Lịch thi đấu bóng đá 5/10/2022: lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 5/10/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ tư, ngày 05/10/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ tư: Lịch bóng đá ngày 05/10/2022
  • 02:00
    Liverpool
    Glasgow Rangers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Ajax Amsterdam
    Napoli
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Porto
    Bayer Leverkusen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Club Brugge
    Atletico Madrid
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 02:00
    Inter Milan
    Barcelona
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Eintracht Frankfurt
    Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23:45
    Red Bull Salzburg
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23:45
    RB Leipzig
    Celtic
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01:45
    Bristol City
    Coventry
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Cardiff City
    Blackburn Rovers
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Luton Town
    Huddersfield Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Sheffield United
    Queens Park Rangers
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Sunderland
    Blackpool
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:00
    Reading
    Norwich City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    U19 Shamrock Rovers
    U19 AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 18:00
    U19 RB Leipzig
    U19 Celtic
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 18:00
    FK Jelgava Jauniesi
    U19 MTK Budapest
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 19:00
    U19 Real Madrid
    U19 Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 19:00
    U19 Slavia Praha
    U19 Genk
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 19:00
    U19 Pobeda Prilep
    U19 Coleraine
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 19:00
    U19 Apolonia Fier
    U19 Astana
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 19:30
    U19 Red Bull Salzburg
    U19 Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21:00
    U19 Benfica
    U19 Paris Saint Germain
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 21:00
    U19 Chelsea
    U19 AC Milan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21:00
    U19 Sevilla
    U19 Dortmund
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21:00
    U19 Manchester City
    U19 Kobenhavn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21:00
    U19 Slavia Sofia
    U19 Panathinaikos
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 Pyunik
    U19 Nantes
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 22:00
    U19 Galatasaray
    U19 Miercurea Ciuc
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 Omonia Nicosia
    U19 Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 Zaglebie Lubin
    U19 Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 Trencin
    U19 VMFD Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 Domzale
    U19 Young Boys
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 01:45
    Aldershot Town
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Barnet
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Boreham Wood
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Chesterfield
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Dorking Wanderers
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Halifax Town
    York City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Gateshead
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Notts County
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Oldham Athletic
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Solihull Moors
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Southend United
    Woking
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Torquay United
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:00
    Tranmere Rovers
    U21 Leeds United
    ? - ?
    Vòng Miền Bắc / Bảng B
  • 01:00
    Harrogate Town
    U21 Everton
    ? - ?
    Vòng Miền Bắc / Bảng A
  • 01:00
    Gillingham
    U21 Brighton & Hove Albion
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng A
  • 01:00
    Milton Keynes Dons
    U21 West Ham United
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng C
  • 01:00
    Bristol Rovers
    U21 Crystal Palace
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng E
  • 01:30
    Barrow
    U21 Manchester United
    ? - ?
    Vòng Miền Bắc / Bảng G
  • 01:30
    Bradford City
    U21 Leicester City
    ? - ?
    Vòng Miền Bắc / Bảng H
  • 01:45
    Portsmouth
    U21 Aston Villa
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng B
  • 01:45
    Oxford United
    U21 Chelsea
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng G
  • 01:45
    Colchester United
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng A
  • 05:00
    Brusque
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05:00
    CRB AL
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05:00
    Gremio RS
    CSA
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05:00
    Operario Ferroviario PR
    Vasco da Gama RJ
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05:00
    Vila Nova GO
    Criciuma
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07:30
    Cruzeiro MG
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07:30
    Nautico PE
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07:30
    Gremio Novorizontino
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20:00
    Aqvital Csakvar
    Szentlorinc SE
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    MTE Mosonmagyarovar
    Budafoki MTE
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    MTK Budapest
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Soroksar
    Ajka
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23:00
    Diosgyor VTK
    Dorogi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23:00
    ETO Gyori
    Gyirmot SE
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23:00
    Szombathelyi Haladas
    Kazincbarcika
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23:00
    Kozarmisleny SE
    Bekescsaba
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23:00
    BFC Siofok
    Pecsi MFC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23:00
    Duna Aszfalt TVSE
    Szegedi AK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 00:30
    Lamontville Golden Arrows
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 9
  • 00:30
    Stellenbosch
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 00:30
    Supersport United
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 9
  • 00:30
    TS Galaxy
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22:00
    AmaZulu
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Atletico Grau
    Carlos Stein
    ? - ?
    Vòng Chung kết (A)
  • 01:00
    Universidad San Martin de Porres
    Academia Deportiva Cantolao
    ? - ?
    Vòng Chung kết (A)
  • 03:15
    Deportivo Municipal
    UTC Cajamarca
    ? - ?
    Vòng Chung kết (A)
  • 05:30
    Cienciano
    Sport Huancayo
    ? - ?
    Vòng Chung kết (A)
  • 08:00
    Univ. Cesar Vallejo
    Alianza Lima
    ? - ?
    Vòng Chung kết (A)
  • 18:30
    Bayburt Ozel Idare
    Somaspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18:30
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    Corum Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:00
    Osmanlispor
    Bursaspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:00
    Duzcespor
    Isparta Davrazspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:30
    Erokspor
    Afjet Afyonspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:30
    Inegolspor
    Sanliurfaspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    24 Erzincanspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    Amedspor
    Batman Petrolspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    Tarsus Idman Yurdu
    Nazillispor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18:30
    Adiyamanspor
    Etimesgut Belediye Spor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18:30
    Pazarspor
    Kocaelispor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18:30
    Hekimoglu Trabzon
    Kastamonuspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18:30
    Belediye Vanspor
    Diyarbakırspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:00
    Zonguldak
    Karacabey Birlikspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:30
    Kirklarelispor
    Erzin Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19:30
    Usakspor
    Serik Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    Tire 1922 Spor
    Sariyer
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    Balikesirspor
    Kirsehir Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23:00
    Fethiyespor
    Ankara Demirspor
    ? - ?
    Vòng 8
Cập nhật: