Lịch thi đấu Kuruvchi Bunyodkor hôm nay, LTĐ Kuruvchi Bunyodkor mới nhất
Lịch thi đấu Kuruvchi Bunyodkor mới nhất hôm nay
-
20/04 19:00ZaaminKuruvchi Bunyodkor? - ?D
-
26/06 22:00Kuruvchi BunyodkorQizilqum Zarafshon? - ?Vòng 11
-
31/07 20:00Kuruvchi BunyodkorPakhtakor? - ?Vòng 13
-
13/05 21:00Nasaf QarshiKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 7
-
21/05 20:00Kuruvchi BunyodkorLokomotiv Tashkent? - ?Vòng 8
-
26/05 20:00Sogdiana JizakKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 9
-
01/06 20:00Kuruvchi BunyodkorNeftchi Fargona? - ?Vòng 10
-
17/06 20:00Metallurg BekobodKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 11
-
23/06 20:00Kuruvchi BunyodkorOlympic FK Tashkent? - ?Vòng 12
-
30/06 20:00PakhtakorKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 13
Lịch thi đấu Kuruvchi Bunyodkor mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU
-
20/04 19:00ZaaminKuruvchi Bunyodkor? - ?D
-
26/06 22:00Kuruvchi BunyodkorQizilqum Zarafshon? - ?Vòng 11
-
31/07 20:00Kuruvchi BunyodkorPakhtakor? - ?Vòng 13
-
13/05 21:00Nasaf QarshiKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 7
-
21/05 20:00Kuruvchi BunyodkorLokomotiv Tashkent? - ?Vòng 8
-
26/05 20:00Sogdiana JizakKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 9
-
01/06 20:00Kuruvchi BunyodkorNeftchi Fargona? - ?Vòng 10
-
17/06 20:00Metallurg BekobodKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 11
-
23/06 20:00Kuruvchi BunyodkorOlympic FK Tashkent? - ?Vòng 12
-
30/06 20:00PakhtakorKuruvchi Bunyodkor? - ?Vòng 13
- Lịch thi đấu Kuruvchi Bunyodkor mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Uzbekistan
- Lịch thi đấu Kuruvchi Bunyodkor mới nhất ở giải VĐQG Uzbekistan
BXH VĐQG Uzbekistan mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FK Andijon | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 5 | 11 | H T T H T B |
2 | Nasaf Qarshi | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 5 | 4 | 11 | T H T H T |
3 | Sogdiana Jizak | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 2 | 11 | B H H T T T |
4 | Neftchi Fargona | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 2 | 10 | T T T B H |
5 | Navbahor Namangan | 5 | 2 | 3 | 0 | 12 | 6 | 6 | 9 | T H H H T |
6 | OTMK Olmaliq | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 1 | 8 | H H T T B B |
7 | Qizilqum Zarafshon | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 1 | 8 | T T B H B H |
8 | Lokomotiv Tashkent | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | -1 | 8 | H T T H B B |
9 | Pakhtakor | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 0 | 7 | T H B B T |
10 | Termez Surkhon | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | -2 | 7 | B B B H T T |
11 | Olympic FK Tashkent | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | -2 | 4 | B B H T |
12 | Dinamo Samarqand | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | -4 | 4 | B B B T H |
13 | Metallurg Bekobod | 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 9 | -3 | 2 | H H B B B |
14 | Kuruvchi Bunyodkor | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | -9 | 2 | B B H B H B |
AFC CL
AFC CL qualifying
Relegation Play-offs
Relegation