MFK Karvina B: tin tức, thông tin website facebook
CLB MFK Karvina B: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | MFK Karvina B |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Séc |
Giải bóng đá VĐQG | hạng nhất Séc |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả MFK Karvina B mới nhất
-
01/05 15:15MFK Karvina BSC Znojmo3 - 0Vòng 33
-
28/04 15:15MFK Karvina BSlovacko II1 - 1Vòng 25
-
21/04 15:15UnicovMFK Karvina B 21 - 1Vòng 24
-
12/04 21:301 MFK Karvina BZlinsko0 - 0Vòng 23
-
07/04 15:15MFK Karvina BHodonin Sardice3 - 2Vòng 22
-
29/03 21:30Frydek-MistekMFK Karvina B0 - 2Vòng 21
-
24/03 16:15MFK Karvina BFrydlant0 - 0Vòng 20
-
16/03 16:15TrinecMFK Karvina B1 - 1Vòng 19
-
10/03 16:15MFK Karvina BBanik Ostrava B1 - 0Vòng 18
-
03/03 16:15MFK Karvina BMFK Havirov2 - 1
Lịch thi đấu MFK Karvina B sắp tới
-
04/05 15:15Slovan RosiceMFK Karvina B? - ?Vòng 26
-
12/05 21:30MFK Karvina BZlin B? - ?Vòng 27
-
19/05 22:00HlucinMFK Karvina B? - ?Vòng 28
-
22/05 22:30Uhersky BrodMFK Karvina B? - ?Vòng 34
-
26/05 22:00MFK Karvina BTJ Start Brno? - ?Vòng 29
-
02/06 22:00TJ Tatran BohuniceMFK Karvina B? - ?Vòng 30
-
09/06 22:00MFK Karvina BHranice KUNZ? - ?Vòng 31
-
16/06 22:30BlanskoMFK Karvina B? - ?Vòng 32
BXH hạng nhất Séc mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Slovan Velvary | 24 | 16 | 7 | 1 | 49 | 17 | 32 | 55 | H T H T H T |
2 | SK Zapy | 24 | 14 | 6 | 4 | 49 | 24 | 25 | 48 | B T H T H T |
3 | Usti nad Labem | 24 | 14 | 4 | 6 | 43 | 29 | 14 | 46 | T T T T T B |
4 | Banik Most-Sous | 24 | 11 | 9 | 4 | 36 | 23 | 13 | 42 | T H T H H H |
5 | Sokol Brozany | 24 | 11 | 7 | 6 | 34 | 27 | 7 | 40 | T T B T T H |
6 | Jablonec B | 24 | 9 | 6 | 9 | 32 | 33 | -1 | 33 | B B T B B T |
7 | FK Kolin | 24 | 8 | 9 | 7 | 35 | 37 | -2 | 33 | B T H T B T |
8 | Slovan Liberec II | 24 | 8 | 8 | 8 | 36 | 32 | 4 | 32 | B B T H T T |
9 | Chlumec nad Cidlinou | 24 | 8 | 6 | 10 | 39 | 44 | -5 | 30 | T B B B H B |
10 | Pardubice B | 24 | 7 | 8 | 9 | 37 | 45 | -8 | 29 | T T T B B T |
11 | Zivanice | 24 | 7 | 5 | 12 | 32 | 38 | -6 | 26 | B T B T B B |
12 | Arsenal Ceska Lipa | 24 | 6 | 8 | 10 | 27 | 40 | -13 | 26 | H H H B T T |
13 | Hradec Kralove B | 24 | 7 | 4 | 13 | 32 | 50 | -18 | 25 | B B B T T B |
14 | Mlada Boleslav B | 24 | 6 | 4 | 14 | 33 | 35 | -2 | 22 | H B B B B B |
15 | FK Prepere | 24 | 5 | 5 | 14 | 27 | 48 | -21 | 20 | B H B B T B |
16 | Teplice B | 24 | 5 | 4 | 15 | 26 | 45 | -19 | 19 | T B T B B B |
Upgrade Team
Relegation