Lịch thi đấu Hạng 2 Chile vòng 15 mùa giải 2024

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Nạp Uy Tín Tặng x100%
- Khuyến Mãi Hoàn Trả 3,2%

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Chile mùa giải 2024 - vòng 15

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30
  • 01/06 23:30
    Deportes Temuco
    Deportes La Serena
    -
    Vòng 15
  • 02/06 02:00
    Santiago Morning
    Deportes Santa Cruz
    -
    Vòng 15
  • 02/06 04:30
    Universidad de Concepcion
    Santiago Wanderers
    -
    Vòng 15
  • 02/06 23:30
    CSD Antofagasta
    Curico Unido
    -
    Vòng 15
  • 03/06 07:00
    San Luis Quillota
    CD Magallanes
    -
    Vòng 15
  • 04/06 05:00
    Deportes Limache
    Barnechea
    -
    Vòng 15
  • 04/06 07:30
    Rangers Talca
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 15
  • 04/06 07:30
    Union San Felipe
    San Marcos de Arica
    -
    Vòng 15
  • 15/07 03:00
    Union San Felipe
    Curico Unido
    -
    Vòng 16
  • 15/07 03:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 16
  • 15/07 03:00
    Rangers Talca
    CD Magallanes
    -
    Vòng 16
  • 15/07 03:00
    Deportes Temuco
    San Marcos de Arica
    -
    Vòng 16
  • 15/07 03:00
    Santiago Morning
    Deportes Limache
    -
    Vòng 16
  • 15/07 03:00
    Universidad de Concepcion
    San Luis Quillota
    -
    Vòng 16
  • 15/07 03:00
    Barnechea
    Deportes Santa Cruz
    -
    Vòng 16
  • 15/07 03:00
    Deportes La Serena
    CSD Antofagasta
    -
    Vòng 16
  • 22/07 03:00
    CD Magallanes
    Deportes La Serena
    -
    Vòng 17
  • 22/07 03:00
    CSD Antofagasta
    Rangers Talca
    -
    Vòng 17
  • 22/07 03:00
    Curico Unido
    Barnechea
    -
    Vòng 17
  • 22/07 03:00
    San Luis Quillota
    Santiago Morning
    -
    Vòng 17
  • 22/07 03:00
    Deportes Recoleta
    Union San Felipe
    -
    Vòng 17
  • 22/07 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Santiago Wanderers
    -
    Vòng 17
  • 22/07 03:00
    Deportes Limache
    Deportes Temuco
    -
    Vòng 17
  • 22/07 03:00
    San Marcos de Arica
    Universidad de Concepcion
    -
    Vòng 17
  • 29/07 03:00
    Santiago Wanderers
    Deportes La Serena
    -
    Vòng 18
  • 29/07 03:00
    Barnechea
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 18
  • 29/07 03:00
    Deportes Temuco
    CD Magallanes
    -
    Vòng 18
  • 29/07 03:00
    Union San Felipe
    San Luis Quillota
    -
    Vòng 18
  • 29/07 03:00
    Santiago Morning
    San Marcos de Arica
    -
    Vòng 18
  • 29/07 03:00
    Universidad de Concepcion
    CSD Antofagasta
    -
    Vòng 18
  • 29/07 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Curico Unido
    -
    Vòng 18
  • 29/07 03:00
    Rangers Talca
    Deportes Limache
    -
    Vòng 18
  • 01/08 03:00
    Santiago Wanderers
    Union San Felipe
    -
    Vòng 19
  • 01/08 03:00
    Deportes La Serena
    Santiago Morning
    -
    Vòng 19
  • 01/08 03:00
    CD Magallanes
    Universidad de Concepcion
    -
    Vòng 19
  • 01/08 03:00
    Deportes Recoleta
    Deportes Santa Cruz
    -
    Vòng 19
  • 01/08 03:00
    San Marcos de Arica
    Curico Unido
    -
    Vòng 19
  • 01/08 03:00
    CSD Antofagasta
    Deportes Temuco
    -
    Vòng 19
  • 01/08 03:00
    Deportes Limache
    San Luis Quillota
    -
    Vòng 19
  • 01/08 03:00
    Rangers Talca
    Barnechea
    -
    Vòng 19
  • 05/08 03:00
    Curico Unido
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 20
  • 05/08 03:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Limache
    -
    Vòng 20
  • 05/08 03:00
    Union San Felipe
    Deportes Santa Cruz
    -
    Vòng 20
  • 05/08 03:00
    San Marcos de Arica
    CSD Antofagasta
    -
    Vòng 20
  • 05/08 03:00
    Barnechea
    Deportes La Serena
    -
    Vòng 20
  • 05/08 03:00
    Deportes Temuco
    Santiago Wanderers
    -
    Vòng 20
  • 05/08 03:00
    San Luis Quillota
    Rangers Talca
    -
    Vòng 20
  • 05/08 03:00
    Santiago Morning
    CD Magallanes
    -
    Vòng 20
  • 12/08 03:00
    Deportes Limache
    Union San Felipe
    -
    Vòng 21
  • 12/08 03:00
    Rangers Talca
    Deportes Temuco
    -
    Vòng 21
  • 12/08 03:00
    Barnechea
    Santiago Morning
    -
    Vòng 21
  • 12/08 03:00
    Deportes La Serena
    Curico Unido
    -
    Vòng 21
  • 12/08 03:00
    CD Magallanes
    Santiago Wanderers
    -
    Vòng 21
  • 12/08 03:00
    Deportes Recoleta
    Universidad de Concepcion
    -
    Vòng 21
  • 12/08 03:00
    CSD Antofagasta
    San Luis Quillota
    -
    Vòng 21
  • 12/08 03:00
    Deportes Santa Cruz
    San Marcos de Arica
    -
    Vòng 21
  • 19/08 03:00
    Deportes Santa Cruz
    CD Magallanes
    -
    Vòng 22
  • 19/08 03:00
    Union San Felipe
    CSD Antofagasta
    -
    Vòng 22
  • 19/08 03:00
    San Marcos de Arica
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 22
  • 19/08 03:00
    Santiago Wanderers
    Rangers Talca
    -
    Vòng 22
  • 19/08 03:00
    Curico Unido
    Deportes Limache
    -
    Vòng 22
  • 19/08 03:00
    San Luis Quillota
    Barnechea
    -
    Vòng 22
  • 19/08 03:00
    Santiago Morning
    Deportes Temuco
    -
    Vòng 22
  • 19/08 03:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes La Serena
    -
    Vòng 22
  • 26/08 03:00
    Deportes Temuco
    Union San Felipe
    -
    Vòng 23
  • 26/08 03:00
    Deportes Limache
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 23
  • 26/08 03:00
    Rangers Talca
    San Marcos de Arica
    -
    Vòng 23
  • 26/08 03:00
    CSD Antofagasta
    Santiago Morning
    -
    Vòng 23
  • 26/08 03:00
    Barnechea
    Santiago Wanderers
    -
    Vòng 23
  • 26/08 03:00
    Deportes La Serena
    San Luis Quillota
    -
    Vòng 23
  • 26/08 03:00
    CD Magallanes
    Curico Unido
    -
    Vòng 23
  • 26/08 03:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Santa Cruz
    -
    Vòng 23
  • 02/09 03:00
    Union San Felipe
    Barnechea
    -
    Vòng 24
  • 02/09 03:00
    San Marcos de Arica
    CD Magallanes
    -
    Vòng 24
  • 02/09 03:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Limache
    -
    Vòng 24
  • 02/09 03:00
    Curico Unido
    Universidad de Concepcion
    -
    Vòng 24
  • 02/09 03:00
    Deportes Recoleta
    CSD Antofagasta
    -
    Vòng 24
  • 02/09 03:00
    San Luis Quillota
    Deportes Temuco
    -
    Vòng 24
  • 02/09 03:00
    Santiago Morning
    Rangers Talca
    -
    Vòng 24
  • 02/09 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes La Serena
    -
    Vòng 24
  • 09/09 03:00
    Barnechea
    San Marcos de Arica
    -
    Vòng 25
  • 09/09 03:00
    Deportes La Serena
    Deportes Limache
    -
    Vòng 25
  • 09/09 03:00
    Rangers Talca
    Union San Felipe
    -
    Vòng 25
  • 09/09 03:00
    Universidad de Concepcion
    Santiago Morning
    -
    Vòng 25
  • 09/09 03:00
    CSD Antofagasta
    Deportes Santa Cruz
    -
    Vòng 25
  • 09/09 03:00
    CD Magallanes
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 25
  • 09/09 03:00
    San Luis Quillota
    Santiago Wanderers
    -
    Vòng 25
  • 09/09 03:00
    Deportes Temuco
    Curico Unido
    -
    Vòng 25
  • 16/09 03:00
    Deportes Recoleta
    San Luis Quillota
    -
    Vòng 26
  • 16/09 03:00
    San Marcos de Arica
    Deportes La Serena
    -
    Vòng 26
  • 16/09 03:00
    Barnechea
    CD Magallanes
    -
    Vòng 11
  • 16/09 03:00
    Curico Unido
    Rangers Talca
    -
    Vòng 26
  • 16/09 03:00
    Union San Felipe
    Universidad de Concepcion
    -
    Vòng 26
  • 16/09 03:00
    Santiago Wanderers
    Santiago Morning
    -
    Vòng 26
  • 16/09 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Temuco
    -
    Vòng 26
  • 16/09 03:00
    Deportes Limache
    CSD Antofagasta
    -
    Vòng 26
  • 30/09 03:00
    Santiago Wanderers
    San Marcos de Arica
    -
    Vòng 27
  • 30/09 03:00
    CSD Antofagasta
    Barnechea
    -
    Vòng 27
  • 30/09 03:00
    Deportes La Serena
    Deportes Recoleta
    -
    Vòng 27
  • 30/09 03:00
    Rangers Talca
    Deportes Santa Cruz
    -
    Vòng 27
Tên giải đấu Hạng 2 Chile
Tên khác
Tên Tiếng Anh Chile Primera B
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 15
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: