Lịch thi đấu Hạng 2 Chile vòng Lên hạng mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu Hạng 2 Chile hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Lên hạng Hạng 2 Chile mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile vòng Lên hạng mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá Hạng 2 Chile tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Chile mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Chile thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Chile là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Chile. Lịch thi đấu bóng đá Chile trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Chile (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Chile (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Chile. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hạng 2 Chile tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Hạng 2 Chile 2022 - vòng Lên hạng

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Chile của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Chile của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334PlayOff SemifinalPlayOff FinalLên hạng
  • 16/02 04:00
    Fernandez Vial
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/02 06:30
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Temuco
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/02 04:00
    Magallanes
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/02 06:30
    Cobreloa
    San Luis Quillota
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/02 04:00
    Melipilla
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/02 06:30
    Deportes Temuco
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/02 04:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Santa Cruz
    2 - 1
    Vòng 2
  • 23/02 06:30
    San Luis Quillota
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/02 04:00
    Deportes Recoleta
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/02 06:30
    Rangers Talca
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 2
  • 25/02 06:30
    Universidad de Concepcion
    Cobreloa
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/02 06:30
    Deportes Iquique
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/03 04:00
    Deportes Santa Cruz
    Magallanes
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02/03 06:30
    Santiago Wanderers
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/03 04:00
    Melipilla
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/03 06:30
    Union San Felipe
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/03 04:00
    CSyD Barnechea
    San Luis Quillota
    2 - 0
    Vòng 3
  • 04/03 06:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/03 04:30
    Fernandez Vial
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/03 04:00
    CD Santiago Morning
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09/03 06:30
    Puerto Montt
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/03 06:30
    Rangers Talca
    Cobreloa
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/03 04:00
    Magallanes
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/03 06:30
    CD Copiapo S.A.
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/03 06:30
    San Luis Quillota
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 06:30
    Deportes Recoleta
    Melipilla
    1 - 0
    Vòng 4
  • 15/03 06:30
    Deportes Temuco
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/03 04:00
    Universidad de Concepcion
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/03 06:30
    Deportes Iquique
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 04:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 04:00
    Melipilla
    CD Copiapo S.A.
    1 - 1
    Vòng 5
  • 17/03 06:30
    San Luis Quillota
    CD Santiago Morning
    0 - 2
    Vòng 5
  • 17/03 06:30
    Santiago Wanderers
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 5
  • 23/03 04:00
    Fernandez Vial
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/03 04:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23/03 06:30
    CD Copiapo S.A.
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 6
  • 23/03 06:30
    Puerto Montt
    Deportes Temuco
    2 - 0
    Vòng 6
  • 24/03 03:30
    Magallanes
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 24/03 04:00
    Rangers Talca
    San Luis Quillota
    1 - 1
    Vòng 6
  • 24/03 06:30
    Deportes Santa Cruz
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 6
  • 24/03 06:30
    Union San Felipe
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/04 22:00
    Cobreloa
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 06:30
    Deportes Recoleta
    Rangers Talca
    0 - 2
    Vòng 7
  • 03/04 06:30
    San Luis Quillota
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 23:30
    Deportes Iquique
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 23:30
    Santiago Wanderers
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/04 02:45
    CSyD Barnechea
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/04 05:00
    Universidad de Concepcion
    Fernandez Vial
    1 - 2
    Vòng 7
  • 06/04 04:00
    Deportes Temuco
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/04 05:00
    Fernandez Vial
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 05:00
    Puerto Montt
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 07:30
    Melipilla
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 23:30
    CD Copiapo S.A.
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 23:30
    Magallanes
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/04 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/04 07:30
    Rangers Talca
    Deportes Temuco
    1 - 1
    Vòng 8
  • 12/04 07:30
    Union San Felipe
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 8
  • 15/04 22:45
    CD Santiago Morning
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 06:00
    Universidad de Concepcion
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng 9
  • 16/04 06:00
    Deportes Recoleta
    CD Copiapo S.A.
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 23:30
    Santiago Wanderers
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 23:30
    CSyD Barnechea
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 23:30
    Deportes Temuco
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 9
  • 17/04 07:00
    Deportes Iquique
    Cobreloa
    2 - 0
    Vòng 9
  • 18/04 07:30
    San Luis Quillota
    Melipilla
    2 - 0
    Vòng 9
  • 20/04 05:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20/04 07:30
    Deportes Recoleta
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21/04 05:00
    Melipilla
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21/04 07:30
    Cobreloa
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21/04 07:30
    Rangers Talca
    Deportes Santa Cruz
    2 - 1
    Vòng 10
  • 21/04 23:30
    Magallanes
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 10
  • 22/04 05:00
    Puerto Montt
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 10
  • 22/04 07:30
    Union San Felipe
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/04 07:00
    Cobreloa
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/04 02:00
    Deportes Iquique
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/04 02:30
    CSyD Barnechea
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/04 02:30
    CD Santiago Morning
    Magallanes
    0 - 3
    Vòng 11
  • 26/04 05:00
    Fernandez Vial
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/04 05:00
    Deportes Temuco
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/04 07:30
    Deportes Santa Cruz
    CD Copiapo S.A.
    1 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 05:00
    Melipilla
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 12
  • 30/04 05:00
    Union San Felipe
    Cobreloa
    0 - 1
    Vòng 12
  • 30/04 07:30
    San Luis Quillota
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/04 07:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 01:30
    CD Copiapo S.A.
    Fernandez Vial
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 01:30
    Puerto Montt
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 04:00
    Rangers Talca
    CD Santiago Morning
    1 - 2
    Vòng 12
  • 01/05 06:30
    Deportes Recoleta
    Santiago Wanderers
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 05:00
    Deportes Temuco
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 05:00
    Santiago Wanderers
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 07:30
    Deportes Iquique
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 23:30
    Rangers Talca
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/05 23:30
    CD Santiago Morning
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/05 07:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 02:00
    Fernandez Vial
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 02:00
    Magallanes
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/05 02:30
    CSyD Barnechea
    Deportes Iquique
    3 - 0
    Vòng 14
  • 12/05 05:00
    Deportes Recoleta
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/05 07:30
    CD Copiapo S.A.
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/05 07:30
    Universidad de Concepcion
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 14
  • 13/05 05:00
    Melipilla
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/05 05:00
    Union San Felipe
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 14
  • 13/05 07:30
    Cobreloa
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 14
  • 13/05 07:30
    San Luis Quillota
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 07:30
    Deportes Iquique
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 23:30
    Fernandez Vial
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 23:30
    Magallanes
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 02:30
    CD Santiago Morning
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 05:00
    Puerto Montt
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 05:00
    Santiago Wanderers
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/05 05:00
    Deportes Temuco
    Cobreloa
    2 - 0
    Vòng 15
  • 18/05 07:30
    Deportes Santa Cruz
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21/05 23:30
    CD Copiapo S.A.
    Puerto Montt
    2 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 23:30
    Union San Felipe
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 04:30
    Cobreloa
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 04:30
    Melipilla
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 23:30
    CSyD Barnechea
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 16
  • 24/05 05:00
    Deportes Recoleta
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 16
  • 24/05 07:30
    Rangers Talca
    Magallanes
    2 - 1
    Vòng 16
  • 24/05 07:30
    Universidad de Concepcion
    CD Santiago Morning
    4 - 1
    Vòng 16
  • 26/05 07:00
    CD Copiapo S.A.
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/05 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 17
  • 28/05 23:30
    CD Santiago Morning
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/05 23:30
    Puerto Montt
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 2
  • 29/05 23:30
    Deportes Iquique
    Melipilla
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 23:30
    Deportes Temuco
    CD Copiapo S.A.
    0 - 2
    Vòng 17
  • 30/05 02:00
    Magallanes
    Deportes Recoleta
    2 - 1
    Vòng 17
  • 01/06 05:00
    Fernandez Vial
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 17
  • 01/06 07:30
    San Luis Quillota
    Universidad de Concepcion
    0 - 1
    Vòng 17
  • 02/06 07:30
    Puerto Montt
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 17
  • 03/06 02:00
    Cobreloa
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 5
  • 05/06 02:30
    CSyD Barnechea
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/06 02:30
    Santiago Wanderers
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/06 05:00
    Cobreloa
    CD Copiapo S.A.
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/06 07:30
    Union San Felipe
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/06 05:00
    Santiago Wanderers
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/07 07:30
    Deportes Recoleta
    Union San Felipe
    2 - 3
    Vòng 18
  • 02/07 08:00
    Deportes Iquique
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 23:30
    Deportes Temuco
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 18
  • 02/07 23:30
    Rangers Talca
    Fernandez Vial
    0 - 2
    Vòng 18
  • 03/07 23:30
    Puerto Montt
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 23:30
    CD Santiago Morning
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 18
  • 05/07 05:00
    San Luis Quillota
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 05/07 07:30
    Universidad de Concepcion
    Melipilla
    1 - 0
    Vòng 18
  • 09/07 05:00
    Deportes Santa Cruz
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/07 05:00
    Union San Felipe
    CD Copiapo S.A.
    1 - 1
    Vòng 19
  • 09/07 23:30
    CSyD Barnechea
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/07 23:30
    Magallanes
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 19
  • 10/07 23:30
    Fernandez Vial
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/07 07:30
    Cobreloa
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/07 07:30
    Melipilla
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 19
  • 16/07 02:30
    CD Santiago Morning
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 20
  • 16/07 05:00
    Deportes Temuco
    Deportes Iquique
    3 - 1
    Vòng 20
  • 16/07 07:30
    San Luis Quillota
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 22:00
    Magallanes
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/07 05:00
    Rangers Talca
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/07 05:00
    Deportes Recoleta
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/07 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Cobreloa
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/07 07:30
    Puerto Montt
    Melipilla
    2 - 0
    Vòng 20
  • 24/07 23:30
    Cobreloa
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 23:30
    Universidad de Concepcion
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 21
  • 26/07 02:00
    CSyD Barnechea
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 05:00
    Santiago Wanderers
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 07:30
    Deportes Iquique
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 21
  • 26/07 07:30
    Union San Felipe
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 21
  • 27/07 02:00
    Melipilla
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 21
  • 27/07 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 21
  • 31/07 22:00
    Fernandez Vial
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 22
  • 31/07 22:00
    Magallanes
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 22
  • 01/08 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Cobreloa
    1 - 1
    Vòng 22
  • 02/08 02:30
    CD Santiago Morning
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02/08 05:00
    Puerto Montt
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02/08 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Melipilla
    2 - 1
    Vòng 22
  • 02/08 07:30
    Rangers Talca
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 22
  • 03/08 02:00
    Deportes Recoleta
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 07:00
    Cobreloa
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 23
  • 07/08 07:00
    Deportes Temuco
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 07:00
    Universidad de Concepcion
    CD Copiapo S.A.
    1 - 0
    Vòng 23
  • 07/08 22:00
    Santiago Wanderers
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 23
  • 08/08 23:30
    CSyD Barnechea
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 07:30
    Deportes Iquique
    CD Santiago Morning
    2 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 07:30
    San Luis Quillota
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/08 07:00
    Melipilla
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 23
  • 12/08 07:00
    Puerto Montt
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 02:00
    Magallanes
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 22:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Temuco
    1 - 1
    Vòng 24
  • 14/08 05:15
    Fernandez Vial
    Universidad de Concepcion
    1 - 2
    Vòng 24
  • 14/08 23:30
    Rangers Talca
    Deportes Recoleta
    0 - 1
    Vòng 24
  • 16/08 02:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 24
  • 16/08 04:30
    Union San Felipe
    CSyD Barnechea
    2 - 0
    Vòng 24
  • 16/08 07:00
    CD Copiapo S.A.
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 24
  • 17/08 05:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20/08 22:00
    Deportes Recoleta
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 25
  • 22/08 02:00
    Deportes Iquique
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 25
  • 22/08 02:00
    Santiago Wanderers
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 25
  • 24/08 05:00
    Deportes Temuco
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 25
  • 24/08 07:30
    San Luis Quillota
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 25
  • 24/08 23:30
    CSyD Barnechea
    Magallanes
    3 - 0
    Vòng 25
  • 25/08 05:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Santa Cruz
    1 - 2
    Vòng 25
  • 25/08 07:30
    Cobreloa
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 25
  • 28/08 07:30
    Puerto Montt
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 26
  • 30/08 05:00
    Fernandez Vial
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 26
  • 30/08 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Recoleta
    1 - 1
    Vòng 26
  • 30/08 07:30
    Rangers Talca
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 26
  • 31/08 02:00
    Magallanes
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 26
  • 31/08 05:00
    Union San Felipe
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 26
  • 31/08 07:30
    Cobreloa
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 26
  • 31/08 07:30
    Melipilla
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 26
  • 07/09 02:30
    Santiago Wanderers
    Melipilla
    1 - 1
    Vòng 27
  • 07/09 05:00
    Fernandez Vial
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 27
  • 07/09 05:30
    Deportes Santa Cruz
    Rangers Talca
    2 - 1
    Vòng 27
  • 07/09 07:30
    Deportes Iquique
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 27
  • 07/09 07:30
    Deportes Temuco
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 27
  • 07/09 23:30
    CSyD Barnechea
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 27
  • 08/09 05:00
    San Luis Quillota
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 27
  • 09/09 02:30
    CD Santiago Morning
    Deportes Recoleta
    0 - 1
    Vòng 27
  • 10/09 23:30
    Union San Felipe
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 28
  • 13/09 04:00
    Rangers Talca
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 28
  • 13/09 04:00
    Universidad de Concepcion
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 28
  • 13/09 06:30
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Santa Cruz
    2 - 1
    Vòng 28
  • 13/09 06:30
    Puerto Montt
    Fernandez Vial
    0 - 1
    Vòng 28
  • 14/09 01:30
    Melipilla
    Deportes Temuco
    0 - 1
    Vòng 28
  • 15/09 22:30
    Magallanes
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 28
  • 15/09 22:30
    Deportes Recoleta
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 28
  • 24/09 22:30
    CSyD Barnechea
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 29
  • 25/09 01:00
    CD Santiago Morning
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 29
  • 25/09 22:30
    Deportes Iquique
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 29
  • 26/09 01:00
    Fernandez Vial
    CD Copiapo S.A.
    0 - 1
    Vòng 29
  • 26/09 01:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 29
  • 26/09 06:30
    Deportes Santa Cruz
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 29
  • 27/09 03:30
    Cobreloa
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 29
  • 27/09 06:00
    Deportes Temuco
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 29
  • 02/10 03:30
    CD Copiapo S.A.
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 30
  • 02/10 03:30
    Puerto Montt
    CD Santiago Morning
    2 - 0
    Vòng 30
  • 03/10 06:30
    Melipilla
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 30
  • 03/10 06:30
    Union San Felipe
    Magallanes
    1 - 1
    Vòng 30
  • 04/10 01:30
    CSyD Barnechea
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 30
  • 04/10 01:30
    Deportes Recoleta
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 30
  • 04/10 06:30
    San Luis Quillota
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 30
  • 04/10 06:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 30
  • 09/10 03:30
    Deportes Temuco
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 31
  • 09/10 06:00
    Santiago Wanderers
    Cobreloa
    2 - 2
    Vòng 31
  • 10/10 01:00
    Magallanes
    Melipilla
    4 - 0
    Vòng 31
  • 10/10 01:00
    Rangers Talca
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 31
  • 10/10 22:00
    Deportes Iquique
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 31
  • 11/10 01:00
    Fernandez Vial
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 31
  • 11/10 01:00
    CD Santiago Morning
    CD Copiapo S.A.
    2 - 0
    Vòng 31
  • 11/10 06:00
    Deportes Santa Cruz
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 31
  • 16/10 01:00
    Cobreloa
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 32
  • 16/10 03:30
    Universidad de Concepcion
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 32
  • 17/10 03:30
    Deportes Recoleta
    Deportes Iquique
    3 - 0
    Vòng 32
  • 17/10 03:30
    San Luis Quillota
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 32
  • 17/10 06:00
    Union San Felipe
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 32
  • 18/10 03:00
    CSyD Barnechea
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 32
  • 18/10 05:30
    Melipilla
    CD Santiago Morning
    2 - 1
    Vòng 32
  • 21/10 06:30
    CD Copiapo S.A.
    Magallanes
    1 - 2
    Vòng 32
  • 22/10 22:30
    CD Santiago Morning
    Universidad de Concepcion
    0 - 1
    Vòng 33
  • 23/10 01:00
    Deportes Iquique
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 22:00
    Fernandez Vial
    Cobreloa
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 22:00
    Magallanes
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 33
  • 25/10 04:00
    Deportes Santa Cruz
    Melipilla
    0 - 0
    Vòng 33
  • 25/10 04:00
    Deportes Temuco
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 33
  • 25/10 04:00
    San Luis Quillota
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 33
  • 26/10 06:00
    Puerto Montt
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 33
  • 31/10 22:30
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 34
  • 01/11 01:00
    Rangers Talca
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 34
  • 02/11 01:00
    Universidad de Concepcion
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 34
  • 02/11 03:30
    Cobreloa
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 34
  • 02/11 03:30
    Melipilla
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 34
  • 02/11 03:30
    Deportes Recoleta
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 34
  • 02/11 03:30
    Union San Felipe
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 34
  • 03/11 02:30
    Santiago Wanderers
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 34
  • 06/11 23:00
    Puerto Montt
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng PlayOff Semifinal
  • 08/11 06:00
    Universidad de Concepcion
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng PlayOff Semifinal
  • 12/11 04:00
    Union San Felipe
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng PlayOff Semifinal
  • 12/11 06:30
    CD Copiapo S.A.
    Universidad de Concepcion
    2 - 0
    Vòng PlayOff Semifinal
  • 16/11 06:30
    Puerto Montt
    CD Copiapo S.A.
    1 - 0
    Vòng PlayOff Final
  • 20/11 06:00
    CD Copiapo S.A.
    Puerto Montt
    2 - 0
    Vòng PlayOff Final
  • 24/11 06:00
    CD Copiapo S.A.
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng Lên hạng
  • 28/11 05:00
    Cobreloa
    CD Copiapo S.A.
    0 - 2
    Vòng Lên hạng
Cập nhật:

Hạng 2 Chile

Tên giải đấu Hạng 2 Chile
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 16 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Vòng đấu hiện tại Lên hạng
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)