x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
Thống kê bàn thắng/đội bóng Cúp C3 Châu Âu 2023-2024
Thống kê bàn thắng/đội bóng Cúp C3 Châu Âu mùa 2023-2024
BXH chung
BXH sân nhà
BXH sân khách
1
Maccabi Tel Aviv
7
0
2
5
2
4
1
2
CS Petrocub
1
0
0
0
0
0
2
3
FC Pyunik
3
0
0
1
3
0
2
4
Bodo Glimt
7
1
1
4
4
2
2
5
PAOK Saloniki
8
1
3
3
4
0
5
6
Dinamo Zagreb
5
1
0
1
2
3
3
7
KF Tirana
2
0
0
0
1
2
1
8
Besiktas JK
6
0
0
3
4
4
1
9
Trans Narva
1
0
0
0
0
0
2
10
NK Publikum Celje
3
0
1
1
0
4
0
11
Vitoria Guimaraes
1
0
1
0
0
0
1
12
Rijeka
3
1
0
1
1
3
0
13
B36 Torshavn
3
0
0
0
1
1
4
14
Adana Demirspor
3
1
0
0
2
3
0
15
CFR Cluj
1
0
0
0
0
2
0
16
Lincoln Red Imps FC
1
0
0
0
0
1
1
17
KF Ballkani
6
0
2
2
2
1
5
18
Dunajska Streda
1
0
0
0
1
0
1
19
Dila Gori
3
0
0
1
1
2
2
20
Dinamo Batumi
1
0
0
0
0
2
0
21
CSKA 1948 Sofia
1
0
0
0
1
0
1
22
FC Steaua Bucuresti
2
0
0
1
0
1
2
23
Austria Wien
2
0
0
1
2
1
0
24
Legia Warszawa
7
1
0
3
5
3
2
25
Fenerbahce
8
2
2
5
2
3
2
26
Saint Gilloise
2
0
0
0
2
1
1
27
Haverfordwest County
2
0
0
0
0
3
1
28
FK Shkendija 79
1
0
0
0
0
1
1
29
FK Auda Riga
1
0
0
0
0
2
0
30
Spartak Trnava
6
0
1
1
0
7
3
31
Riga FC
3
0
0
0
2
1
3
32
FC Twente Enschede
3
0
0
1
1
2
2
33
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
3
0
1
0
3
2
0
34
CSKA Sofia
1
0
0
0
0
0
2
35
Ferencvarosi TC
7
1
2
2
4
2
3
36
Hamrun Spartans
2
0
0
0
1
3
0
37
FC Avan Academy
2
0
0
0
1
2
1
38
Egnatia
1
0
0
0
1
1
0
39
Qabala
1
0
0
0
1
1
0
40
Omonia Nicosia FC
2
0
1
1
0
2
0
41
Levski Sofia
3
0
0
0
2
2
2
42
Hapoel Beer Sheva
2
0
0
0
0
3
1
43
Zimbru Chisinau
2
0
0
0
0
2
2
44
SP La Fiorita
1
0
0
0
0
1
1
45
Maribor
3
0
0
1
1
3
1
46
Kauno Zalgiris
1
0
0
0
0
2
0
47
Lech Poznan
2
0
0
1
2
1
0
48
Nordsjaelland
5
3
0
0
2
3
2
49
FC Viktoria Plzen
8
0
1
2
4
4
5
50
KF Drita Gjilan
1
0
0
0
0
1
1
51
St. Patricks Athletic
1
0
0
0
1
1
0
52
F91 Dudelange
2
0
0
1
2
0
1
53
ZNK Osijek
2
0
0
1
1
2
0
54
Vojvodina Novi Sad
1
0
0
0
0
2
0
55
APOEL Nicosia
3
0
0
0
3
2
1
56
Derry City
3
0
0
1
1
2
2
57
Tobol Kostanai
4
0
0
1
1
3
3
58
FC Torpedo Zhodino
1
0
0
0
1
1
0
59
AEK Larnaca
2
0
0
1
0
2
1
60
SP Cosmos
1
0
0
0
0
1
1
61
FK Sutjeska Niksic
2
0
0
0
1
2
1
62
Bohemians 1905
1
0
0
0
1
0
1
63
Pogon Szczecin
2
1
0
1
1
0
1
64
KAA Gent
7
4
1
1
3
4
1
65
FK Aktobe Lento
2
0
1
0
0
2
1
66
Sarajevo
1
0
0
0
1
1
0
67
Torpedo Kutaisi
2
0
0
0
2
2
0
68
HSK Zrinjski Mostar
3
0
1
0
0
2
3
69
Aston Villa
7
1
2
1
5
3
1
70
Cukaricki Stankom
3
0
0
0
0
2
4
71
Racing Genk
4
0
0
0
4
2
2
72
Rosenborg
2
0
0
0
2
2
0
73
Crusaders
2
0
0
0
2
2
0
74
Partizan Belgrade
2
0
0
0
1
0
3
75
Eintracht Frankfurt
5
1
0
0
3
5
1
76
Lille
6
0
0
2
5
3
2
77
Ludogorets Razgrad
4
0
1
0
2
3
2
78
Brann
2
0
0
2
0
2
0
79
AZ Alkmaar
5
0
0
2
1
6
1
80
Slovan Bratislava
4
0
0
0
2
5
1
81
KI Klaksvik
3
0
0
1
0
2
3
82
Dinamo Tbilisi
1
0
0
0
0
1
1
83
Lugano
3
0
0
1
1
1
3
84
Molde
2
0
0
2
1
0
1
85
NK Olimpija Ljubljana
3
0
0
0
2
0
4
86
AFC Ajax
2
0
0
0
1
1
2
87
Zorya
3
0
1
0
1
4
0
88
Farul Constanta
3
0
0
3
2
0
1
89
Urartu
1
0
0
0
2
0
0
90
Rigas Futbola skola
2
0
1
0
0
2
1
91
Sabah FK Baku
2
0
0
0
3
0
1
92
Dinamo Minsk
1
0
0
0
1
1
0
93
FK Zeljeznicar
2
0
0
0
3
0
1
94
Aris Thessaloniki
2
0
0
0
0
4
0
95
Connahs Quay Nomads FC
1
0
0
0
0
0
2
96
KA Akureyri
3
0
0
1
3
2
0
97
KuPs
1
0
0
1
0
1
0
98
Aberdeen
3
0
0
0
4
2
0
99
HJK Helsinki
4
0
0
0
4
2
2
100
FC Struga Trim Lum
1
0
0
0
0
0
2
101
Breidablik
4
0
0
0
2
3
3
102
BATE Borisov
1
0
0
0
0
2
0
103
Sturm Graz
2
0
1
0
0
2
1
104
Alashkert
2
1
0
0
1
1
1
105
Debrecin VSC
2
0
0
0
0
2
2
106
Linfield FC
2
0
0
1
2
0
1
107
Vllaznia Shkoder
1
0
0
0
0
2
0
108
Shamrock Rovers
1
0
0
0
0
0
2
109
KF Dukagjini
2
0
0
1
1
1
1
110
Heart of Midlothian
2
0
0
1
0
2
1
111
Club Brugge
8
3
0
4
5
4
1
112
FK Shkupi
2
1
0
0
0
0
3
113
Fiorentina
7
1
1
1
4
3
3
114
Basel
1
0
0
0
1
1
0
115
Dynamo Kyiv
2
0
0
0
2
0
2
116
Olympiakos Piraeus
3
0
2
1
0
3
1
117
Vikingur Reykjavik
1
0
0
0
0
1
1
118
Swift Hesperange
2
0
0
1
1
2
0
119
The New Saints
1
0
0
0
1
1
0
120
FK Zalgiris Vilnius
1
0
0
0
0
0
2
121
FC Haka
1
0
0
0
1
0
1
122
FK Makedonija Gjorce Petrov
1
0
0
0
0
1
1
123
MSK Zilina
2
0
0
0
3
1
0
124
FC Vorskla Poltava
1
0
0
0
1
1
0
125
Red Boys Differdange
1
0
0
1
0
1
0
126
Osasuna
1
0
0
0
1
1
0
127
Hibernian
3
1
0
1
1
1
2
128
Larne FC
1
0
0
0
0
1
1
129
Honka Espoo
1
0
0
0
0
1
1
130
Levadia Tallinn
1
0
0
0
0
2
0
131
Gzira United
3
0
0
0
2
2
2
132
Luzern
2
0
0
0
2
2
0
133
FC Santa Coloma
3
0
0
0
1
1
4
134
Hajduk Split
1
0
0
0
0
0
2
135
FC Neftci Baku
2
0
0
0
2
2
0
136
ZalaegerzsegTE
1
0
0
0
0
1
1
137
Dundalk
2
0
0
1
1
1
1
138
Brunos Magpie
1
0
0
0
0
1
1
139
Balzan FC
2
0
1
0
0
0
3
140
Neman Grodno
3
0
0
0
2
2
2
141
Vaduz
1
0
0
0
0
2
0
142
Rapid Wien
2
1
0
0
0
1
2
143
FK Panevezys
2
0
0
0
1
2
1
144
FK Valmiera
2
1
0
1
0
1
1
145
Partizani Tirana
3
0
1
0
1
3
1
146
Dnipro-1
1
0
0
0
0
2
0
147
Beitar Jerusalem
1
0
0
0
0
1
1
148
Lokomotiv Astana
4
0
0
0
1
4
3
149
Europa FC
1
0
0
0
1
1
0
150
Domzale
1
0
0
1
0
1
0
151
Vikingur Gotu
1
0
0
0
0
2
0
152
Inter Club Escaldes
2
0
0
0
2
2
0
153
Vlazrimi Struga
2
0
1
1
0
2
0
154
Borac Banja Luka
1
0
0
0
0
1
1
155
Progres Niedercorn
2
0
0
0
3
0
1
156
Midtjylland
3
1
0
1
1
1
2
157
Hammarby
1
0
0
0
0
1
1
158
Ordabasy
1
0
0
0
2
0
0
159
Tre Penne
1
0
0
0
0
0
2
160
Arsenal Tivat
1
0
0
0
0
2
0
161
FC Milsami
1
0
0
0
1
0
1
162
Paide Linnameeskond
1
0
0
0
0
0
2
163
FC Flora Tallinn
1
0
0
0
0
0
2
164
Aarhus AGF
1
0
0
0
0
1
1
165
Birkirkara FC
1
0
0
0
0
2
0
166
Hegelmann Litauen
1
0
0
0
0
0
2
167
Pen-y-Bont FC
1
0
0
0
0
1
1
168
FC Arouca
1
0
0
0
1
1
0
169
Kalmar
1
0
0
0
0
2
0
170
Atletic Club D Escaldes
1
0
0
0
0
1
1
171
HB Torshavn
1
0
0
0
0
0
2
172
Glentoran FC
1
0
0
0
1
1
0
173
Gjilani
1
0
0
0
1
0
1
174
Kecskemeti TE
1
0
0
0
1
1
0
175
Djurgardens
1
0
0
0
0
2
0
176
Servette
2
0
0
0
0
1
3
177
Maccabi Haifa
2
0
0
1
0
3
0
178
Betis
1
0
0
0
0
1
1
179
FK Buducnost Podgorica
1
0
0
1
0
0
1
Thống kê bàn thắng/đội bóng giải Cúp C3 Châu Âu mùa 2023-2024 (sân nhà)
1
Maccabi Tel Aviv
7
0
1
4
0
2
0
2
CS Petrocub
1
0
0
0
0
0
1
3
FC Pyunik
3
0
0
0
2
0
1
4
Bodo Glimt
7
1
0
3
1
1
1
5
PAOK Saloniki
8
1
2
1
2
0
2
6
Dinamo Zagreb
5
1
0
1
1
1
1
7
KF Tirana
2
0
0
0
0
1
1
8
Besiktas JK
6
0
0
1
2
2
1
9
Trans Narva
1
0
0
0
0
0
1
10
NK Publikum Celje
3
0
0
1
0
2
0
11
Vitoria Guimaraes
1
0
0
0
0
0
1
12
Rijeka
3
1
0
0
1
1
0
13
B36 Torshavn
3
0
0
0
1
1
1
14
Adana Demirspor
3
1
0
0
1
1
0
15
CFR Cluj
1
0
0
0
0
1
0
16
Lincoln Red Imps FC
1
0
0
0
0
1
0
17
KF Ballkani
6
0
1
1
2
1
1
18
Dunajska Streda
1
0
0
0
1
0
0
19
Dila Gori
3
0
0
1
1
0
1
20
Dinamo Batumi
1
0
0
0
0
1
0
21
CSKA 1948 Sofia
1
0
0
0
0
0
1
22
FC Steaua Bucuresti
2
0
0
1
0
0
1
23
Austria Wien
2
0
0
1
0
1
0
24
Legia Warszawa
7
0
0
2
2
2
1
25
Fenerbahce
8
2
1
3
0
1
1
26
Saint Gilloise
2
0
0
0
1
0
1
27
Haverfordwest County
2
0
0
0
0
2
0
28
FK Shkendija 79
1
0
0
0
0
1
0
29
FK Auda Riga
1
0
0
0
0
1
0
30
Spartak Trnava
6
0
1
1
0
3
1
31
Riga FC
3
0
0
0
2
0
1
32
FC Twente Enschede
3
0
0
0
1
1
1
33
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
3
0
1
0
1
1
0
34
CSKA Sofia
1
0
0
0
0
0
1
35
Ferencvarosi TC
7
0
1
2
1
2
1
36
Hamrun Spartans
2
0
0
0
1
1
0
37
FC Avan Academy
2
0
0
0
0
2
0
38
Egnatia
1
0
0
0
1
0
0
39
Qabala
1
0
0
0
1
0
0
40
Omonia Nicosia FC
2
0
1
0
0
1
0
41
Levski Sofia
3
0
0
0
1
2
0
42
Hapoel Beer Sheva
2
0
0
0
0
1
1
43
Zimbru Chisinau
2
0
0
0
0
1
1
44
SP La Fiorita
1
0
0
0
0
1
0
45
Maribor
3
0
0
1
0
1
1
46
Kauno Zalgiris
1
0
0
0
0
1
0
47
Lech Poznan
2
0
0
1
1
0
0
48
Nordsjaelland
5
3
0
0
1
1
0
49
FC Viktoria Plzen
8
0
1
2
0
2
3
50
KF Drita Gjilan
1
0
0
0
0
1
0
51
St. Patricks Athletic
1
0
0
0
1
0
0
52
F91 Dudelange
2
0
0
0
2
0
0
53
ZNK Osijek
2
0
0
1
0
1
0
54
Vojvodina Novi Sad
1
0
0
0
0
1
0
55
APOEL Nicosia
3
0
0
0
1
2
0
56
Derry City
3
0
0
0
1
2
0
57
Tobol Kostanai
4
0
0
0
1
3
0
58
FC Torpedo Zhodino
1
0
0
0
1
0
0
59
AEK Larnaca
2
0
0
0
0
2
0
60
SP Cosmos
1
0
0
0
0
1
0
61
FK Sutjeska Niksic
2
0
0
0
1
1
0
62
Bohemians 1905
1
0
0
0
1
0
0
63
Pogon Szczecin
2
0
0
1
1
0
0
64
KAA Gent
7
3
1
0
2
1
0
65
FK Aktobe Lento
2
0
0
0
0
1
1
66
Sarajevo
1
0
0
0
0
1
0
67
Torpedo Kutaisi
2
0
0
0
1
1
0
68
HSK Zrinjski Mostar
3
0
1
0
0
2
0
69
Aston Villa
7
0
1
1
4
1
0
70
Cukaricki Stankom
3
0
0
0
0
1
2
71
Racing Genk
4
0
0
0
3
0
1
72
Rosenborg
2
0
0
0
1
1
0
73
Crusaders
2
0
0
0
1
1
0
74
Partizan Belgrade
2
0
0
0
1
0
1
75
Eintracht Frankfurt
5
1
0
0
2
2
0
76
Lille
6
0
0
1
4
1
0
77
Ludogorets Razgrad
4
0
1
0
1
1
1
78
Brann
2
0
0
2
0
0
0
79
AZ Alkmaar
5
0
0
0
1
4
0
80
Slovan Bratislava
4
0
0
0
1
2
1
81
KI Klaksvik
3
0
0
1
0
1
1
82
Dinamo Tbilisi
1
0
0
0
0
0
1
83
Lugano
3
0
0
0
0
1
2
84
Molde
2
0
0
1
1
0
0
85
NK Olimpija Ljubljana
3
0
0
0
1
0
2
86
AFC Ajax
2
0
0
0
1
0
1
87
Zorya
3
0
1
0
0
2
0
88
Farul Constanta
3
0
0
2
1
0
0
89
Urartu
1
0
0
0
1
0
0
90
Rigas Futbola skola
2
0
1
0
0
0
1
91
Sabah FK Baku
2
0
0
0
2
0
0
92
Dinamo Minsk
1
0
0
0
0
1
0
93
FK Zeljeznicar
2
0
0
0
2
0
0
94
Aris Thessaloniki
2
0
0
0
0
2
0
95
Connahs Quay Nomads FC
1
0
0
0
0
0
1
96
KA Akureyri
3
0
0
1
1
1
0
97
KuPs
1
0
0
1
0
0
0
98
Aberdeen
3
0
0
0
2
1
0
99
HJK Helsinki
4
0
0
0
3
0
1
100
FC Struga Trim Lum
1
0
0
0
0
0
1
101
Breidablik
4
0
0
0
1
2
1
102
BATE Borisov
1
0
0
0
0
1
0
103
Sturm Graz
2
0
1
0
0
0
1
104
Alashkert
2
0
0
0
0
1
1
105
Debrecin VSC
2
0
0
0
0
1
1
106
Linfield FC
2
0
0
1
1
0
0
107
Vllaznia Shkoder
1
0
0
0
0
1
0
108
Shamrock Rovers
1
0
0
0
0
0
1
109
KF Dukagjini
2
0
0
0
1
0
1
110
Heart of Midlothian
2
0
0
1
0
1
0
111
Club Brugge
8
1
0
3
2
2
0
112
FK Shkupi
2
0
0
0
0
0
2
113
Fiorentina
7
1
0
1
3
1
1
114
Basel
1
0
0
0
0
1
0
115
Dynamo Kyiv
2
0
0
0
2
0
0
116
Olympiakos Piraeus
3
0
0
1
0
2
0
117
Vikingur Reykjavik
1
0
0
0
0
1
0
118
Swift Hesperange
2
0
0
1
1
0
0
119
The New Saints
1
0
0
0
0
1
0
120
FK Zalgiris Vilnius
1
0
0
0
0
0
1
121
FC Haka
1
0
0
0
1
0
0
122
FK Makedonija Gjorce Petrov
1
0
0
0
0
0
1
123
MSK Zilina
2
0
0
0
2
0
0
124
FC Vorskla Poltava
1
0
0
0
1
0
0
125
Red Boys Differdange
1
0
0
0
0
1
0
126
Osasuna
1
0
0
0
0
1
0
127
Hibernian
3
1
0
1
0
0
1
128
Larne FC
1
0
0
0
0
1
0
129
Honka Espoo
1
0
0
0
0
0
1
130
Levadia Tallinn
1
0
0
0
0
1
0
131
Gzira United
3
0
0
0
2
0
1
132
Luzern
2
0
0
0
1
1
0
133
FC Santa Coloma
3
0
0
0
1
0
2
134
Hajduk Split
1
0
0
0
0
0
1
135
FC Neftci Baku
2
0
0
0
1
1
0
136
ZalaegerzsegTE
1
0
0
0
0
1
0
137
Dundalk
2
0
0
1
1
0
0
138
Brunos Magpie
1
0
0
0
0
0
1
139
Balzan FC
2
0
0
0
0
0
2
140
Neman Grodno
3
0
0
0
1
2
0
141
Vaduz
1
0
0
0
0
1
0
142
Rapid Wien
2
0
0
0
0
1
1
143
FK Panevezys
2
0
0
0
1
1
0
144
FK Valmiera
2
1
0
0
0
1
0
145
Partizani Tirana
3
0
1
0
0
2
0
146
Dnipro-1
1
0
0
0
0
1
0
147
Beitar Jerusalem
1
0
0
0
0
1
0
148
Lokomotiv Astana
4
0
0
0
0
2
2
149
Europa FC
1
0
0
0
1
0
0
150
Domzale
1
0
0
0
0
1
0
151
Vikingur Gotu
1
0
0
0
0
1
0
152
Inter Club Escaldes
2
0
0
0
2
0
0
153
Vlazrimi Struga
2
0
0
1
0
1
0
154
Borac Banja Luka
1
0
0
0
0
1
0
155
Progres Niedercorn
2
0
0
0
2
0
0
156
Midtjylland
3
1
0
1
1
0
0
157
Hammarby
1
0
0
0
0
1
0
158
Ordabasy
1
0
0
0
1
0
0
159
Tre Penne
1
0
0
0
0
0
1
160
Arsenal Tivat
1
0
0
0
0
1
0
161
FC Milsami
1
0
0
0
0
0
1
162
Paide Linnameeskond
1
0
0
0
0
0
1
163
FC Flora Tallinn
1
0
0
0
0
0
1
164
Aarhus AGF
1
0
0
0
0
1
0
165
Birkirkara FC
1
0
0
0
0
1
0
166
Hegelmann Litauen
1
0
0
0
0
0
1
167
Pen-y-Bont FC
1
0
0
0
0
1
0
168
FC Arouca
1
0
0
0
1
0
0
169
Kalmar
1
0
0
0
0
1
0
170
Atletic Club D Escaldes
1
0
0
0
0
0
1
171
HB Torshavn
1
0
0
0
0
0
1
172
Glentoran FC
1
0
0
0
0
1
0
173
Gjilani
1
0
0
0
0
0
1
174
Kecskemeti TE
1
0
0
0
1
0
0
175
Djurgardens
1
0
0
0
0
1
0
176
Servette
2
0
0
0
0
0
2
177
Maccabi Haifa
2
0
0
1
0
1
0
178
Betis
1
0
0
0
0
0
1
179
FK Buducnost Podgorica
1
0
0
1
0
0
0
Thống kê bàn thắng/đội bóng giải Cúp C3 Châu Âu mùa 2023-2024 (sân khách)
1
Maccabi Tel Aviv
7
0
1
1
2
2
1
2
CS Petrocub
1
0
0
0
0
0
1
3
FC Pyunik
3
0
0
1
1
0
1
4
Bodo Glimt
7
0
1
1
3
1
1
5
PAOK Saloniki
8
0
1
2
2
0
3
6
Dinamo Zagreb
5
0
0
0
1
2
2
7
KF Tirana
2
0
0
0
1
1
0
8
Besiktas JK
6
0
0
2
2
2
0
9
Trans Narva
1
0
0
0
0
0
1
10
NK Publikum Celje
3
0
1
0
0
2
0
11
Vitoria Guimaraes
1
0
1
0
0
0
0
12
Rijeka
3
0
0
1
0
2
0
13
B36 Torshavn
3
0
0
0
0
0
3
14
Adana Demirspor
3
0
0
0
1
2
0
15
CFR Cluj
1
0
0
0
0
1
0
16
Lincoln Red Imps FC
1
0
0
0
0
0
1
17
KF Ballkani
6
0
1
1
0
0
4
18
Dunajska Streda
1
0
0
0
0
0
1
19
Dila Gori
3
0
0
0
0
2
1
20
Dinamo Batumi
1
0
0
0
0
1
0
21
CSKA 1948 Sofia
1
0
0
0
1
0
0
22
FC Steaua Bucuresti
2
0
0
0
0
1
1
23
Austria Wien
2
0
0
0
2
0
0
24
Legia Warszawa
7
1
0
1
3
1
1
25
Fenerbahce
8
0
1
2
2
2
1
26
Saint Gilloise
2
0
0
0
1
1
0
27
Haverfordwest County
2
0
0
0
0
1
1
28
FK Shkendija 79
1
0
0
0
0
0
1
29
FK Auda Riga
1
0
0
0
0
1
0
30
Spartak Trnava
6
0
0
0
0
4
2
31
Riga FC
3
0
0
0
0
1
2
32
FC Twente Enschede
3
0
0
1
0
1
1
33
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
3
0
0
0
2
1
0
34
CSKA Sofia
1
0
0
0
0
0
1
35
Ferencvarosi TC
7
1
1
0
3
0
2
36
Hamrun Spartans
2
0
0
0
0
2
0
37
FC Avan Academy
2
0
0
0
1
0
1
38
Egnatia
1
0
0
0
0
1
0
39
Qabala
1
0
0
0
0
1
0
40
Omonia Nicosia FC
2
0
0
1
0
1
0
41
Levski Sofia
3
0
0
0
1
0
2
42
Hapoel Beer Sheva
2
0
0
0
0
2
0
43
Zimbru Chisinau
2
0
0
0
0
1
1
44
SP La Fiorita
1
0
0
0
0
0
1
45
Maribor
3
0
0
0
1
2
0
46
Kauno Zalgiris
1
0
0
0
0
1
0
47
Lech Poznan
2
0
0
0
1
1
0
48
Nordsjaelland
5
0
0
0
1
2
2
49
FC Viktoria Plzen
8
0
0
0
4
2
2
50
KF Drita Gjilan
1
0
0
0
0
0
1
51
St. Patricks Athletic
1
0
0
0
0
1
0
52
F91 Dudelange
2
0
0
1
0
0
1
53
ZNK Osijek
2
0
0
0
1
1
0
54
Vojvodina Novi Sad
1
0
0
0
0
1
0
55
APOEL Nicosia
3
0
0
0
2
0
1
56
Derry City
3
0
0
1
0
0
2
57
Tobol Kostanai
4
0
0
1
0
0
3
58
FC Torpedo Zhodino
1
0
0
0
0
1
0
59
AEK Larnaca
2
0
0
1
0
0
1
60
SP Cosmos
1
0
0
0
0
0
1
61
FK Sutjeska Niksic
2
0
0
0
0
1
1
62
Bohemians 1905
1
0
0
0
0
0
1
63
Pogon Szczecin
2
1
0
0
0
0
1
64
KAA Gent
7
1
0
1
1
3
1
65
FK Aktobe Lento
2
0
1
0
0
1
0
66
Sarajevo
1
0
0
0
1
0
0
67
Torpedo Kutaisi
2
0
0
0
1
1
0
68
HSK Zrinjski Mostar
3
0
0
0
0
0
3
69
Aston Villa
6
1
1
0
1
2
1
70
Cukaricki Stankom
3
0
0
0
0
1
2
71
Racing Genk
4
0
0
0
1
2
1
72
Rosenborg
2
0
0
0
1
1
0
73
Crusaders
2
0
0
0
1
1
0
74
Partizan Belgrade
2
0
0
0
0
0
2
75
Eintracht Frankfurt
5
0
0
0
1
3
1
76
Lille
6
0
0
1
1
2
2
77
Ludogorets Razgrad
4
0
0
0
1
2
1
78
Brann
2
0
0
0
0
2
0
79
AZ Alkmaar
5
0
0
2
0
2
1
80
Slovan Bratislava
4
0
0
0
1
3
0
81
KI Klaksvik
3
0
0
0
0
1
2
82
Dinamo Tbilisi
1
0
0
0
0
1
0
83
Lugano
3
0
0
1
1
0
1
84
Molde
2
0
0
1
0
0
1
85
NK Olimpija Ljubljana
3
0
0
0
1
0
2
86
AFC Ajax
2
0
0
0
0
1
1
87
Zorya
3
0
0
0
1
2
0
88
Farul Constanta
3
0
0
1
1
0
1
89
Urartu
1
0
0
0
1
0
0
90
Rigas Futbola skola
2
0
0
0
0
2
0
91
Sabah FK Baku
2
0
0
0
1
0
1
92
Dinamo Minsk
1
0
0
0
1
0
0
93
FK Zeljeznicar
2
0
0
0
1
0
1
94
Aris Thessaloniki
2
0
0
0
0
2
0
95
Connahs Quay Nomads FC
1
0
0
0
0
0
1
96
KA Akureyri
3
0
0
0
2
1
0
97
KuPs
1
0
0
0
0
1
0
98
Aberdeen
3
0
0
0
2
1
0
99
HJK Helsinki
4
0
0
0
1
2
1
100
FC Struga Trim Lum
1
0
0
0
0
0
1
101
Breidablik
4
0
0
0
1
1
2
102
BATE Borisov
1
0
0
0
0
1
0
103
Sturm Graz
2
0
0
0
0
2
0
104
Alashkert
2
1
0
0
1
0
0
105
Debrecin VSC
2
0
0
0
0
1
1
106
Linfield FC
2
0
0
0
1
0
1
107
Vllaznia Shkoder
1
0
0
0
0
1
0
108
Shamrock Rovers
1
0
0
0
0
0
1
109
KF Dukagjini
2
0
0
1
0
1
0
110
Heart of Midlothian
2
0
0
0
0
1
1
111
Club Brugge
9
2
0
1
3
2
1
112
FK Shkupi
2
1
0
0
0
0
1
113
Fiorentina
6
0
1
0
1
2
2
114
Basel
1
0
0
0
1
0
0
115
Dynamo Kyiv
2
0
0
0
0
0
2
116
Olympiakos Piraeus
4
0
2
0
0
1
1
117
Vikingur Reykjavik
1
0
0
0
0
0
1
118
Swift Hesperange
2
0
0
0
0
2
0
119
The New Saints
1
0
0
0
1
0
0
120
FK Zalgiris Vilnius
1
0
0
0
0
0
1
121
FC Haka
1
0
0
0
0
0
1
122
FK Makedonija Gjorce Petrov
1
0
0
0
0
1
0
123
MSK Zilina
2
0
0
0
1
1
0
124
FC Vorskla Poltava
1
0
0
0
0
1
0
125
Red Boys Differdange
1
0
0
1
0
0
0
126
Osasuna
1
0
0
0
1
0
0
127
Hibernian
3
0
0
0
1
1
1
128
Larne FC
1
0
0
0
0
0
1
129
Honka Espoo
1
0
0
0
0
1
0
130
Levadia Tallinn
1
0
0
0
0
1
0
131
Gzira United
3
0
0
0
0
2
1
132
Luzern
2
0
0
0
1
1
0
133
FC Santa Coloma
3
0
0
0
0
1
2
134
Hajduk Split
1
0
0
0
0
0
1
135
FC Neftci Baku
2
0
0
0
1
1
0
136
ZalaegerzsegTE
1
0
0
0
0
0
1
137
Dundalk
2
0
0
0
0
1
1
138
Brunos Magpie
1
0
0
0
0
1
0
139
Balzan FC
2
0
1
0
0
0
1
140
Neman Grodno
3
0
0
0
1
0
2
141
Vaduz
1
0
0
0
0
1
0
142
Rapid Wien
2
1
0
0
0
0
1
143
FK Panevezys
2
0
0
0
0
1
1
144
FK Valmiera
2
0
0
1
0
0
1
145
Partizani Tirana
3
0
0
0
1
1
1
146
Dnipro-1
1
0
0
0
0
1
0
147
Beitar Jerusalem
1
0
0
0
0
0
1
148
Lokomotiv Astana
4
0
0
0
1
2
1
149
Europa FC
1
0
0
0
0
1
0
150
Domzale
1
0
0
1
0
0
0
151
Vikingur Gotu
1
0
0
0
0
1
0
152
Inter Club Escaldes
2
0
0
0
0
2
0
153
Vlazrimi Struga
2
0
1
0
0
1
0
154
Borac Banja Luka
1
0
0
0
0
0
1
155
Progres Niedercorn
2
0
0
0
1
0
1
156
Midtjylland
3
0
0
0
0
1
2
157
Hammarby
1
0
0
0
0
0
1
158
Ordabasy
1
0
0
0
1
0
0
159
Tre Penne
1
0
0
0
0
0
1
160
Arsenal Tivat
1
0
0
0
0
1
0
161
FC Milsami
1
0
0
0
1
0
0
162
Paide Linnameeskond
1
0
0
0
0
0
1
163
FC Flora Tallinn
1
0
0
0
0
0
1
164
Aarhus AGF
1
0
0
0
0
0
1
165
Birkirkara FC
1
0
0
0
0
1
0
166
Hegelmann Litauen
1
0
0
0
0
0
1
167
Pen-y-Bont FC
1
0
0
0
0
0
1
168
FC Arouca
1
0
0
0
0
1
0
169
Kalmar
1
0
0
0
0
1
0
170
Atletic Club D Escaldes
1
0
0
0
0
1
0
171
HB Torshavn
1
0
0
0
0
0
1
172
Glentoran FC
1
0
0
0
1
0
0
173
Gjilani
1
0
0
0
1
0
0
174
Kecskemeti TE
1
0
0
0
0
1
0
175
Djurgardens
1
0
0
0
0
1
0
176
Servette
2
0
0
0
0
1
1
177
Maccabi Haifa
2
0
0
0
0
2
0
178
Betis
1
0
0
0
0
1
0
179
FK Buducnost Podgorica
1
0
0
0
0
0
1
Cập nhật: 08/05/2024 10:55
Tên giải đấu
Cúp C3 Châu Âu
Tên khác
Tên Tiếng Anh
UEFA Europa Conference League
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại
2023-2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)