Amkar Perm: tin tức, thông tin website facebook
CLB Amkar Perm: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Amkar Perm |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | 1993 |
Bóng đá quốc gia nào? | Nga |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất Nga |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | Futbol'nyy klub «Amkar» Perm' Vladislav Nikolaevich SHELGUNOV ul. Kuybysheva, 95 614010 Perm' Russia |
Sân vận động | Zvezda Stadium |
Sức chứa sân vận động | 20,000 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | http://www.amkar.ru/ |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Amkar Perm mới nhất
-
27/04 19:00Nosta NovotroitskAmkar Perm0 - 3Vòng 3
-
19/04 20:301 Amkar PermSokol Kazan 10 - 1Vòng 2
-
13/04 17:00Amkar PermFK Volna Nizhegorodskaya0 - 0Vòng 1
-
13/01 22:59FC Amkal MoscowAmkar Perm0 - 0
-
11/11 18:001 Amkar PermChelyabinsk0 - 0Vòng 18
-
04/11 15:00Sibir-M NovosibirskAmkar Perm 11 - 0Vòng 17
-
28/10 20:00Amkar PermSalyut-Energia Belgorod0 - 0Vòng 16
-
21/10 18:00Rodina Moskva IIAmkar Perm0 - 1Vòng 15
-
14/10 19:00Amkar PermAvangard0 - 1Vòng 14
-
17/10 16:00SKA KhabarovskAmkar Perm1 - 0
Lịch thi đấu Amkar Perm sắp tới
-
03/05 20:00Amkar PermDinamo Barnaul? - ?Vòng 4
-
11/05 21:00FC Nizhny Novgorod IIAmkar Perm? - ?Vòng 5
-
18/05 21:00Uralets Nizhny TagilAmkar Perm? - ?Vòng 6
-
25/05 21:00Amkar PermKrylia Sovetov II? - ?Vòng 7
-
01/06 21:00Rubin Kazan BAmkar Perm? - ?Vòng 8
-
08/06 21:00Amkar PermDynamo Kirov? - ?Vòng 9
-
15/06 21:00FK Ural-2Amkar Perm? - ?Vòng 10
-
22/06 21:00Amkar PermAkron Togliatti B? - ?Vòng 11
-
29/06 21:00FK Orenburg-2Amkar Perm? - ?Vòng 12
-
06/07 21:00Amkar PermFC Lada Togliatti? - ?Vòng 13
BXH Hạng nhất Nga mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Sibir-M Novosibirsk | 10 | 5 | 4 | 1 | 13 | 6 | 7 | 19 | T T H T H B |
2 | FC Ufa | 10 | 5 | 2 | 3 | 11 | 7 | 4 | 17 | B T B T B T |
3 | FK Chayka Pesch | 10 | 3 | 6 | 1 | 10 | 6 | 4 | 15 | H T H H T B |
4 | Rotor Volgograd | 10 | 4 | 2 | 4 | 14 | 12 | 2 | 14 | B T H B B T |
5 | Rodina Moskva II | 10 | 3 | 4 | 3 | 17 | 12 | 5 | 13 | T B T H H T |
6 | FK Krasnodar 2 | 10 | 3 | 4 | 3 | 11 | 12 | -1 | 13 | B H T B B H |
7 | FC Murom | 10 | 3 | 3 | 4 | 11 | 15 | -4 | 12 | T B B T T B |
8 | Chelyabinsk | 9 | 2 | 4 | 3 | 9 | 12 | -3 | 10 | B B H B H H |
9 | Veles | 10 | 3 | 1 | 6 | 6 | 12 | -6 | 10 | B T H B T T |
10 | Metallurg Lipetsk | 11 | 2 | 4 | 5 | 7 | 15 | -8 | 10 | B T B T H B |