Lịch thi đấu Ngoại hạng đảo Faroe vòng 6 mùa giải 2024

LỊCH THI ĐẤU Ngoại hạng đảo Faroe mùa giải 2024 - vòng 6

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27
  • 21/04 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 6
  • 21/04 21:00
    Vikingur Gotu
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 6
  • 21/04 22:59
    IF Fuglafjordur
    NSI Runavik
    -
    Vòng 6
  • 28/04 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    HB Torshavn
    -
    Vòng 7
  • 28/04 21:00
    EB Streymur
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 7
  • 28/04 22:59
    Skala Itrottarfelag
    Toftir B68
    -
    Vòng 7
  • 30/04 00:00
    NSI Runavik
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 7
  • 30/04 00:00
    B36 Torshavn
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 7
  • 04/05 21:00
    EB Streymur
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 8
  • 04/05 21:00
    KI Klaksvik
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 8
  • 04/05 21:00
    Toftir B68
    NSI Runavik
    -
    Vòng 8
  • 05/05 21:00
    IF Fuglafjordur
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 8
  • 05/05 21:00
    HB Torshavn
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 8
  • 12/05 21:00
    KI Klaksvik
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 9
  • 12/05 21:00
    Skala Itrottarfelag
    HB Torshavn
    -
    Vòng 9
  • 12/05 21:00
    NSI Runavik
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 9
  • 12/05 21:00
    Toftir B68
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 9
  • 13/05 21:00
    B36 Torshavn
    EB Streymur
    -
    Vòng 9
  • 20/05 21:00
    HB Torshavn
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 10
  • 20/05 21:00
    Vikingur Gotu
    NSI Runavik
    -
    Vòng 10
  • 20/05 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    EB Streymur
    -
    Vòng 10
  • 20/05 21:00
    IF Fuglafjordur
    Toftir B68
    -
    Vòng 10
  • 21/05 21:00
    Skala Itrottarfelag
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 10
  • 25/05 21:00
    HB Torshavn
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 11
  • 26/05 21:00
    KI Klaksvik
    Toftir B68
    -
    Vòng 11
  • 26/05 21:00
    Vikingur Gotu
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 11
  • 26/05 21:00
    NSI Runavik
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 11
  • 26/05 22:00
    EB Streymur
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 11
  • 01/06 21:00
    B36 Torshavn
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 12
  • 01/06 21:00
    NSI Runavik
    HB Torshavn
    -
    Vòng 12
  • 01/06 21:00
    Toftir B68
    EB Streymur
    -
    Vòng 12
  • 01/06 21:00
    KI Klaksvik
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 12
  • 01/06 21:00
    Skala Itrottarfelag
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 12
  • 14/06 21:00
    EB Streymur
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 13
  • 15/06 21:00
    Skala Itrottarfelag
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 13
  • 16/06 21:00
    B36 Torshavn
    Toftir B68
    -
    Vòng 13
  • 16/06 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    HB Torshavn
    -
    Vòng 13
  • 16/06 21:00
    IF Fuglafjordur
    NSI Runavik
    -
    Vòng 13
  • 23/06 21:00
    IF Fuglafjordur
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 14
  • 23/06 21:00
    HB Torshavn
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 14
  • 23/06 21:00
    NSI Runavik
    EB Streymur
    -
    Vòng 14
  • 23/06 21:00
    Vikingur Gotu
    Toftir B68
    -
    Vòng 14
  • 24/06 21:00
    Skala Itrottarfelag
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 14
  • 28/06 21:00
    Toftir B68
    HB Torshavn
    -
    Vòng 15
  • 28/06 21:00
    Vikingur Gotu
    EB Streymur
    -
    Vòng 15
  • 29/06 21:00
    KI Klaksvik
    NSI Runavik
    -
    Vòng 15
  • 30/06 21:00
    B36 Torshavn
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 15
  • 30/06 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 15
  • 04/07 01:00
    Skala Itrottarfelag
    Toftir B68
    -
    Vòng 16
  • 04/07 21:00
    Vikingur Gotu
    HB Torshavn
    -
    Vòng 16
  • 05/07 21:00
    NSI Runavik
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 16
  • 05/07 21:00
    KI Klaksvik
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 16
  • 06/07 21:00
    IF Fuglafjordur
    EB Streymur
    -
    Vòng 16
  • 02/08 21:00
    Toftir B68
    NSI Runavik
    -
    Vòng 17
  • 04/08 21:00
    HB Torshavn
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 17
  • 04/08 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 17
  • 05/08 21:00
    EB Streymur
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 17
  • 05/08 21:00
    IF Fuglafjordur
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 17
  • 09/08 21:00
    EB Streymur
    HB Torshavn
    -
    Vòng 18
  • 10/08 21:00
    NSI Runavik
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 18
  • 11/08 21:00
    Toftir B68
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 18
  • 11/08 21:00
    KI Klaksvik
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 18
  • 12/08 21:00
    B36 Torshavn
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 18
  • 16/08 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    NSI Runavik
    -
    Vòng 19
  • 18/08 21:00
    IF Fuglafjordur
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 19
  • 18/08 21:00
    Vikingur Gotu
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 19
  • 18/08 21:00
    EB Streymur
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 19
  • 19/08 21:00
    HB Torshavn
    Toftir B68
    -
    Vòng 19
  • 23/08 21:00
    Skala Itrottarfelag
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 20
  • 24/08 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    Toftir B68
    -
    Vòng 20
  • 25/08 21:00
    B36 Torshavn
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 20
  • 25/08 21:00
    KI Klaksvik
    EB Streymur
    -
    Vòng 20
  • 26/08 21:00
    NSI Runavik
    HB Torshavn
    -
    Vòng 20
  • 30/08 21:00
    KI Klaksvik
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 21
  • 31/08 21:00
    IF Fuglafjordur
    HB Torshavn
    -
    Vòng 21
  • 31/08 21:00
    Vikingur Gotu
    NSI Runavik
    -
    Vòng 21
  • 31/08 21:00
    B36 Torshavn
    Toftir B68
    -
    Vòng 21
  • 01/09 21:00
    EB Streymur
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 21
  • 13/09 21:00
    EB Streymur
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 23
  • 14/09 21:00
    Skala Itrottarfelag
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 23
  • 15/09 21:00
    B36 Torshavn
    NSI Runavik
    -
    Vòng 23
  • 15/09 21:00
    Toftir B68
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 23
  • 15/09 21:00
    KI Klaksvik
    HB Torshavn
    -
    Vòng 23
  • 19/09 21:00
    Vikingur Gotu
    EB Streymur
    -
    Vòng 22
  • 20/09 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 22
  • 20/09 21:00
    Toftir B68
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 22
  • 21/09 21:00
    HB Torshavn
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 22
  • 21/09 21:00
    NSI Runavik
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 22
  • 27/09 21:00
    IF Fuglafjordur
    Toftir B68
    -
    Vòng 24
  • 28/09 21:00
    EB Streymur
    NSI Runavik
    -
    Vòng 24
  • 29/09 21:00
    B36 Torshavn
    HB Torshavn
    -
    Vòng 24
  • 29/09 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 24
  • 30/09 21:00
    Skala Itrottarfelag
    Vikingur Gotu
    -
    Vòng 24
  • 04/10 21:00
    Toftir B68
    Skala Itrottarfelag
    -
    Vòng 25
  • 05/10 21:00
    HB Torshavn
    07 Vestur Sorvagur
    -
    Vòng 25
  • 05/10 21:00
    NSI Runavik
    KI Klaksvik
    -
    Vòng 25
  • 06/10 21:00
    EB Streymur
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 25
  • 06/10 21:00
    Vikingur Gotu
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 25
  • 20/10 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    IF Fuglafjordur
    -
    Vòng 26
  • 20/10 21:00
    KI Klaksvik
    B36 Torshavn
    -
    Vòng 26
Tên giải đấu Ngoại hạng đảo Faroe
Tên khác
Tên Tiếng Anh Faroe Islands Formuladeildin
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 6
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: