Lịch thi đấu Alta hôm nay, LTĐ Alta mới nhất
Lịch thi đấu Alta mới nhất hôm nay
-
30/05 22:00AltaValerenga B? - ?Vòng 7
-
06/06 22:00AltaAsker? - ?Vòng 8
-
13/06 22:00IF FloyaAlta? - ?Vòng 9
-
20/06 22:00AltaFloro? - ?Vòng 10
-
27/06 22:00BrattvagAlta? - ?Vòng 11
-
12/05 17:00Valerenga BAlta? - ?Vòng 6
-
20/05 19:00AltaJunkeren? - ?Vòng 7
-
25/05 19:00Strindheim ILAlta? - ?Vòng 8
-
01/06 19:00AltaGrorud? - ?Vòng 9
-
08/06 19:00Eidsvold TurnAlta? - ?Vòng 10
-
15/06 19:00AltaStjordals Blink? - ?Vòng 11
-
22/06 19:00Gjovik LynAlta? - ?Vòng 12
-
20/07 19:00Skeid OsloAlta? - ?Vòng 13
-
27/07 19:00AltaFollo? - ?Vòng 14
-
03/08 19:00StrommenAlta? - ?Vòng 15
-
10/08 19:00AltaTromsdalen? - ?Vòng 16
-
17/08 19:00Stjordals BlinkAlta? - ?Vòng 17
-
24/08 19:00AltaSkeid Oslo? - ?Vòng 18
-
31/08 19:00AltaEidsvold Turn? - ?Vòng 19
-
07/09 19:00GrorudAlta? - ?Vòng 20
Lịch thi đấu Alta mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU
-
30/05 22:00AltaValerenga B? - ?Vòng 7
-
06/06 22:00AltaAsker? - ?Vòng 8
-
13/06 22:00IF FloyaAlta? - ?Vòng 9
-
20/06 22:00AltaFloro? - ?Vòng 10
-
27/06 22:00BrattvagAlta? - ?Vòng 11
-
12/05 17:00Valerenga BAlta? - ?Vòng 6
-
20/05 19:00AltaJunkeren? - ?Vòng 7
-
25/05 19:00Strindheim ILAlta? - ?Vòng 8
-
01/06 19:00AltaGrorud? - ?Vòng 9
-
08/06 19:00Eidsvold TurnAlta? - ?Vòng 10
-
15/06 19:00AltaStjordals Blink? - ?Vòng 11
-
22/06 19:00Gjovik LynAlta? - ?Vòng 12
-
20/07 19:00Skeid OsloAlta? - ?Vòng 13
-
27/07 19:00AltaFollo? - ?Vòng 14
-
03/08 19:00StrommenAlta? - ?Vòng 15
-
10/08 19:00AltaTromsdalen? - ?Vòng 16
-
17/08 19:00Stjordals BlinkAlta? - ?Vòng 17
-
24/08 19:00AltaSkeid Oslo? - ?Vòng 18
-
31/08 19:00AltaEidsvold Turn? - ?Vòng 19
-
07/09 19:00GrorudAlta? - ?Vòng 20
- Lịch thi đấu Alta mới nhất ở giải Hạng 2 Na Uy
BXH Hạng 2 Na Uy mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Strindheim IL | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 4 | 10 | 12 | T B T T T |
2 | Stjordals Blink | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 7 | 6 | 10 | H T T T B |
3 | Strommen | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 8 | 4 | 10 | T T T B H |
4 | Kjelsas | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 6 | 4 | 10 | H T B T T |
5 | Tromsdalen | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 10 | 3 | 10 | H T B T T |
6 | Skeid Oslo | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 4 | 3 | 10 | H T T T B |
7 | Eidsvold Turn | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 8 | 2 | 10 | T B T T H |
8 | Grorud | 5 | 2 | 2 | 1 | 13 | 9 | 4 | 8 | B T T H H |
9 | Ullensaker/Kisa IL | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 6 | 1 | 6 | H B H H T |
10 | Follo | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 9 | -3 | 3 | B T B B B |
11 | Gjovik Lyn | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 8 | -4 | 3 | B B B B T |
12 | Alta | 5 | 0 | 3 | 2 | 7 | 13 | -6 | 3 | H B H B H |
13 | Junkeren | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 16 | -11 | 3 | T B B B B |
14 | Valerenga B | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 17 | -13 | 0 | B B B B B |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs
Relegation