Lịch thi đấu bóng đá 4/10/2022: lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 4/10/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ ba, ngày 04/10/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ ba: Lịch bóng đá ngày 04/10/2022
  • 18:00
    U19 Porto
    U19 Bayer 04 Leverkusen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18:00
    U19 Bayern Munich
    U19 Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 19:00
    U19 Marseille
    U19 Sporting Lisbon
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19:00
    U19 Eintracht Frankfurt
    U19 Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19:00
    U19 Juventus
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 20:00
    U19 Liverpool
    U19 Glasgow Rangers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    U19 Ajax Amsterdam
    U19 Napoli
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    U19 FK Gilan Gabala
    U19 Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 Club Brugge
    U19 Atletico de Madrid
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21:00
    U19 Inter Milan
    U19 Barcelona
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 00:00
    U21 Lommel SK
    U21 Lierse Kempenzonen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 00:30
    U21 AS Eupen
    U21 FCV Dender EH
    ? - ?
    Vòng 5
  • 00:30
    U21 Kortrijk
    U21 KV Oostende
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    U21 KMSK Deinze
    U21 Excelsior Virton
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    U21 RWD Molenbeek
    U21 St.-Truidense VV
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:00
    U21 Westerlo
    U21 Red Star Waasland-Beveren
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01:30
    CSyD Barnechea
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01:30
    Deportes Recoleta
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06:30
    San Luis Quillota
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật: