Phong độ Viettel FC gần đây, KQ Viettel FC mới nhất

Phong độ Viettel FC gần đây

  • 11/06/2026
    Phù Đổng
    Viettel FC
    2 - 0
    L
  • 07/06/2026
    1 Viettel FC
    Công An Hà Nội
    1 - 0
    W
  • 31/05/2026
    TP.HCM FC
    Viettel FC
    0 - 1
    D
  • 22/05/2026
    Viettel FC
    PVF-CAND
    0 - 1
    D
  • 17/05/2026
    Nam Định FC
    Viettel FC 1
    0 - 2
    W
  • 10/05/2026
    Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
    Viettel FC
    0 - 2
    W
  • 03/05/2026
    1 Viettel FC
    Phù Đổng
    1 - 0
    D
  • 26/04/2026
    SHB Đà Nẵng
    Viettel FC
    2 - 2
    D
  • 19/04/2026
    Viettel FC
    Hoàng Anh Gia Lai
    0 - 0
    W
  • 10/04/2026
    Viettel FC
    Thanh Hóa FC
    0 - 0
    W

Thống kê phong độ Viettel FC gần đây, KQ Viettel FC mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 5 4 1

Thống kê phong độ Viettel FC gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- V-League 9 5 4 0
- Siêu Cúp Quốc Gia Việt Nam 1 0 0 1

Phong độ Viettel FC gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Viettel FC mới nhất ở giải V-League

  • 07/06/2026
    1 Viettel FC
    Công An Hà Nội
    1 - 0
    W
  • 31/05/2026
    TP.HCM FC
    Viettel FC
    0 - 1
    D
  • 22/05/2026
    Viettel FC
    PVF-CAND
    0 - 1
    D
  • 17/05/2026
    Nam Định FC
    Viettel FC 1
    0 - 2
    W
  • 10/05/2026
    Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
    Viettel FC
    0 - 2
    W
  • 03/05/2026
    1 Viettel FC
    Phù Đổng
    1 - 0
    D
  • 26/04/2026
    SHB Đà Nẵng
    Viettel FC
    2 - 2
    D
  • 19/04/2026
    Viettel FC
    Hoàng Anh Gia Lai
    0 - 0
    W
  • 10/04/2026
    Viettel FC
    Thanh Hóa FC
    0 - 0
    W
  • - Kết quả Viettel FC mới nhất ở giải Siêu Cúp Quốc Gia Việt Nam

  • 11/06/2026
    Phù Đổng
    Viettel FC
    2 - 0
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Viettel FC gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Viettel FC (sân nhà) 9 5 0 0
Viettel FC (sân khách) 1 0 0 1
Ghi chú:
Thắng: là số trận Viettel FC thắng
Bại: là số trận Viettel FC thua

BXH V-League mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 TDTT Bac Ninh 0 0 0 0 0 0 0 0
2 Hai Phong 0 0 0 0 0 0 0 0
3 Hong Linh Ha Tinh 0 0 0 0 0 0 0 0
4 Hanoi FC 0 0 0 0 0 0 0 0
5 Cong An Ha Noi 0 0 0 0 0 0 0 0
6 Cong An TP Ho Chi Minh 0 0 0 0 0 0 0 0
7 Hoang Anh Gia Lai 0 0 0 0 0 0 0 0
8 Nam Dinh FC 0 0 0 0 0 0 0 0
9 Ninh Binh FC 0 0 0 0 0 0 0 0
10 Thanh Hoa 0 0 0 0 0 0 0 0
11 Song Lam Nghe An 0 0 0 0 0 0 0 0
12 Binh Phuoc 0 0 0 0 0 0 0 0
13 Da Nang 0 0 0 0 0 0 0 0
14 Viettel FC 0 0 0 0 0 0 0 0

AFC Cup qualifying Relegation Play-offs Relegation
Cập nhật:
" "