NK Olimpija Ljubljana
    ND Mura 05
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/07 01:15
    ND Gorica
    ASK Bravo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 01:15
    NK Radomlje
    NK Celje
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 01:15
    NK Maribor
    ND Gorica
    2 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    ASK Bravo
    Koper
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    Tabor Sezana
    NK Olimpija Ljubljana
    0 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 01:15
    ND Mura 05
    Domzale
    1 - 3
    Vòng 2
  • 30/07 01:15
    ND Gorica
    NK Radomlje
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 01:15
    Domzale
    Tabor Sezana
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:30
    NK Olimpija Ljubljana
    ASK Bravo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 01:15
    NK Celje
    ND Mura 05
    0 - 2
    Vòng 3
  • 01/08 01:15
    Koper
    NK Maribor
    1 - 1
    Vòng 3
  • 05/08 22:30
    Tabor Sezana
    NK Celje
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:30
    ASK Bravo
    Domzale
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 22:30
    NK Radomlje
    ND Mura 05
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 01:15
    NK Maribor
    NK Olimpija Ljubljana
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09/08 01:15
    ND Gorica
    Koper
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 01:15
    NK Celje
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 13/08 22:30
    ND Mura 05
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 5
  • 14/08 01:15
    Koper
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 5
  • 15/08 01:15
    Domzale
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16/08 01:15
    NK Olimpija Ljubljana
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 01:15
    NK Radomlje
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 22:30
    ASK Bravo
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 01:15
    Koper
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:30
    NK Maribor
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/08 01:15
    ND Gorica
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/08 22:30
    Tabor Sezana
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 01:15
    NK Celje
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 22:30
    NK Olimpija Ljubljana
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 01:15
    Domzale
    Koper
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 22:30
    ND Mura 05
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 22:00
    Koper
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 22:00
    NK Maribor
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 22:00
    ND Gorica
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 22:00
    NK Radomlje
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 22:00
    ASK Bravo
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    NK Celje
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    Domzale
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    ND Mura 05
    Koper
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    Tabor Sezana
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 22:00
    ASK Bravo
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 22:00
    NK Celje
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 22:00
    ND Mura 05
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 22:00
    NK Radomlje
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 22:00
    Tabor Sezana
    Koper
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 22:00
    NK Celje
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Domzale
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Koper
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    ND Gorica
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 22:00
    ASK Bravo
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 22:00
    NK Maribor
    Koper
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 22:00
    ND Mura 05
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 22:00
    NK Radomlje
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 22:00
    Tabor Sezana
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 22:00
    NK Celje
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 22:00
    Domzale
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 22:00
    Koper
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 22:00
    ND Mura 05
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 22:00
    ASK Bravo
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 22:00
    NK Maribor
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 22:00
    ND Gorica
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 22:00
    NK Radomlje
    Koper
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 22:00
    Tabor Sezana
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 22:00
    NK Celje
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 22:00
    Domzale
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 22:00
    ND Mura 05
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Koper
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 22:00
    Tabor Sezana
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    ASK Bravo
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 23:00
    Koper
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 23:00
    NK Maribor
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 23:00
    ND Gorica
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 23:00
    NK Radomlje
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 23:00
    ASK Bravo
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/11 23:00
    NK Celje
    Koper
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/11 23:00
    Domzale
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/11 23:00
    ND Mura 05
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/11 23:00
    Tabor Sezana
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/11 23:00
    Koper
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 18
  • 30/11 23:00
    NK Maribor
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 30/11 23:00
    ND Gorica
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 18
  • 30/11 23:00
    NK Olimpija Ljubljana
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 30/11 23:00
    NK Radomlje
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 18
  • 07/12 23:00
    Domzale
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 07/12 23:00
    Koper
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 19
  • 07/12 23:00
    NK Maribor
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 07/12 23:00
    ND Gorica
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 07/12 23:00
    NK Olimpija Ljubljana
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 23:00
    ASK Bravo
    Koper
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 23:00
    NK Maribor
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 23:00
    ND Mura 05
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 23:00
    NK Radomlje
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 23:00
    Tabor Sezana
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/02 23:00
    NK Celje
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Domzale
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Koper
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    ND Gorica
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    NK Olimpija Ljubljana
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/02 23:00
    ASK Bravo
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    NK Maribor
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    ND Gorica
    Koper
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    NK Radomlje
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Tabor Sezana
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/02 23:00
    NK Celje
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/02 23:00
    Domzale
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/02 23:00
    Koper
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/02 23:00
    ND Mura 05
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/02 23:00
    NK Olimpija Ljubljana
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    ASK Bravo
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 23:00
    Koper
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 23:00
    NK Maribor
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 23:00
    ND Gorica
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 23:00
    NK Radomlje
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/03 23:00
    NK Celje
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 23:00
    Domzale
    Koper
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 23:00
    ND Mura 05
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 23:00
    NK Olimpija Ljubljana
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 23:00
    Tabor Sezana
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Koper
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    NK Maribor
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    ND Gorica
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    NK Radomlje
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/03 23:00
    ASK Bravo
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/03 23:00
    NK Celje
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/03 23:00
    Domzale
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/03 23:00
    ND Mura 05
    Koper
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/03 23:00
    Tabor Sezana
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    ASK Bravo
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 23:00
    NK Celje
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 23:00
    ND Mura 05
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 23:00
    NK Radomlje
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 23:00
    Tabor Sezana
    Koper
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    NK Celje
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/04 22:00
    Domzale
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/04 22:00
    Koper
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/04 22:00
    ND Gorica
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/04 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 22:00
    ASK Bravo
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/04 22:00
    NK Maribor
    Koper
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/04 22:00
    ND Mura 05
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/04 22:00
    NK Radomlje
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/04 22:00
    Tabor Sezana
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 22:00
    NK Celje
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/04 22:00
    Domzale
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/04 22:00
    Koper
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/04 22:00
    ND Mura 05
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/04 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 22:00
    ASK Bravo
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 32
  • 22/04 22:00
    NK Maribor
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 32
  • 22/04 22:00
    ND Gorica
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 32
  • 22/04 22:00
    NK Radomlje
    Koper
    ? - ?
    Vòng 32
  • 22/04 22:00
    Tabor Sezana
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 22:00
    NK Celje
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/04 22:00
    Domzale
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/04 22:00
    ND Mura 05
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/04 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Koper
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/04 22:00
    Tabor Sezana
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 33
  • 03/05 22:00
    ASK Bravo
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/05 22:00
    Koper
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/05 22:00
    NK Maribor
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/05 22:00
    ND Gorica
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/05 22:00
    NK Radomlje
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    ASK Bravo
    NK Radomlje
    ? - ?
    Vòng 35
  • 13/05 22:00
    NK Celje
    Koper
    ? - ?
    Vòng 35
  • 13/05 22:00
    Domzale
    NK Olimpija Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 35
  • 13/05 22:00
    ND Mura 05
    ND Gorica
    ? - ?
    Vòng 35
  • 13/05 22:00
    Tabor Sezana
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Koper
    ND Mura 05
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/05 22:00
    NK Maribor
    ASK Bravo
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/05 22:00
    ND Gorica
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/05 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    NK Celje
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/05 22:00
    NK Radomlje
    Domzale
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Slovenia

Tên giải đấu VĐQG Slovenia
Tên khác Vô địch Quốc Gia Slovenia
Tên Tiếng Anh Slovenia 1. Liga
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0