Lịch thi đấu Grobina hôm nay, LTĐ Grobina mới nhất
Lịch thi đấu Grobina mới nhất hôm nay
-
11/05 22:00GrobinaFK Auda Riga? - ?Vòng 12
-
16/05 22:00Tukums-2000Grobina? - ?Vòng 13
-
20/05 21:30GrobinaFK Valmiera? - ?Vòng 14
-
25/05 20:00Metta/LU RigaGrobina? - ?Vòng 15
-
29/05 22:00FK LiepajaGrobina? - ?Vòng 16
-
02/06 18:00Rigas Futbola skolaGrobina? - ?Vòng 17
-
16/06 20:00GrobinaJelgava? - ?Vòng 18
-
22/06 18:00GrobinaRiga FC? - ?Vòng 19
-
27/06 22:00GrobinaBFC Daugavpils? - ?Vòng 20
-
03/07 00:00FK Auda RigaGrobina? - ?Vòng 21
-
08/07 22:00GrobinaTukums-2000? - ?Vòng 22
-
21/07 18:00FK ValmieraGrobina? - ?Vòng 23
-
27/07 22:00GrobinaMetta/LU Riga? - ?Vòng 24
-
03/08 22:00FK LiepajaGrobina? - ?Vòng 25
-
12/08 00:00Rigas Futbola skolaGrobina? - ?Vòng 26
-
23/08 22:00GrobinaJelgava? - ?Vòng 27
-
31/08 22:00Riga FCGrobina? - ?Vòng 28
-
15/09 20:00BFC DaugavpilsGrobina? - ?Vòng 29
-
22/09 22:00FK Auda RigaGrobina? - ?Vòng 30
-
28/09 20:00GrobinaTukums-2000? - ?Vòng 31
Lịch thi đấu Grobina mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU
-
11/05 22:00GrobinaFK Auda Riga? - ?Vòng 12
-
16/05 22:00Tukums-2000Grobina? - ?Vòng 13
-
20/05 21:30GrobinaFK Valmiera? - ?Vòng 14
-
25/05 20:00Metta/LU RigaGrobina? - ?Vòng 15
-
29/05 22:00FK LiepajaGrobina? - ?Vòng 16
-
02/06 18:00Rigas Futbola skolaGrobina? - ?Vòng 17
-
16/06 20:00GrobinaJelgava? - ?Vòng 18
-
22/06 18:00GrobinaRiga FC? - ?Vòng 19
-
27/06 22:00GrobinaBFC Daugavpils? - ?Vòng 20
-
03/07 00:00FK Auda RigaGrobina? - ?Vòng 21
-
08/07 22:00GrobinaTukums-2000? - ?Vòng 22
-
21/07 18:00FK ValmieraGrobina? - ?Vòng 23
-
27/07 22:00GrobinaMetta/LU Riga? - ?Vòng 24
-
03/08 22:00FK LiepajaGrobina? - ?Vòng 25
-
12/08 00:00Rigas Futbola skolaGrobina? - ?Vòng 26
-
23/08 22:00GrobinaJelgava? - ?Vòng 27
-
31/08 22:00Riga FCGrobina? - ?Vòng 28
-
15/09 20:00BFC DaugavpilsGrobina? - ?Vòng 29
-
22/09 22:00FK Auda RigaGrobina? - ?Vòng 30
-
28/09 20:00GrobinaTukums-2000? - ?Vòng 31
- Lịch thi đấu Grobina mới nhất ở giải VĐQG Latvia
BXH Hạng nhất Latvia mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Rigas Futbola skola II | 5 | 4 | 1 | 0 | 18 | 3 | 15 | 13 | H T T T T |
2 | Super Nova | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 0 | 9 | 13 | T T H T T |
3 | Saldus SS/Leevon | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 4 | 5 | 12 | T T T T B |
4 | Valmieras FK II | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 5 | 5 | 10 | H T T B T |
5 | JDFS Alberts | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 4 | 5 | 10 | T T T B H |
6 | Skanstes SK | 5 | 1 | 4 | 0 | 8 | 2 | 6 | 7 | H H H H T |
7 | Tukums-2000 II | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 1 | 7 | H B T T B |
8 | Riga FC II | 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 3 | 5 | 6 | H B T H H |
9 | FK Ventspils | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 8 | -1 | 6 | H H B H T |
10 | Marupe | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | -3 | 4 | H B B B T |
11 | Rezekne/BJSS | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 19 | -16 | 4 | B H B T B |
12 | Ogre United | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 10 | -9 | 2 | H H B B B |
13 | Olaine | 5 | 0 | 1 | 4 | 6 | 12 | -6 | 1 | B B B H B |
14 | FK Smiltene BJSS | 5 | 0 | 0 | 5 | 0 | 16 | -16 | 0 | B B B B B |
Upgrade Team
Relegation