Kết quả VĐQG Australia U20 (Bang Victoria), Kqbd Australia hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) hôm nay: kqbd VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) hôm nay: xem kq bd VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 25 VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Australia gần đây và kqbd Vô địch Quốc Gia Úc U20 (Victoria) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Vô địch Quốc Gia Úc U20 (Victoria) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Australia Premier League U20 (Victoria) mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg australia u20 bang victoria hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) có tên Tiếng Anh là Australia Premier League U20 (Victoria) và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Các kết quả bóng đá Australia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Australia và BĐKQ Cúp Australia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Australia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) mùa giải 2022

  • Kết quả VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Australia U20 (Bang Victoria) của 1 cặp đấu:
    VS
2625242322212019181716151413121110987654321
  • 21/08 09:30
    U20 Avondale
    U20 South Melbourne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 09:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Bentleigh Greens
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 09:30
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Green Gully Cavaliers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 09:30
    U20 Eastern Lions
    U20 Heidelberg United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 09:30
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Hume City
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 09:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Melbourne Knights
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 09:30
    U20 Altona Magic
    U20 St Albans Saints
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/08 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Avondale
    0 - 0
    Vòng 25
  • 14/08 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 25
  • 13/08 17:00
    U20 South Melbourne
    U20 Dandenong City SC
    3 - 0
    Vòng 25
  • 13/08 13:00
    U20 Hume City
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 25
  • 13/08 12:00
    1U20 Green Gully Cavaliers1
    U20 Eastern Lions
    1 - 0
    Vòng 25
  • 13/08 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Altona Magic1
    0 - 0
    Vòng 25
  • 12/08 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Port Melbourne Sharks SC1
    1 - 1
    Vòng 25
  • 09/08 16:00
    1U20 Melbourne Knights1
    U20 Green Gully Cavaliers
    0 - 1
    Vòng 21
  • 05/08 15:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Eastern Lions
    0 - 2
    Vòng 23
  • 31/07 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Green Gully Cavaliers1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 30/07 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 South Melbourne
    2 - 2
    Vòng 24
  • 30/07 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 St Albans Saints
    2 - 2
    Vòng 24
  • 30/07 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 1
    Vòng 24
  • 30/07 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Avondale
    2 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 09:30
    U20 Eastern Lions
    U20 Hume City
    0 - 2
    Vòng 24
  • 29/07 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Melbourne Knights
    0 - 1
    Vòng 24
  • 24/07 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 23
  • 23/07 13:00
    1U20 Hume City1
    U20 Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 23
  • 23/07 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 23
  • 23/07 11:30
    U20 Avondale
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 23
  • 23/07 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Altona Magic
    3 - 1
    Vòng 23
  • 22/07 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 23
  • 17/07 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Dandenong City SC
    1 - 2
    Vòng 22
  • 16/07 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 22
  • 16/07 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Oakleigh Cannons
    3 - 1
    Vòng 22
  • 16/07 10:00
    U20 Altona Magic
    U20 Avondale
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 09:30
    U20 Eastern Lions
    U20 Melbourne Knights
    1 - 1
    Vòng 22
  • 10/07 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Hume City
    0 - 2
    Vòng 21
  • 09/07 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Heidelberg United
    3 - 1
    Vòng 21
  • 09/07 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Altona Magic
    0 - 2
    Vòng 21
  • 09/07 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Dandenong Thunder
    2 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 09:15
    U20 Avondale
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 21
  • 08/07 15:20
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Eastern Lions
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Heidelberg United
    2 - 1
    Vòng 20
  • 02/07 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 3
    Vòng 20
  • 02/07 13:00
    U20 Hume City
    U20 Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 20
  • 02/07 09:15
    U20 Avondale
    U20 Dandenong Thunder1
    2 - 1
    Vòng 20
  • 02/07 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 South Melbourne1
    2 - 1
    Vòng 20
  • 01/07 15:15
    1U20 Oakleigh Cannons1
    U20 Dandenong City SC
    2 - 0
    Vòng 20
  • 25/06 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Heidelberg United
    1 - 2
    Vòng 19
  • 25/06 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 St Albans Saints
    0 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Dandenong Thunder1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Green Gully Cavaliers
    5 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 09:15
    U20 Avondale
    U20 Eastern Lions
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/06 15:15
    1U20 Bentleigh Greens1
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/06 10:00
    U20 St Albans Saints
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 3
    Vòng 18
  • 19/06 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Melbourne Knights
    1 - 2
    Vòng 18
  • 18/06 14:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 18
  • 18/06 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 2
    Vòng 18
  • 18/06 13:00
    1U20 Hume City1
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 18
  • 18/06 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Avondale1
    2 - 1
    Vòng 18
  • 18/06 09:15
    1U20 Eastern Lions1
    U20 Dandenong City SC
    1 - 2
    Vòng 18
  • 13/06 11:00
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Heidelberg United
    0 - 0
    Vòng 17
  • 12/06 09:00
    U20 South Melbourne
    U20 St Albans Saints
    2 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Eastern Lions
    3 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 11:30
    U20 Dandenong City SC
    U20 Green Gully Cavaliers1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 09:15
    U20 Avondale
    U20 Hume City
    1 - 0
    Vòng 17
  • 10/06 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/06 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 2
    Vòng 16
  • 05/06 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Avondale
    0 - 2
    Vòng 16
  • 04/06 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 16
  • 04/06 13:00
    U20 Hume City
    U20 Dandenong City SC
    2 - 0
    Vòng 16
  • 04/06 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    1 - 1
    Vòng 16
  • 04/06 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 South Melbourne1
    0 - 4
    Vòng 16
  • 04/06 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Altona Magic
    2 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Hume City
    0 - 1
    Vòng 15
  • 28/05 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Heidelberg United
    2 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 11:15
    U20 Dandenong City SC
    U20 St Albans Saints
    3 - 1
    Vòng 15
  • 28/05 10:15
    U20 South Melbourne
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 09:15
    U20 Avondale
    U20 Melbourne Knights
    0 - 2
    Vòng 15
  • 27/05 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Eastern Lions
    2 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 14
  • 21/05 14:30
    1U20 Bentleigh Greens1
    U20 Avondale1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 13:00
    U20 Hume City
    U20 Altona Magic
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    1U20 Melbourne Knights1
    U20 Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Dandenong Thunder
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Eastern Lions
    1 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 09:00
    U20 South Melbourne
    U20 Avondale
    3 - 3
    Vòng 13
  • 14/05 13:00
    U20 Hume City
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 2
    Vòng 13
  • 14/05 12:00
    1U20 Melbourne Knights1
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 1
    Vòng 13
  • 13/05 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/05 09:00
    U20 Avondale
    U20 Heidelberg United
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 16:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Bentleigh Greens
    4 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Hume City
    2 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Melbourne Knights
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 11:45
    1U20 Dandenong City SC1
    U20 South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 12
  • 07/05 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Green Gully Cavaliers1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 06/05 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 12
  • 01/05 10:15
    U20 St Albans Saints
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01/05 09:00
    U20 South Melbourne
    U20 Port Melbourne Sharks SC1
    0 - 2
    Vòng 11
  • 30/04 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 13:00
    U20 Hume City
    U20 Eastern Lions
    1 - 2
    Vòng 11
  • 30/04 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Heidelberg United1
    2 - 2
    Vòng 11
  • 30/04 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Oakleigh Cannons
    1 - 2
    Vòng 11
  • 30/04 09:15
    U20 Avondale
    U20 Dandenong City SC
    5 - 1
    Vòng 11
  • 25/04 13:00
    1U20 Altona Magic1
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 10
  • 25/04 12:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Bentleigh Greens
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/04 16:30
    1U20 Port Melbourne Sharks SC1
    U20 Avondale
    1 - 2
    Vòng 10
  • 23/04 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/04 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Hume City1
    0 - 3
    Vòng 10
  • 23/04 11:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Heidelberg United
    0 - 5
    Vòng 10
  • 23/04 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 St Albans Saints
    0 - 1
    Vòng 10
  • 18/04 11:30
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 South Melbourne
    0 - 3
    Vòng 9
  • 16/04 13:00
    U20 Hume City
    U20 Heidelberg United
    3 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 12:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Eastern Lions
    0 - 2
    Vòng 9
  • 16/04 11:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 09:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 09:15
    U20 Avondale
    U20 Altona Magic
    1 - 2
    Vòng 9
  • 15/04 15:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/04 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 14:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/04 13:00
    U20 Altona Magic
    U20 Dandenong City SC1
    4 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 13:00
    U20 Hume City
    U20 St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/04 12:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Melbourne Knights
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/04 09:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Bentleigh Greens1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 08/04 15:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Avondale
    0 - 2
    Vòng 8
  • 03/04 10:00
    U20 Heidelberg United
    U20 St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/04 15:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Altona Magic
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 13:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Avondale
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/04 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 2
    Vòng 7
  • 02/04 09:15
    U20 South Melbourne
    U20 Eastern Lions
    1 - 0
    Vòng 7
  • 01/04 14:15
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 7
  • 27/03 11:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/03 09:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Altona Magic
    1 - 2
    Vòng 6
  • 26/03 12:00
    U20 Hume City
    U20 Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 6
  • 26/03 11:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/03 09:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/03 08:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Avondale
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/03 14:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 15:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Dandenong Thunder
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 13:30
    U20 Altona Magic
    U20 Oakleigh Cannons
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Heidelberg United
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Eastern Lions1
    1 - 2
    Vòng 5
  • 19/03 08:15
    U20 Avondale
    U20 Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 08:15
    U20 South Melbourne
    U20 Hume City
    1 - 2
    Vòng 5
  • 18/03 14:30
    1U20 Bentleigh Greens1
    U20 St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 10:30
    U20 St Albans Saints
    U20 South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/03 09:00
    1U20 Heidelberg United1
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/03 12:00
    U20 Hume City
    U20 Avondale
    1 - 3
    Vòng 4
  • 12/03 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/03 09:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 08:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 4
  • 05/03 15:30
    1U20 Port Melbourne Sharks SC1
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 13:30
    U20 Altona Magic
    U20 Eastern Lions
    0 - 3
    Vòng 3
  • 05/03 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Hume City
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 08:15
    U20 Avondale
    U20 St Albans Saints
    3 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 08:15
    U20 South Melbourne
    U20 Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/03 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 Heidelberg United
    2 - 1
    Vòng 3
  • 04/03 14:15
    U20 Oakleigh Cannons
    U20 Dandenong Thunder
    1 - 1
    Vòng 3
  • 27/02 10:30
    U20 St Albans Saints
    U20 Dandenong City SC
    1 - 1
    Vòng 2
  • 27/02 09:00
    U20 Heidelberg United
    U20 Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/02 12:00
    1U20 Hume City1
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    U20 Melbourne Knights
    U20 Avondale
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    U20 Green Gully Cavaliers
    U20 Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/02 08:15
    U20 Eastern Lions
    U20 Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 2
  • 25/02 14:30
    U20 Bentleigh Greens
    U20 South Melbourne
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/02 15:30
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 13:30
    U20 Altona Magic
    U20 Hume City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 13:00
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Eastern Lions
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 10:45
    U20 Dandenong City SC
    U20 Melbourne Knights1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 08:15
    U20 Avondale
    U20 Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 08:15
    U20 South Melbourne
    U20 Heidelberg United
    3 - 0
    Vòng 1
  • 18/02 14:15
    1U20 Oakleigh Cannons1
    U20 Green Gully Cavaliers
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia U20 (Bang Victoria)

Tên giải đấu VĐQG Australia U20 (Bang Victoria)
Tên khác Vô địch Quốc Gia Úc U20 (Victoria)
Tên Tiếng Anh Australia Premier League U20 (Victoria)
Vòng đấu hiện tại 25
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0