Thống kê tần xuất tỷ số Hạng 3 Slovakia 2026

Thống kê tần xuất tỷ số Hạng 3 Slovakia mùa 2026

# ST (1) Tỷ số ST/TS (2) %
1 584 2-1 54 9.25%
2 584 5-2 3 0.51%
3 584 1-0 40 6.85%
4 584 1-4 7 1.2%
5 584 4-0 16 2.74%
6 584 0-3 17 2.91%
7 584 0-1 30 5.14%
8 584 3-4 2 0.34%
9 584 1-1 59 10.1%
10 584 4-2 12 2.05%
11 584 4-1 13 2.23%
12 584 0-4 3 0.51%
13 584 2-2 32 5.48%
14 584 0-0 32 5.48%
15 584 3-1 27 4.62%
16 584 3-0 35 5.99%
17 584 2-0 38 6.51%
18 584 2-4 3 0.51%
19 584 1-2 38 6.51%
20 584 1-3 14 2.4%
21 584 2-3 14 2.4%
22 584 3-2 18 3.08%
23 584 0-2 18 3.08%
24 584 3-3 7 1.2%
25 584 5-0 7 1.2%
26 584 4-4 2 0.34%
27 584 5-1 6 1.03%
28 584 0-7 1 0.17%
29 584 6-2 2 0.34%
30 584 7-1 1 0.17%
31 584 8-2 1 0.17%
32 584 6-0 6 1.03%
33 584 1-5 5 0.86%
34 584 9-0 1 0.17%
35 584 0-5 4 0.68%
36 584 5-3 1 0.17%
37 584 0-6 1 0.17%
38 584 2-5 4 0.68%
39 584 8-0 2 0.34%
40 584 6-1 3 0.51%
41 584 7-3 1 0.17%
42 584 8-1 1 0.17%
43 584 4-3 2 0.34%
44 584 1-8 1 0.17%
Cập nhật:

Hạng 3 Slovakia

Tên giải đấu Hạng 3 Slovakia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Slovakia 3.Liga
Mùa giải hiện tại 2026
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
" "