Kết quả Kolos Kovalyovka hôm nay, KQ Kolos Kovalyovka mới nhất

Kết quả Kolos Kovalyovka mới nhất hôm nay

Kết quả Kolos Kovalyovka mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU

    - Kết quả Kolos Kovalyovka mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 25/07 20:00
    Kolos Kovalyovka
    Chernomorets Odessa
    2 - 2
  • 25/07 18:00
    Kolos Kovalyovka
    Chernomorets Odessa
    2 - 0
  • - Kết quả Kolos Kovalyovka mới nhất ở giải VĐQG Ukraine

  • 20/09 17:00
    Kudrivka
    Kolos Kovalyovka
    1 - 2
    Vòng 7
  • 11/09 17:00
    Kolos Kovalyovka
    FC Karpaty Lviv
    0 - 2
    Vòng 6
  • 05/09 17:00
    Kryvbas
    Kolos Kovalyovka 1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 28/08 19:30
    Kolos Kovalyovka
    Obolon Kiev
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/08 22:00
    1 Dynamo Kyiv
    Kolos Kovalyovka
    1 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Zorya
    Kolos Kovalyovka 1
    0 - 0
    Vòng 1
  • - Kết quả Kolos Kovalyovka mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Ukraine

  • 16/09 16:00
    Kolos Kovalyovka
    FC Karpaty Lviv
    2 - 1
  • 22/08 17:25
    1 Kolos Kovalyovka
    UCSA
    0 - 0

BXH VĐQG Ukraine mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 FC Shakhtar Donetsk 7 6 0 1 15 4 11 18 T T B T T T
2 Polissya Zhytomyr 7 6 0 1 15 5 10 18 T B T T T T
3 FC Karpaty Lviv 7 4 2 1 15 5 10 14 T T H B T H
4 Dynamo Kyiv 6 4 1 1 9 5 4 13 T T B H T T
5 Metalist 1925 Kharkiv 6 4 0 2 12 4 8 12 T B B T T T
6 FK Epitsentr Dunayivtsi 7 2 2 3 6 7 -1 8 B H T H B B
7 LNZ Lebedyn 7 2 2 3 5 8 -3 8 B T B H T B
8 Zorya 7 2 2 3 7 11 -4 8 B T B H H B
9 FC Livyi Bereh 6 1 4 1 4 3 1 7 H H H H B T
10 FC Bukovyna chernivtsi 7 1 4 2 4 6 -2 7 H B T H H B
11 Veres 6 1 3 2 4 5 -1 6 B B H T H H
12 Kryvbas 6 1 2 3 7 10 -3 5 B T H B H B
13 Kolos Kovalyovka 6 1 2 3 6 10 -4 5 B B H H B T
14 Chernomorets Odessa 6 1 2 3 3 7 -4 5 B B T H B H
15 Obolon Kiev 7 0 4 3 2 12 -10 4 H H H B B H
16 Kudrivka 6 0 2 4 4 16 -12 2 B H H B B B

UEFA CL qualifying UEFA ECL qualifying Relegation Play-offs Relegation
" "