Lịch thi đấu bóng đá 28/1/2023: lịch thi đấu Bundesliga

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 28/1/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ bảy, ngày 28/01/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ bảy: Lịch bóng đá ngày 28/01/2023
  • 02:30
    RB Leipzig
    VfB Stuttgart
    1 - 0
    Vòng 18
  • 21:30
    Freiburg
    Augsburg
    2 - 1
    Vòng 18
  • 21:30
    Hertha Berlin
    Union Berlin
    0 - 1
    Vòng 18
  • 21:30
    Hoffenheim
    Monchengladbach
    0 - 2
    Vòng 18
  • 21:30
    Mainz 05
    VfL Bochum
    3 - 0
    Vòng 18
  • 21:30
    Werder Bremen
    VfL Wolfsburg
    1 - 0
    Vòng 18
  • 19:30
    Charlton Athletic
    Bolton Wanderers
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Burton Albion
    Oxford United
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Cheltenham Town
    Port Vale
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Lincoln City
    Cambridge United
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Milton Keynes Dons
    Exeter City
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Morecambe
    Bristol Rovers
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Peterborough United
    Portsmouth
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Shrewsbury Town
    Forest Green Rovers
    0 - 1
    Vòng 29
  • 03:00
    Manchester City
    Arsenal
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    Accrington Stanley
    Leeds United
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19:30
    Walsall
    Leicester City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Blackburn Rovers
    Birmingham
    1 - 1
    Vòng 4
  • 22:00
    Bristol City
    West Bromwich
    2 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Luton Town
    Grimsby Town
    0 - 1
    Vòng 4
  • 22:00
    Fulham
    Sunderland
    0 - 1
    Vòng 4
  • 22:00
    Sheffield Wednesday
    Fleetwood Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Southampton
    Blackpool
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Ipswich
    Burnley
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:20
    Al-Trgee
    Jerash
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 19
  • 19:20
    Bisha
    Sajer
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 19:25
    Al-Jeel
    Al Nairyah
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 19:35
    Al-Kawkab
    Al-Rayyan
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 19:35
    Al-Sharq
    Al Shuaib
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 19:40
    Al-Zlfe
    Wajj
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 19:40
    Al-Washm
    Al-Ansar
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 19:45
    Al-Najma
    Al Safa (KSA)
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 20:10
    Al-Suqoor
    Al-Rawdhah
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 19
  • 19:00
    Apolonia Fier
    Flamurtari
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Beselidhja Lezhe
    Korabi Peshkopi
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Burreli
    Besa Kavaje
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Dinamo Tirana
    Luzi 2008
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Oriku
    Terbuni Puke
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Skenderbeu Korce
    Lushnja KS
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Tomori Berat
    Turbina Cerrik
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    AFC Wimbledon
    Stockport County
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Barrow
    Northampton Town
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Crawley Town
    Salford City
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Harrogate Town
    Sutton United
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Hartlepool United
    Colchester United
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Mansfield Town
    Doncaster Rovers
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Rochdale
    Carlisle
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    1Swindon
    Gillingham
    1 - 3
    Vòng 29
  • 22:00
    Tranmere Rovers
    Leyton Orient
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Wealdstone
    Gateshead
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    York City
    Maidenhead United
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Aldershot Town
    Oldham Athletic
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Altrincham
    Boreham Wood
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Barnet
    Chesterfield
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    1Dagenham và Redbridge
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    1Dorking Wanderers
    Solihull Moors
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Notts County
    Halifax Town
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Scunthorpe United
    Bromley
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Southend United
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Torquay United
    Maidstone United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    AFC Fylde
    Chester
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    AFC Telford United
    Southport
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Alfreton Town
    Kettering Town
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Blyth Spartans
    Buxton
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Boston United
    Scarborough Athletic
    1 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Brackley Town
    Gloucester City
    3 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Bradford Park Avenue
    Chorley
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Curzon Ashton
    Farsley Celtic
    3 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Darlington
    Spennymoor Town
    2 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Hereford
    Banbury United
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Leamington
    Kings Lynn
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Peterborough Sports
    Kidderminster
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Bath City
    Farnborough Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Chelmsford City
    Welling United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Cheshunt
    Slough Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Dulwich Hamlet
    Eastbourne Borough
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Ebbsfleet United
    Concord Rangers
    1 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Havant & Waterlooville
    Hampton & Richmond
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Hemel Hempstead Town
    Dover Athletic
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    1Hungerford Town
    Chippenham Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Oxford City
    Weymouth
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Taunton Town
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Tonbridge Angels
    Braintree Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Worthing
    Dartford1
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Atherton Collieries
    South Shields
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    Belper Town
    Bamber Bridge
    0 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    United of Manchester
    Warrington Town
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    1Guiseley
    Hyde United
    1 - 2
    Vòng 29
  • 22:00
    1Lancaster City
    Matlock Town
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Marine
    Ashton United
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Morpeth Town
    Radcliffe Borough
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Stafford Rangers
    Marske United
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Stalybridge Celtic
    Gainsborough Trinity
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Warrington Rylands
    Liversedge
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Whitby Town
    Nantwich Town
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22:00
    Beaconsfield Town
    Chesham United
    3 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Bracknell Town
    Winchester City
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    1Dorchester Town
    Swindon Supermarine
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Gosport Borough
    Hayes &Yeading
    0 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Hendon
    Harrow Borough
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Merthyr Town
    Salisbury City
    4 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Metropolitan Police
    Hanwell Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    North Leigh
    Hartley Wintney
    2 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Plymouth Parkway
    Poole Town
    3 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Weston Super Mare
    Truro City
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Yate Town
    Tiverton Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Bowers & Pitsea
    Potters Bar Town2
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Brightlingsea Regent
    Folkestone Invicta
    1 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    1Canvey Island
    Herne Bay2
    2 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Corinthian Casuals
    Bognor Regis Town
    1 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Cray Wanderers
    Lewes
    2 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Enfield Town
    Carshalton Athletic
    2 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Haringey Borough
    Hastings United
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    AFC Hornchurch
    Aveley
    0 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Horsham
    Billericay Town
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Kingstonian
    Bishops Stortford
    0 - 2
    Vòng 28
  • 22:00
    Margate
    Wingate & Finchley
    2 - 0
    Vòng 28
  • 02:00
    U21 Nottingham Forest
    U21 Derby County
    4 - 2
    Vòng Nhóm 2 / 13
  • 02:00
    U21 West Bromwich
    U21 Aston Villa
    0 - 2
    Vòng Nhóm 2 / 13
  • 02:00
    U21 Arsenal
    U21 Tottenham Hotspur
    1 - 1
    Vòng Nhóm 1 / 13
  • 02:00
    1U21 Chelsea
    U21 West Ham United
    1 - 3
    Vòng Nhóm 1 / 13
  • 02:00
    U21 Everton
    U21 Fulham
    1 - 1
    Vòng Nhóm 1 / 13
  • 02:00
    U21 Manchester United
    U21 Blackburn Rovers
    2 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 13
  • 02:00
    U21 Wolves
    U21 Liverpool
    0 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 13
  • 22:00
    Rushden&Diamonds
    Stratford Town
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Basford United
    Tamworth
    1 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Hednesford Town
    Alvechurch
    1 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    Hitchin Town
    Bedford Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Ilkeston
    Coalville Town1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Kings Langley
    Barwell
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:00
    Leiston
    St Ives Town
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Mickleover Sports
    Rushall Olympic
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Nuneaton Borough
    Stourbridge
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Redditch United
    Bromsgrove Sporting
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22:00
    Royston Town
    Needham Market
    0 - 0
    Vòng 30
  • 02:00
    Nữ Charleroi
    Nữ Anderlecht
    0 - 2
    Vòng 18
  • 02:30
    Nữ White Star Bruxelles
    Nữ Oud Heverlee Leuven
    0 - 2
    Vòng 18
  • 19:30
    Nữ KAA Gent Ladies
    Nữ Standard Liege
    0 - 3
    Vòng 18
  • 22:15
    Nữ Club Brugge
    Nữ Eendracht Aalst
    3 - 1
    Vòng 18
  • 20:30
    Nữ KSKV Zwevezele
    Nữ Westerlo
    1 - 1
    Vòng 18
  • 20:30
    Nữ KVK Tienen
    Nữ RAEC Mons
    1 - 1
    Vòng 18
  • 21:00
    Nữ Gent B
    Nữ Moldavo
    0 - 2
    Vòng 18
  • 21:30
    Nữ Ladies Genk B
    Nữ ASE De Chastre
    ? - ?
    Vòng 18
  • 23:00
    Nữ Royal Liege
    Nữ Wuustwezel
    0 - 1
    Vòng 18
  • 23:00
    Nữ Zulte Waregem 2
    Nữ Famkes Merkem
    0 - 1
    Vòng 18
  • 22:00
    U19 Casa Pia AC
    U19 Nacional1
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Belenenses
    U19 Academica Coimbra
    1 - 1
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Maritimo
    U19 Vitoria Setubal
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 GD Estoril-Praia
    U19 Vilafranquense
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 SC Uniao Torreense
    U19 Alverca
    0 - 1
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Sporting Lisbon
    U19 Benfica1
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 22
  • 22:00
    U19 Anadia
    U19 Vitoria SC Guimaraes
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Famalicao
    U19 Boavista
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Pacos Ferreira
    U19 Tondela
    2 - 2
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    1U19 Porto
    U19 Vizela
    1 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Rio Ave
    U19 Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Braga
    U19 Gondomar
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 22
  • 22:00
    U19 Varzim
    U19 Marinhas
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Amarante
    U19 Vilaverdense
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Lamego
    U19 Penafiel
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Feirense
    U19 Padroense
    3 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Leixoes
    U19 Luxita
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1U19 AD Nogueirense
    U19 Valadares Gaia1
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1U19 Sousense
    U19 Sp Espinho
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Desportivo Trofense
    U19 Merelinense
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    1U19 Marinhense
    U19 Condeixa
    2 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 Limianos
    U19 Mirandela
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Uniao Leiria
    U19 CD Mafra
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Ethnikos Achnas
    AE Zakakiou
    0 - 0
    Vòng Lên hạng / 3
  • 19:30
    Othellos Athienou
    MEAP Nisou
    1 - 0
    Vòng Lên hạng / 3
  • 19:30
    Peyia 2014
    Omonia 29is Maiou
    1 - 0
    Vòng Lên hạng / 3
  • 19:30
    PO Ahironas-Onisilos
    Omonia Aradippou
    0 - 0
    Vòng Lên hạng / 3
  • 19:30
    Agia Napa
    Anagennisi Deryneia
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 19:30
    Digenis Ypsonas
    PAEEK Keryneias
    3 - 0
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 19:30
    Ermis Aradippou
    Olympiada Lympion
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 19:30
    Xylotympou
    Alki Oroklini
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 01:00
    SV Elversberg
    RW Essen
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20:00
    Erzgebirge Aue
    Freiburg 2
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20:00
    MSV Duisburg
    VfL Osnabruck
    0 - 2
    Vòng 20
  • 20:00
    Hallescher
    FSV Zwickau
    0 - 1
    Vòng 20
  • 20:00
    SV Meppen
    VfB Oldenburg
    1 - 1
    Vòng 20
  • 20:00
    1SpVgg Bayreuth
    Ingolstadt 04
    1 - 0
    Vòng 20
  • 20:00
    Verl
    Saarbrucken
    1 - 0
    Vòng 20
  • 00:00
    Austin
    Cincinnati
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    SC Furstenfeld
    SK Sturm Graz Amat.
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Austria Wien Amateure
    Neusiedl 1919
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Lafnitz
    Stripfing
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:00
    Wiener Neustadt
    Deutschkreutz
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    Wiener Sportklub
    SV Donau Wien
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    DJK Vilzing
    ASV Neumarkt
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    VfB Frohnhausen
    Wattenscheid
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    Kapfenberg Superfund
    SC Kalsdorf
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:30
    Nữ Stabaek
    Nữ Honefoss
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Rodange 91
    Nancy
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Sandnes Ulf
    Viking
    0 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Bryne
    Mandalskameratene
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    Union Gurten
    Blau Weiss Linz
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 01:00
    TuS Heeslingen
    BSV Rehden
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 01:30
    Nữ Koln
    Nữ Duisburg
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 01:30
    Bremer SV
    SV Hemelingen
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 01:30
    Cosmos Koblenz
    SG 2000 Mulheim-Karlich
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 02:30
    Athlone
    Sligo Rovers
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 03:00
    Royal Pari
    Monagas
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 04:15
    Danubio
    Club Atletico Cerro
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4],
  • 07:30
    1Montevideo Wanderers
    Centro Atletico Fenix1
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 08:00
    Racing Club
    Club Sport Emelec
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 08:30
    1Sociedad Deportiva Aucas
    Tecnico Universitario
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 14:00
    Moreton Bay United
    Gold Coast United1
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    SKA-Khabarovsk
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Khimki
    Veles Moscow
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Lusail City
    Zenit Petersburg
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    NK Maribor
    Shakhtar Donetsk 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 15:00
    Septemvri Sofia
    Dinamo Tbilisi 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Kolubara
    U19 Rukh Vynnyky
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Gornik Polkowice
    Chrobry Glogow
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Sigma Olomouc 2
    Frydek-Mistek
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Dinamo Minsk
    Energetik-BGU Minsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Hrvatski Dragovoljac
    Kustosija
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Hradec Kralove 2
    Chrudim
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Chernomorets Novorossiysk
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Metaloglobus
    Blejoi Vispesti
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Rochedale Rovers
    Brisbane City
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Gomel
    Lokomotiv Gomel
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    SK Kladno
    SK Sokol Zapy
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    Slavicin
    Zlin 2
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    SK Motorlet Praha
    Banik Most
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:00
    SpVgg Unterhaching
    Bahlinger
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Opava
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    1Astoria Walldorf 2
    FV Dudenhofen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Blansko
    Slovan Rosice
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Bohemians 1905 2
    FK Kolin
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Strogino Moscow
    Torpedo Moscow 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 16:30
    Stal Rzeszow
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    III.Keruleti TUE
    Erzsebeti SMTK
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Erdi VSE
    Dabas
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Tatabanya
    MTK Budapest 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ACS Viitorul Simian
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Vysocina Jihlava
    Viktoria Zizkov
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    SV Ried
    SK Vorwarts Steyr
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    FK Pribram
    Jiskra Domazlice
    ? - ?
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    Banik Ostrava 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    1Isloch Minsk
    Slutsk1
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Middelfart
    Kolding BK
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    MFK Karvina
    Prostejov
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    MSK Zilina
    Fotbal Trinec
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Szekszard UFC
    Majosi
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Alvsjo AIK FF
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Artmedia Petrzalka
    Lisen
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Shakhter Soligorsk
    Belshina Babruisk
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Concordia Elblag
    KP Starogard Gdanski
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Gloria Bistrita
    Unirea Dej
    0 - 4
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    SKF Sered
    Povazska Bystrica
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Zug 94
    Rotkreuz
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Polonia Bytom
    Zaglebie Sosnowiec
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Ruch Chorzow
    Hutnik Krakow
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Trencin
    Raca Bratislava
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Puskas Akademia 2
    Paksi SE 2
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Suduva
    Wigry Suwalki
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Bicskei
    Ivancsa
    1 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    Budaorsi
    Vasas SC 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:00
    NK Osijek 2
    HNK Cibalia
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 17:15
    PEPO
    MP Mikkeli
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Miedz Legnica 2
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Dnepr Mogilev
    Vitebsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Nữ AZS UJ Krakow
    Nữ Rekord Bielsko
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 17:30
    Slask Wroclaw 2
    Chlumec nad Cidlinou
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 17:45
    SAK Klagenfurt
    Austria Klagenfurt
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Sparta Praha 2
    Dukla Prague
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Inter Turku
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    IFK Goteborg
    Halmstads
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    St. Patricks
    Bray Wanderers
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Helsingor
    Vanlose IF
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Shamrock Rovers
    Treaty United
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Nữ IFO Bromolla IF
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Hamburger SV 2
    Hobro I.K.
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Kosmonosy
    Zenit Caslav
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Gleisdorf
    Usv Mettersdorf
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Pogon Siedlce
    Legionovia Legionowo1
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Odra Opole
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Zrinjski Mostar
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Hillerod Fodbold
    Lyngby
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Uhersky Brod
    MSK Puchov
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Heider SV
    Drochtersen/Assel
    0 - 6
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Voska Sport
    Bregalnica Stip
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Siauliai
    Jelgava
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Metalist Kharkiv
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    ND Gorica
    Rukh Vynnyky
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Shelbourne
    Drogheda United
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Olimpia Elblag
    Sokol Ostroda
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 18:00
    Kauno Zalgiris
    DFK Dainava Alytus
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:15
    JaPS
    KTP Kotka
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    Astoria Walldorf
    Stuttgarter Kickers
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    Fremad Amager
    Slagelse B&I
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 18:30
    Gornik Leczna
    Chojniczanka Chojnice
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 18:45
    Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    GKS Tychy
    KKS Kalisz
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Kjelsas IL
    Stabaek
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Roskilde
    Trelleborgs FF
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SKU Amstetten
    LASK Linz Am
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Wattenscheid
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Orebro
    Orebro Syrianska IF
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Hallbergmoos-Goldach
    Wacker Burghausen
    1 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Gefle IF
    IK Brage
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Rot Weiss Walldorf
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Gigant Saedinenie
    Botev Plovdiv 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    U19 RB Leipzig
    U19 Carl Zeiss Jena
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    VSK Aarhus
    Odder IGF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    MSK Zilina 2
    Podhale Nowy
    3 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Buducnost Podgorica
    Jezero Plav
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    TJ Start Brno
    1. Znojmo
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Chertanovo Moscow
    FK Murom
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    ND Mura 05
    Shkendija
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    AB Gladsaxe
    Nykobing
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Javor Ivanjica
    Sevojno Uzice
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Kozuv
    Detonit Junior
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    SV Straelen
    Bergisch Gladbach 09
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Jonkopings Sodra IF
    Atvidabergs FF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    FK Skopje
    Arsimi
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:00
    Podbeskidzie
    Alashkert
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:15
    Munchen 1860 Am
    TSV Rain Am Lech
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Dukla Banska Bystrica
    FK Kosice
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Ingolstadt 04 Am
    VfB Eichstatt
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Nữ AIK Solna
    Nữ Gamla Upsala SK
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Schalke 04 2
    Kickers Offenbach
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Znicz Pruszkow
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    KSZO Ostrowiec
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Minsk
    Neman Grodno
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    FK Igman Konjic
    FK Velez Mostar
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:30
    Wolfsberger AC
    Seattle Sounders
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 19:45
    Liptovsky Mikulas
    Torpedo Kutaisi
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    LKS Lodz
    Vorskla Poltava
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Raufoss
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Monchengladbach AM.
    RW Oberhausen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Augsburg 2
    VfB Stuttgart 2
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TSV Kottern-St. Mang
    FV Illertissen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    IFK Varnamo
    Landskrona BoIS
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    VfB Lubeck
    Preuben Munster
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Sogndal
    IL Hodd
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    IFK Norrkoping
    Vasteras SK
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Wiedenbruck
    KSV Hessen Kassel
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Duren
    Hennef 05
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Helsingborg IF
    Mjallby AIF
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Molde
    SK Traeff
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Kaan Marienborn
    SG Finnentrop/Bamenohl
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Turkgucu Ataspor Munchen
    TSV Schwaben Augsburg
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Aland
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Wolfsburg
    Nữ Hacken
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Vaxjo FF
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Ovrevoll Hosle
    Nữ LSK Kvinner
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Austria Klagenfurt
    SK Treibach
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    BSV Rehden
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Moss
    Sprint-Jeloy2
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    1AFC Eskilstuna
    Djurgardens
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    FV Ravensburg
    VfR Aalen
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Greuther Furth 2
    DJK Ammerthal
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Hanau 93
    Viktoria Aschaffenburg
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Eintracht Frankfurt Am
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    NK Radomlje
    Rudes
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TuS Koblenz
    FSV Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Holstein Kiel 2
    Atlas Delmenhorst
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    TSV Bordesholm
    St. Pauli 2
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Bonner
    KFC Uerdingen 05
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SR Donaufeld Wien
    SV Schwechat
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Chrobry 2 Glogow
    Polonia Sroda
    4 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Mjondalen
    Honefoss
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Orn-Horten
    Sandefjord
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    BATE Borisov
    Slavia Mozyr
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Lafnitz 2
    ASV Drassburg
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Wiener Viktoria
    Langenrohr
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    08 Homburg
    Hostert
    3 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    WSG Wattens
    Kufstein
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Avaldsnes
    Nữ Klepp IL
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    Nữ Sparta Praha
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:00
    SpVgg Weiden
    SpVgg Hankofen-Hailing
    1 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Koln Am.
    TSV Aubstadt
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Liepaja
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    NK Opatija
    NK Dubrava Tim Kabel
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    SV Ried
    St. Polten
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Varbergs BoIS
    Falkenbergs FF
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 20:30
    Kriens
    Langenthal
    2 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 20:45
    Kvik Halden
    Grorud IL
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    PFC Oleksandria
    JS Kabylie
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Differdange 03
    CS Sedan Ardennes
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Nữ Freiburg
    Nữ Servette Chenois
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Nữ Bayer Leverkusen
    Nữ Eintracht Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Deutschlandsberger SC
    Grazer AK
    0 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    Schweinfurt
    4 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Red Bull Salzburg
    Slovan Bratislava1
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Khimki
    Pyunik
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Sligo Rovers
    Galway United
    2 - 2
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Ringmahon Rangers
    Treaty United
    1 - 3
    Vòng Tháng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-4],
  • 21:00
    Levski Sofia
    Johor Darul Takzim
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Rubin Kazan
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    NK Maribor
    Dynamo Kyiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:00
    Trenkwalder Admira
    Vejle
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:15
    Ludogorets Razgrad
    Dinamo Tbilisi
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    Eintracht Trier
    Racing Union Luxemburg
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 21:30
    CSKA 1948 Sofia
    FK Aksu
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    FK Panevezys
    Metta/LU Riga
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Gyori Dozsa
    Nữ Synot Slovacko
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Rigas Futbola skola
    Paide Linnameeskond
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Orgryte
    IK Oddevold
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Seattle Sounders
    Hammarby
    1 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Weiz
    Kohfidisch
    1 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    1Stal Rzeszow
    Wisla Pulawy
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    US Berdorf-Consdorf
    Jeunesse Schieren
    0 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Jeunesse Esch
    Bettembourg
    3 - 1
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Nữ Banik Ostrava
    Nữ Pardubice
    2 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 22:00
    Samtredia
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 23:00
    Shamrock Rovers
    Wexford Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 1
  • 00:15
    Tartu JK Tammeka
    Levadia Tallinn
    0 - 2
    Vòng A Turniir
  • 14:15
    Harju JK Laagri
    Tallinna Levadia 2
    2 - 3
    Vòng B Turniir
  • 16:05
    Vaprus Parnu
    Tallinna JK Legion
    0 - 1
    Vòng B Turniir
  • 17:00
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    0 - 1
    Vòng D Turniir
  • 18:00
    Kuressaare
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng A Turniir
  • 19:15
    Viljandi JK Tulevik
    JK Tallinna Kalev 2
    1 - 3
    Vòng D Turniir
  • 20:30
    Kuressaare 2
    Tartu Kalev
    1 - 1
    Vòng E Turniir
  • 21:30
    Tartu JK Welco
    Tallinn
    1 - 0
    Vòng D Turniir
  • 22:30
    1Flora Tallinn 2
    Nomme United1
    1 - 1
    Vòng C Turniir
  • 02:00
    NAC Breda
    AZ Alkmaar 21
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Den Bosch
    MVV Maastricht
    2 - 1
    Vòng 22
  • 02:00
    2Eindhoven
    Heracles Almelo
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Helmond Sport
    Jong Ajax Amsterdam
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Roda JC Kerkrade
    Dordrecht 90
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Telstar
    Almere City1
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    VVV-Venlo
    ADO Den Haag
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:00
    Zwolle
    Oss
    1 - 0
    Vòng 22
  • 20:30
    Excelsior Maassluis
    Lisse
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20:30
    Noordwijk
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 20
  • 20:30
    OFC Oostzaan
    Rijnsburgse Boys
    2 - 1
    Vòng 20
  • 20:30
    Scheveningen
    VV Katwijk
    1 - 1
    Vòng 20
  • 21:00
    Quick Boys
    HHC Hardenberg
    0 - 1
    Vòng 20
  • 21:00
    Spakenburg
    Kozakken Boys1
    0 - 1
    Vòng 20
  • 21:00
    Volendam Am.
    Jong Sparta Rotterdam
    2 - 0
    Vòng 20
  • 21:00
    AFC Amsterdam
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 1
    Vòng 20
  • 13:30
    U19 Maccabi Herzliya
    U19 Hakoach Macabi Ramat Gan
    0 - 0
    Vòng
  • 14:30
    U19 Hapoel Petah Tikva
    U19 Hapoel Hod HaSharon
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata
    U19 Hapoel Acco
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1U19 Beitar Nes Tubruk
    U19 Hapoel Herzliya
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Bnei Sakhnin
    U19 Hapoel Hadera
    1 - 1
    Vòng
  • 16:15
    U19 Hapoel Ramat Gan
    U19 Beitar Jerusalem Oren
    0 - 0
    Vòng
  • 16:30
    U19 Maccabi Yaffo Kabilio
    U19 Bnei Yehuda Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng
  • 16:50
    U19 Hapoel Haifa
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    0 - 2
    Vòng
  • 17:00
    1U19 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid
    U19 Ashdod MS
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Maccabi Netanya
    U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    U19 Ironi Ramat Hasharon
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    U19 Hapoel Umm Al Fahm
    U19 Neve Yosef
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 Tzeirei Kafr Kanna
    U19 Ironi Nesher
    1 - 0
    Vòng
  • 19:30
    U19 Sektzia Nes Tziona
    U19 Maccabi Irony Bat Yam1
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 Ashdod Rafi Elbaz
    U19 Beitar Shimshon T.A.
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Carrarese
    Alessandria
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Virtus Entella
    Gubbio
    0 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Fiorenzuola
    Imolese1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    1San Donato Tavarnelle
    Reggiana
    0 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    Robur Siena S.S.D.
    Olbia1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 20:30
    Sassari Torres
    Recanatese
    1 - 0
    Vòng 24
  • 23:30
    Ancona
    Vis Pesaro
    1 - 0
    Vòng 24
  • 23:30
    Fermana
    Montevarchi
    1 - 1
    Vòng 24
  • 23:30
    Pontedera
    Cesena
    0 - 1
    Vòng 24
  • 23:30
    Rimini
    Lucchese
    0 - 1
    Vòng 24
  • 16:45
    1U19 Crotone
    Monopoli Youth
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 16
  • 17:00
    U19 Cosenza
    U19 Benevento
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 17:00
    1U19 Reggina
    U19 Salernitana
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 17:00
    U19 Spezia
    Ternana (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 20:00
    U19 Genoa
    U19 Parma
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:00
    Padova (Youth
    U19 Venezia
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    FeralpiSalo Youth
    U19 Brescia
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    Albinoleffe (Youth
    U19 Cremonese
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    U19 Cittadella
    U19 Vicenza
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    Alessandria (Youth
    U19 Monza 1912
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    U19 Spal
    U19 Pordenone
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    Como (Youth
    U19 Reggiana
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 16
  • 20:30
    U19 Lazio
    U19 Ascoli
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 20:30
    Perugia (Youth
    U19 Pisa
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 20:30
    Imolese Youth
    U19 Virtus Entella
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 21:00
    U19 Pescara
    Viterbese Castrense Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 16
  • 17:00
    Kariobangi Sharks
    Bidco United
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Kenya Police
    Tusker Nairobi
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Posta Rangers
    Talanta
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Mathare United
    Kakamega Homeboyz
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Ulinzi Stars Nakuru
    Nzoia United
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Wazito
    KCB Nairobi
    0 - 1
    Vòng
  • 19:15
    Sofapaka Nairobi
    Vihiga Bullets
    0 - 0
    Vòng
  • 03:00
    1Zurrieq
    Melita
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 2
  • 20:00
    Lija Athletic
    Marsa
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 20:00
    Qrendi
    Mqabba
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 22:30
    Vittoriosa Stars
    Swieqi United
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 22:30
    Zejtun Corinthians
    Sliema Wanderers
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 2
  • 06:00
    Inter Playa del Carmen
    Deportiva Venados1
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4],
  • 08:00
    Estudiantes Tecos
    Deportivo Zap
    0 - 0
    Vòng
  • 10:30
    Coras De Nayarit
    UA De Zacatecas
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Correcaminos UAT 2
    Inter de Queretaro
    2 - 0
    Vòng
  • 06:45
    U20 Club Tijuana
    U20 Pumas UNAM
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 22:00
    U20 Club America
    U20 Mazatlan
    1 - 1
    Vòng Clausura / 4
  • 22:00
    U20 Tigres UANL
    U20 San Luis
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 23:00
    U20 Juarez
    U20 Chivas Guadalajara
    0 - 1
    Vòng Clausura / 4
  • 18:00
    Eleven Arrows
    Life Fighters
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Citizens
    Black Africa
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    United Africa Tigers
    Young Brazilians
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Blue Waters
    Julinho Sporting
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Mighty Gunners
    Tura Magic
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Okahandja Utd
    UNAM FC Windhoek
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Civics
    Young Africans Sports Club
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Orlando Pirates Windhoek
    African Stars
    0 - 3
    Vòng
  • 21:00
    Brechin City
    Strathspey Thistle
    2 - 0
    Vòng 26
  • 21:00
    Deveronvale
    Brora Rangers
    0 - 5
    Vòng 26
  • 21:00
    Inverurie Loco Works
    Fraserburgh
    0 - 2
    Vòng 26
  • 22:00
    Banks ODee
    Wick Academy
    6 - 0
    Vòng 26
  • 22:00
    Formartine United
    Keith
    4 - 0
    Vòng 26
  • 22:00
    Forres Mechanics
    Turriff United
    1 - 1
    Vòng 26
  • 22:00
    Huntly
    Buckie Thistle
    1 - 0
    Vòng 26
  • 22:00
    Nairn County
    Lossiemouth
    2 - 0
    Vòng 26
  • 22:00
    Rothes
    Clachnacuddin
    1 - 1
    Vòng 26
  • 18:00
    Nữ Osasuna
    Nữ Deportivo La Coruna
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    Nữ Athletic Bilbao B
    Nữ Eibar
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Nữ Atletico de Madrid C
    Nữ Madrid CFF C
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Nữ Victoria CF
    Nữ UD MOS
    0 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Nữ Real Sociedad B
    Nữ Oiartzun KE
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Juan Grande
    Nữ Fundacion Albacete
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Nữ Fundacion Tenerife 2
    Nữ CD Achaman Santa Lucia
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 CD San Felix
    U19 Recreativo Huelva
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 CD Maspalomas
    U19 Las Longueras
    0 - 0
    Vòng
  • 18:45
    U19 Danok Bat CF
    U19 Osasuna
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    U19 San Roque Balompie
    U19 Real Betis
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    U19 Juventud Laguna
    U19 SD San Jose
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 UD Ibarra
    U19 AD Huracan
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    1U19 CD Badajoz
    U19 Rayo Vallecano
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 CD Diocesano
    U19 Alcobendas
    1 - 3
    Vòng
  • 22:15
    U19 SD Huesca
    U19 Sabadell
    1 - 0
    Vòng
  • 22:30
    U19 Cartagena
    U19 Albacete
    1 - 2
    Vòng
  • 23:00
    U19 Seneca
    U19 Calavera
    1 - 2
    Vòng
  • 23:00
    U19 Espanyol
    U19 Girona
    1 - 1
    Vòng
  • 23:30
    U19 UD Alzira
    U19 Hercules CF
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    U19 CD Roces
    U19 Gimnastica Torrelavega
    2 - 0
    Vòng
  • 15:30
    1Banbueng
    Rayong United1
    1 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Lopburi
    Assumption United
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Muang Loei United
    Khonkaen Mordindang
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Muang Trang United
    Pattani
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Phayao
    Watbot
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    See Kwae
    Nakhon Mae Sot United
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Surat Thani City
    Young Singh United
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    Yasothon United
    Surin Khongcheemool
    2 - 1
    Vòng
  • 15:30
    Saraburi
    Chainat United
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1Muangnont Bankunmae
    Welfare Royal Air Force1
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Chanthaburi
    Maptaphut Rayong
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    Kanchanaburi City
    Ang Thong
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Khonkaen
    Ubon Ratchathani
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Thai Navy
    Esan Pattaya1
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Phitsanulok
    Nan
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Phuket Andaman
    Trang
    0 - 0
    Vòng