Lịch thi đấu VĐQG Albania vòng 20 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu VĐQG Albania hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 20 Albania Super League mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Albania vòng 20 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Albania tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Albania mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Albania thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Albania có tên Tiếng Anh là Albania Super League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Albania. Lịch thi đấu bóng đá Albania trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Albania (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Albania (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Albania. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Albania tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Albania 2022-2023 - vòng 20

  • Lịch thi đấu VĐQG Albania của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Albania của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536
  • 19/08 22:00
    Kukesi
    Tirana
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 22:00
    Erzeni Shijak
    Vllaznia Shkoder
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 00:30
    Partizani Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/08 22:00
    Bylis
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 22:00
    Laci
    Teuta Durres
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/08 22:00
    Kastrioti Kruje
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 22:00
    Teuta Durres
    Bylis
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Tirana
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/08 00:30
    Vllaznia Shkoder
    Kukesi
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/08 00:30
    Partizani Tirana
    Laci
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/09 21:00
    Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 2
    Vòng 3
  • 03/09 20:00
    Erzeni Shijak
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 20:00
    Kukesi
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/09 20:00
    Bylis
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 20:00
    Laci
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/09 22:45
    Teuta Durres
    Kukesi
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Vllaznia Shkoder
    2 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 20:00
    Kastrioti Kruje
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 20:00
    Laci
    Bylis
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 22:45
    Partizani Tirana
    Erzeni Shijak
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16/09 21:00
    Tirana
    Teuta Durres
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 20:00
    Bylis
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 22:45
    Erzeni Shijak
    Laci
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 22:45
    Vllaznia Shkoder
    Kastrioti Kruje
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/09 20:00
    Kukesi
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/09 20:00
    Bylis
    Erzeni Shijak
    2 - 0
    Vòng 6
  • 30/09 22:45
    Teuta Durres
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 20:00
    Laci
    Kukesi
    0 - 1
    Vòng 6
  • 03/10 00:00
    Partizani Tirana
    Tirana
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/10 20:00
    Erzeni Shijak
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/10 20:00
    Tirana
    Laci
    2 - 1
    Vòng 7
  • 07/10 22:45
    Vllaznia Shkoder
    Partizani Tirana
    1 - 0
    Vòng 7
  • 08/10 20:00
    Kastrioti Kruje
    Teuta Durres
    2 - 1
    Vòng 7
  • 08/10 20:00
    Kukesi
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/10 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 20:00
    Bylis
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 20:00
    Laci
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 22:45
    Partizani Tirana
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/10 20:00
    Erzeni Shijak
    Kukesi
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/10 22:45
    Teuta Durres
    Partizani Tirana
    1 - 3
    Vòng 9
  • 21/10 22:45
    Vllaznia Shkoder
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Kastrioti Kruje
    Laci
    0 - 1
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Kukesi
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/10 22:45
    Tirana
    Erzeni Shijak
    0 - 1
    Vòng 9
  • 29/10 19:00
    Kastrioti Kruje
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/10 21:45
    Teuta Durres
    Laci
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/10 21:45
    Vllaznia Shkoder
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Partizani Tirana
    2 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Tirana
    Kukesi
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/11 19:00
    Bylis
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/11 19:00
    Erzeni Shijak
    Kastrioti Kruje
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/11 19:00
    Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/11 19:00
    Kukesi
    Vllaznia Shkoder
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/11 19:00
    Laci
    Partizani Tirana
    1 - 0
    Vòng 11
  • 13/11 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Laci
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 19:00
    Kastrioti Kruje
    Kukesi
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 19:00
    Vllaznia Shkoder
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 12
  • 14/11 19:00
    Teuta Durres
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 12
  • 14/11 22:00
    Partizani Tirana
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/12 19:00
    Bylis
    Laci
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 19:00
    Kukesi
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/12 21:45
    Erzeni Shijak
    Partizani Tirana
    1 - 1
    Vòng 13
  • 12/12 22:30
    Vllaznia Shkoder
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 1
    Vòng 13
  • 13/12 01:00
    Tirana
    Kastrioti Kruje
    3 - 0
    Vòng 13
  • 15/12 19:00
    Laci
    Erzeni Shijak
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/12 21:45
    Partizani Tirana
    Kukesi
    2 - 0
    Vòng 14
  • 16/12 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Bylis
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/12 19:00
    Kastrioti Kruje
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/12 21:45
    Teuta Durres
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/12 19:00
    Kukesi
    Laci
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/12 02:00
    Tirana
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/12 19:00
    Kastrioti Kruje
    Egnatia Rrogozhine
    1 - 1
    Vòng 15
  • 22/12 19:15
    Erzeni Shijak
    Bylis
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/12 21:45
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres
    2 - 0
    Vòng 15
  • 13/01 19:00
    Bylis
    Kukesi
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/01 19:00
    Laci
    Tirana
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/01 22:00
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 16
  • 14/01 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 16
  • 14/01 22:00
    Teuta Durres
    Kastrioti Kruje
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/01 19:00
    Kastrioti Kruje
    Partizani Tirana
    0 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 22:00
    Tirana
    Bylis
    3 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    2 - 0
    Vòng 17
  • 22/01 19:00
    Kukesi
    Erzeni Shijak
    0 - 1
    Vòng 17
  • 22/01 22:00
    Teuta Durres
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/01 19:00
    Bylis
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 18
  • 25/01 19:00
    Laci
    Kastrioti Kruje
    2 - 0
    Vòng 18
  • 26/01 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kukesi
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/01 22:00
    Partizani Tirana
    Teuta Durres
    0 - 1
    Vòng 18
  • 27/01 01:00
    Erzeni Shijak
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/01 19:00
    Bylis
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 19:00
    Kukesi
    Tirana
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/01 19:00
    Laci
    Teuta Durres
    2 - 2
    Vòng 19
  • 31/01 01:00
    Erzeni Shijak
    Vllaznia Shkoder
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/01 01:00
    Partizani Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 19
  • 06/02 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Tirana
    1 - 1
    Vòng 20
  • 07/02 01:00
    Partizani Tirana
    Laci
    1 - 1
    Vòng 20
  • 07/02 19:00
    Kastrioti Kruje
    Erzeni Shijak
    0 - 2
    Vòng 20
  • 07/02 22:00
    Teuta Durres
    Bylis
    0 - 0
    Vòng 20
  • 07/02 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Kukesi
    2 - 0
    Vòng 20
  • 11/02 23:00
    Bylis
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Erzeni Shijak
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Tirana
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Kukesi
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Laci
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/02 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Kastrioti Kruje
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Laci
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Partizani Tirana
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Teuta Durres
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/02 23:00
    Bylis
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Erzeni Shijak
    Laci
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Tirana
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Kukesi
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 23:00
    Bylis
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Laci
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Partizani Tirana
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Teuta Durres
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/03 23:00
    Erzeni Shijak
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Kastrioti Kruje
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Tirana
    Laci
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Kukesi
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/03 23:00
    Bylis
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Erzeni Shijak
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Laci
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Partizani Tirana
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 22:00
    Kastrioti Kruje
    Laci
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Tirana
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Kukesi
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Teuta Durres
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Kastrioti Kruje
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Tirana
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Teuta Durres
    Laci
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 22:00
    Bylis
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Erzeni Shijak
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Kukesi
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Laci
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Laci
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Kastrioti Kruje
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Partizani Tirana
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Teuta Durres
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/04 22:00
    Bylis
    Laci
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Erzeni Shijak
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Tirana
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Kukesi
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/05 22:00
    Kastrioti Kruje
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/05 22:00
    Laci
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/05 22:00
    Partizani Tirana
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/05 22:00
    Teuta Durres
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/05 22:00
    Erzeni Shijak
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Kastrioti Kruje
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Tirana
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Kukesi
    Laci
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 33
  • 13/05 22:00
    Bylis
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Laci
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Teuta Durres
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 34
  • 20/05 22:00
    Kastrioti Kruje
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Tirana
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Kukesi
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Teuta Durres
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/05 22:00
    Bylis
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Erzeni Shijak
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Laci
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Partizani Tirana
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

VĐQG Albania

Tên giải đấu VĐQG Albania
Tên khác Albania Super League
Tên Tiếng Anh Albania Super League
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 19 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 20
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)