Kết quả CS Petrocub hôm nay, KQ CS Petrocub mới nhất

Kết quả CS Petrocub mới nhất hôm nay

Kết quả CS Petrocub mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU

    - Kết quả CS Petrocub mới nhất ở giải VĐQG Moldova

  • 29/06 00:00
    CS Petrocub
    Dacia-Buiucani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 00:30
    Zimbru Chisinau
    CS Petrocub
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/05 22:00
    CS Petrocub
    CSF Baliti 1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 03/05 00:00
    FC Milsami
    CS Petrocub
    0 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 00:00
    CS Petrocub
    Sheriff Tiraspol
    1 - 0
    Vòng 7
  • 18/04 20:00
    Dacia-Buiucani
    CS Petrocub 1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/04 22:00
    CS Petrocub
    Zimbru Chisinau
    2 - 0
    Vòng 5
  • - Kết quả CS Petrocub mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Moldova

  • 13/05 23:00
    Sheriff Tiraspol
    CS Petrocub
    1 - 0
  • 06/05 23:00
    1 CS Petrocub
    Sheriff Tiraspol
    1 - 0
  • 22/04 22:00
    CSF Baliti
    CS Petrocub
    0 - 0

BXH VĐQG Moldova mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Sheriff Tiraspol 1 1 0 0 3 0 3 3 T
2 CSF Baliti 1 1 0 0 3 0 3 3 T
3 CS Petrocub 1 1 0 0 2 1 1 3 T
4 Zimbru Chisinau 1 0 1 0 0 0 0 1 H
5 FC Milsami 1 0 1 0 0 0 0 1 H
6 Dacia-Buiucani 1 0 0 1 1 2 -1 0 B
7 Saxan Ceadir Lunga 1 0 0 1 0 3 -3 0 B
8 Real Sireti 1 0 0 1 0 3 -3 0 B

Title Play-offs Championship Playoff