Phong độ Real Sociedad B gần đây, KQ Real Sociedad B mới nhất

Phong độ Real Sociedad B gần đây

  • 23/08/2026
    Albacete
    Real Sociedad B
    0 - 2
    W
  • 15/08/2026
    Real Sociedad B
    Castellon
    0 - 1
    L
  • 30/05/2026
    Real Sociedad B
    Cultural Leonesa
    0 - 0
    D
  • 24/05/2026
    Albacete
    Real Sociedad B
    2 - 0
    L
  • 16/05/2026
    Real Sociedad B
    Mirandes
    1 - 1
    D
  • 09/08/2026
    Zaragoza
    Real Sociedad B
    0 - 1
    L
  • 02/08/2026
    Real Sociedad B
    SD Huesca
    0 - 1
    L
  • 30/07/2026
    Real Sociedad B
    Eibar
    0 - 1
    L
  • 26/07/2026
    Real Sociedad B
    Pau FC
    1 - 0
    W
  • 19/07/2026
    Burgos
    Real Sociedad B
    2 - 0
    L

Thống kê phong độ Real Sociedad B gần đây, KQ Real Sociedad B mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 2 2 6

Thống kê phong độ Real Sociedad B gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Giao hữu CLB 5 1 0 4
- Hạng 2 Tây Ban Nha 5 1 2 2

Phong độ Real Sociedad B gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Real Sociedad B mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 09/08/2026
    Zaragoza
    Real Sociedad B
    0 - 1
    L
  • 02/08/2026
    Real Sociedad B
    SD Huesca
    0 - 1
    L
  • 30/07/2026
    Real Sociedad B
    Eibar
    0 - 1
    L
  • 26/07/2026
    Real Sociedad B
    Pau FC
    1 - 0
    W
  • 19/07/2026
    Burgos
    Real Sociedad B
    2 - 0
    L
  • - Kết quả Real Sociedad B mới nhất ở giải Hạng 2 Tây Ban Nha

  • 23/08/2026
    Albacete
    Real Sociedad B
    0 - 2
    W
  • 15/08/2026
    Real Sociedad B
    Castellon
    0 - 1
    L
  • 30/05/2026
    Real Sociedad B
    Cultural Leonesa
    0 - 0
    D
  • 24/05/2026
    Albacete
    Real Sociedad B
    2 - 0
    L
  • 16/05/2026
    Real Sociedad B
    Mirandes
    1 - 1
    D

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Real Sociedad B gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Real Sociedad B (sân nhà) 4 2 0 0
Real Sociedad B (sân khách) 6 0 0 6
Ghi chú:
Thắng: là số trận Real Sociedad B thắng
Bại: là số trận Real Sociedad B thua
Cập nhật:
" "