Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp U19 vòng mùa giải 2020/2021

Xem lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp U19 hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng U19 Hy Lạp (HL) mùa giải 2020-2021 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hy Lạp U19 mùa giải 2020-2021: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Hy Lạp U19 tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Hy Lạp U19 thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Hy Lạp U19 là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Hy Lạp. Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Hy Lạp (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Hy Lạp (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Hy Lạp. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Hy Lạp U19 tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp U19 2020-2021 - vòng

  • 28/01 20:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Apollon Smirnis
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 18:00
    U19 Ionikos
    U19 Atromitos Athens
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 18:30
    U19 Lamia
    U19 OFI Crete
    0 - 0
    Vòng
  • 30/01 19:30
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 31/01 22:30
    U19 Panathinaikos
    U19 Asteras Tripolis
    0 - 1
    Vòng
  • 05/02 16:00
    U19 Lamia
    U19 Asteras Tripolis
    0 - 1
    Vòng
  • 05/02 17:15
    U19 Atromitos Athens
    U19 OFI Crete
    1 - 0
    Vòng
  • 05/02 18:30
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Panathinaikos
    1 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:00
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Pas Giannina
    0 - 1
    Vòng
  • 05/02 20:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Volos NFC
    1 - 0
    Vòng
  • 09/02 15:30
    U19 Pas Giannina
    U19 PAOK Saloniki
    ? - ?
    Vòng
  • 09/02 17:00
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Aris Thessaloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 12/02 17:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Ionikos
    1 - 0
    Vòng
  • 12/02 17:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 Panaitolikos Agrinio
    0 - 2
    Vòng
  • 12/02 19:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Atromitos Athens
    0 - 0
    Vòng
  • 12/02 20:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Lamia
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 20:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Aris Thessaloniki
    1 - 1
    Vòng
  • 19/02 16:00
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Panathinaikos
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 16:30
    U19 Volos NFC
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 17:15
    U19 Atromitos Athens
    U19 Asteras Tripolis
    1 - 1
    Vòng
  • 19/02 18:30
    U19 Ionikos
    U19 OFI Crete
    0 - 1
    Vòng
  • 21/02 20:00
    U19 Lamia
    U19 Apollon Smirnis
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 15:30
    U19 Apollon Smirnis
    U19 Atromitos Athens
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 16:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Aris Thessaloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 16:30
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 OFI Crete
    1 - 1
    Vòng
  • 26/02 20:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Lamia
    2 - 1
    Vòng
  • 27/02 16:00
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Volos NFC
    0 - 2
    Vòng
  • 27/02 17:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Ionikos
    1 - 1
    Vòng
  • 02/03 16:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 OFI Crete
    0 - 1
    Vòng
  • 05/03 17:00
    U19 OFI Crete
    U19 Apollon Smirnis
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 17:00
    U19 Atromitos Athens
    U19 Panathinaikos
    0 - 1
    Vòng
  • 05/03 20:00
    U19 Ionikos
    U19 Panaitolikos Agrinio
    1 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    U19 Volos NFC
    U19 Pas Giannina
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 17:00
    U19 Lamia
    U19 PAOK Saloniki
    1 - 1
    Vòng
  • 06/03 17:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 16:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 Olympiakos Piraeus
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 18:30
    U19 Asteras Tripolis
    U19 OFI Crete
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 19:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Aris Thessaloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    U19 Atromitos Athens
    U19 Volos NFC
    3 - 1
    Vòng
  • 13/03 16:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Panaitolikos Agrinio
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 16:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Ionikos
    1 - 1
    Vòng
  • 16/03 17:30
    U19 OFI Crete
    U19 Volos NFC
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 17:00
    U19 Pas Giannina
    U19 PAOK Saloniki
    3 - 0
    Vòng
  • 19/03 17:00
    U19 Ionikos
    U19 Apollon Smirnis
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 16:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Atromitos Athens
    2 - 0
    Vòng
  • 20/03 17:00
    U19 Volos NFC
    U19 Panathinaikos
    2 - 1
    Vòng
  • 20/03 18:30
    U19 OFI Crete
    U19 Pas Giannina
    2 - 3
    Vòng
  • 20/03 20:30
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Lamia
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 16:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 Aris Thessaloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 17:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 18:00
    U19 Lamia
    U19 Ionikos
    0 - 2
    Vòng
  • 26/03 21:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 OFI Crete
    2 - 1
    Vòng
  • 27/03 15:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Volos NFC
    2 - 0
    Vòng
  • 27/03 15:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Atromitos Athens
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 16:30
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Asteras Tripolis
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 15:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 PAOK Saloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 06/04 21:30
    U19 Ionikos
    U19 Olympiakos Piraeus
    1 - 1
    Vòng
  • 09/04 16:00
    U19 OFI Crete
    U19 Panathinaikos
    0 - 1
    Vòng
  • 09/04 16:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 PAOK Saloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 17:30
    U19 Atromitos Athens
    U19 Lamia
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 19:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Pas Giannina
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 17:30
    U19 Volos NFC
    U19 Ionikos
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 18:30
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Panaitolikos Agrinio
    4 - 1
    Vòng
  • 03/09 15:30
    U19 Lamia
    U19 Asteras Tripolis
    0 - 0
    Vòng
  • 03/09 16:30
    U19 PAE Levadiakos
    U19 Panathinaikos
    0 - 2
    Vòng
  • 03/09 21:30
    U19 Atromitos Athens
    U19 Panaitolikos Agrinio
    1 - 1
    Vòng
  • 03/09 21:30
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 PAOK Saloniki
    0 - 4
    Vòng
  • 03/09 22:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Ionikos
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 14:30
    U19 Volos NFC
    U19 OFI Crete
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 15:00
    U19 AEK Athens
    U19 Pas Giannina
    1 - 0
    Vòng
  • 10/09 15:00
    U19 Panathinaikos
    U19 AEK Athens
    1 - 1
    Vòng
  • 10/09 15:30
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Aris Thessaloniki
    4 - 1
    Vòng
  • 10/09 16:00
    U19 Pas Giannina
    U19 PAE Levadiakos
    5 - 1
    Vòng
  • 10/09 21:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Volos NFC
    1 - 0
    Vòng
  • 10/09 21:30
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Lamia
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 15:00
    U19 Ionikos
    U19 Atromitos Athens
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 14:30
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 AEK Athens
    2 - 1
    Vòng
  • 17/09 16:00
    U19 PAE Levadiakos
    U19 Asteras Tripolis
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 16:30
    U19 OFI Crete
    U19 PAOK Saloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 17:00
    U19 Volos NFC
    U19 Ionikos
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 17:30
    U19 Atromitos Athens
    U19 Lamia
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 15:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 3
    Vòng
  • 18/09 16:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Pas Giannina
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 15:00
    U19 OFI Crete
    U19 Panaitolikos Agrinio
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 15:30
    U19 Lamia
    U19 PAE Levadiakos
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 16:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Panathinaikos
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:30
    U19 Volos NFC
    U19 Aris Thessaloniki
    1 - 2
    Vòng
  • 09/10 15:00
    U19 OFI Crete
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 16:00
    U19 Atromitos Athens
    U19 Pas Giannina
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 16:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Asteras Tripolis
    4 - 1
    Vòng
  • 15/10 15:30
    U19 AEK Athens
    U19 Atromitos Athens
    0 - 1
    Vòng
  • 15/10 15:30
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Ionikos
    0 - 0
    Vòng
  • 15/10 17:30
    U19 Lamia
    U19 Panathinaikos
    1 - 1
    Vòng
  • 15/10 19:30
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Panaitolikos Agrinio
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 15:30
    U19 Pas Giannina
    U19 OFI Crete
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 16:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 PAOK Saloniki
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 16:45
    U19 Volos NFC
    U19 PAE Levadiakos
    1 - 1
    Vòng
  • 22/10 15:00
    U19 OFI Crete
    U19 Lamia
    0 - 1
    Vòng
  • 22/10 16:00
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 1
    Vòng
  • 22/10 17:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Aris Thessaloniki
    2 - 0
    Vòng
  • 22/10 17:30
    U19 Atromitos Athens
    U19 Volos NFC
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 15:30
    U19 Ionikos
    U19 Pas Giannina
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 15:30
    U19 PAE Levadiakos
    U19 AEK Athens
    0 - 0
    Vòng
  • 23/10 15:30
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Asteras Tripolis
    1 - 0
    Vòng
  • 29/10 15:30
    U19 Volos NFC
    U19 Panathinaikos
    0 - 2
    Vòng
  • 29/10 17:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Asteras Tripolis
    1 - 1
    Vòng
  • 29/10 18:30
    U19 Ionikos
    U19 Panaitolikos Agrinio
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 16:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 OFI Crete
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 16:00
    U19 AEK Athens
    U19 PAOK Saloniki
    1 - 0
    Vòng
  • 30/10 16:30
    U19 PAE Levadiakos
    U19 Atromitos Athens
    0 - 1
    Vòng
  • 30/10 18:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Lamia
    3 - 0
    Vòng
  • 05/11 16:30
    U19 Atromitos Athens
    U19 Aris Thessaloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 05/11 17:00
    U19 Lamia
    U19 Volos NFC
    0 - 1
    Vòng
  • 05/11 18:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 AEK Athens
    0 - 0
    Vòng
  • 05/11 19:30
    U19 OFI Crete
    U19 Ionikos
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 17:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 18:30
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 PAE Levadiakos
    2 - 0
    Vòng
  • 06/11 19:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Pas Giannina
    0 - 1
    Vòng
  • 12/11 16:00
    U19 Lamia
    U19 Panaitolikos Agrinio
    0 - 1
    Vòng
  • 12/11 17:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Ionikos
    1 - 0
    Vòng
  • 12/11 19:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Volos NFC
    2 - 0
    Vòng
  • 13/11 17:00
    U19 Panachaiki
    U19 AO Episkopis Rethymno
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 17:00
    U19 OFI Crete
    U19 PAE Levadiakos
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 17:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Atromitos Athens
    1 - 1
    Vòng
  • 13/11 18:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Aris Thessaloniki
    1 - 1
    Vòng
  • 14/11 21:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 AEK Athens
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 20:00
    U19 Ilioupoli
    U19 Irodotos
    5 - 0
    Vòng
  • 20/11 16:00
    U19 AO Episkopis Rethymno
    U19 Chania FC
    1 - 1
    Vòng
  • 25/11 21:00
    U19 Panachaiki
    U19 Apollon Smirnis
    1 - 0
    Vòng
  • 26/11 16:00
    U19 Atromitos Athens
    U19 OFI Crete
    1 - 1
    Vòng
  • 26/11 16:00
    U19 Volos NFC
    U19 Asteras Tripolis
    1 - 2
    Vòng
  • 26/11 17:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Panaitolikos Agrinio
    3 - 1
    Vòng
  • 26/11 19:00
    U19 Panathinaikos
    U19 Ionikos
    3 - 0
    Vòng
  • 26/11 20:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 PAE Levadiakos
    1 - 0
    Vòng
  • 27/11 18:00
    U19 Lamia
    U19 AEK Athens
    0 - 2
    Vòng
  • 27/11 18:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Pas Giannina
    0 - 0
    Vòng
  • 03/12 16:30
    U19 OFI Crete
    U19 Panathinaikos
    0 - 1
    Vòng
  • 03/12 17:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 2
    Vòng
  • 03/12 17:00
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Aris Thessaloniki
    1 - 1
    Vòng
  • 03/12 18:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 Atromitos Athens
    1 - 0
    Vòng
  • 03/12 20:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Lamia
    0 - 0
    Vòng
  • 04/12 15:30
    U19 Ionikos
    U19 PAE Levadiakos
    1 - 0
    Vòng
  • 04/12 17:00
    U19 Apollon Kalamaria
    U19 Apollon Larissas
    0 - 1
    Vòng
  • 04/12 19:30
    U19 AEK Athens
    U19 Volos NFC
    2 - 1
    Vòng
  • 10/12 16:00
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Panathinaikos
    0 - 1
    Vòng
  • 10/12 16:30
    U19 PAE Levadiakos
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 10/12 17:30
    U19 Atromitos Athens
    U19 Asteras Tripolis
    2 - 2
    Vòng
  • 10/12 18:00
    U19 Ionikos
    U19 PAOK Saloniki
    0 - 1
    Vòng
  • 10/12 20:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Lamia
    0 - 0
    Vòng
  • 10/12 20:00
    U19 Thesprotos
    U19 Apollon Kalamaria
    5 - 0
    Vòng
  • 11/12 17:00
    U19 Panserraikos
    U19 Makedonikos
    0 - 0
    Vòng
  • 11/12 19:30
    U19 Volos NFC
    U19 Pas Giannina
    0 - 2
    Vòng
  • 18/12 16:30
    U19 Ilioupoli
    U19 AO Episkopis Rethymno
    2 - 0
    Vòng
  • 21/12 19:30
    U19 Panserraikos
    U19 AEL Larisa
    1 - 2
    Vòng
  • 23/12 19:00
    U19 Apollon Larissas
    U19 Iraklis 1908
    0 - 1
    Vòng
  • 04/01 18:00
    U19 Apollon Kalamaria
    U19 Panserraikos
    0 - 1
    Vòng
  • 05/01 19:00
    U19 Iraklis 1908
    U19 Thesprotos
    0 - 0
    Vòng
  • 07/01 17:00
    U19 Iraklis 1908
    Strasbourg Koenigshoffen
    ? - ?
    Vòng
  • 07/01 19:40
    U19 Panserraikos
    U19 Anagennisi Karditsa
    0 - 1
    Vòng
  • 11/01 20:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 Egaleo
    ? - ?
    Vòng
  • 14/01 17:00
    U19 Lamia
    U19 Atromitos Athens
    0 - 1
    Vòng
  • 14/01 17:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Aris Thessaloniki
    1 - 1
    Vòng
  • 14/01 17:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Panathinaikos
    1 - 2
    Vòng
  • 14/01 19:30
    U19 Ionikos
    U19 Volos NFC
    1 - 0
    Vòng
  • 14/01 20:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 OFI Crete
    1 - 0
    Vòng
  • 15/01 19:30
    U19 Asteras Tripolis
    U19 PAE Levadiakos
    3 - 0
    Vòng
  • 15/01 19:30
    U19 AEK Athens
    U19 Panaitolikos Agrinio
    3 - 0
    Vòng
  • 21/01 16:00
    U19 Ionikos
    U19 AEK Athens
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 17:00
    U19 Atromitos Athens
    U19 Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 17:00
    U19 Apollon Smirnis
    U19 Kallithea
    0 - 1
    Vòng
  • 21/01 18:30
    U19 Panaitolikos Agrinio
    U19 Pas Giannina
    1 - 1
    Vòng
  • 21/01 19:00
    U19 OFI Crete
    U19 Asteras Tripolis
    1 - 0
    Vòng
  • 21/01 19:30
    U19 Panathinaikos
    U19 PAOK Saloniki
    1 - 0
    Vòng
  • 21/01 20:00
    U19 Aris Thessaloniki
    U19 Volos NFC
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 15:30
    U19 PAE Levadiakos
    U19 Lamia
    1 - 1
    Vòng
  • 22/01 17:00
    U19 AO Episkopis Rethymno
    U19 Ierapetra
    2 - 0
    Vòng
  • 25/01 17:00
    U19 AEK Athens
    U19 OFI Crete
    1 - 1
    Vòng
  • 28/01 17:00
    U19 Asteras Tripolis
    U19 Panathinaikos
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 17:00
    U19 Lamia
    U19 Ionikos
    1 - 0
    Vòng
  • 28/01 17:00
    U19 Pas Giannina
    U19 Atromitos Athens
    2 - 0
    Vòng
  • 28/01 17:00
    U19 Volos NFC
    U19 Panaitolikos Agrinio
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 16:00
    U19 AEK Athens
    U19 Aris Thessaloniki
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 17:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 OFI Crete
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

VĐQG Hy Lạp U19

Tên giải đấu VĐQG Hy Lạp U19
Tên khác U19 Hy Lạp (HL)
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)