Phong độ FC Asco gần đây, KQ FC Asco mới nhất

Phong độ FC Asco gần đây

  • 23/08/2026
    FC Asco
    Reus FC Reddis
    0 - 2
    L
  • 01/05/2022
    FC Asco
    Fundacio Esportiva Grama
    1 - 0
    L
  • 24/04/2022
    CP San Cristobal
    FC Asco
    1 - 0
    L
  • 16/04/2022
    FC Asco
    Pobla De Mafumet CF
    0 - 0
    D
  • 10/04/2022
    Girona B
    FC Asco
    0 - 0
    L
  • 02/04/2022
    FC Asco
    CE Manresa
    0 - 0
    D
  • 27/03/2022
    Figueres
    FC Asco
    1 - 0
    L
  • 19/03/2022
    FC Asco
    FC Vilafranca
    0 - 0
    W
  • 13/03/2022
    UE Castelldefels
    FC Asco
    1 - 2
    W
  • 05/03/2022
    FC Asco
    UE Olot
    0 - 0
    W

Thống kê phong độ FC Asco gần đây, KQ FC Asco mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 3 2 5

Thống kê phong độ FC Asco gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Giao hữu CLB 1 0 0 1
- Hạng 4 Tây Ban Nha 7 3 2 2
- Giải hạng Ba Argentina 2 0 0 2

Phong độ FC Asco gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả FC Asco mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 23/08/2026
    FC Asco
    Reus FC Reddis
    0 - 2
    L
  • - Kết quả FC Asco mới nhất ở giải Hạng 4 Tây Ban Nha

  • 16/04/2022
    FC Asco
    Pobla De Mafumet CF
    0 - 0
    D
  • 10/04/2022
    Girona B
    FC Asco
    0 - 0
    L
  • 02/04/2022
    FC Asco
    CE Manresa
    0 - 0
    D
  • 27/03/2022
    Figueres
    FC Asco
    1 - 0
    L
  • 19/03/2022
    FC Asco
    FC Vilafranca
    0 - 0
    W
  • 13/03/2022
    UE Castelldefels
    FC Asco
    1 - 2
    W
  • 05/03/2022
    FC Asco
    UE Olot
    0 - 0
    W
  • - Kết quả FC Asco mới nhất ở giải Giải hạng Ba Argentina

  • 01/05/2022
    FC Asco
    Fundacio Esportiva Grama
    1 - 0
    L
  • 24/04/2022
    CP San Cristobal
    FC Asco
    1 - 0
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập FC Asco gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
FC Asco (sân nhà) 5 3 0 0
FC Asco (sân khách) 5 0 0 5
Ghi chú:
Thắng: là số trận FC Asco thắng
Bại: là số trận FC Asco thua

BXH Hạng 4 Tây Ban Nha mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 CD Azuaga 3 3 0 0 8 2 6 9 T T T
2 Moralo CP 3 3 0 0 7 3 4 9 T T T
3 AD Llerenense 3 3 0 0 3 0 3 9 T T T
4 Puebla Calzada 3 2 1 0 7 2 5 7 H T T
5 Castuera 3 2 0 1 7 3 4 6 T B T
6 Zafra 3 2 0 1 5 3 2 6 T T B
7 CD Santa Amalia 3 1 2 0 4 1 3 5 H T H
8 Jerez 3 1 1 1 4 4 0 4 H T B
9 CD Gevora 3 1 1 1 4 7 -3 4 B T H
10 Cabeza del Buey 3 1 0 2 4 4 0 3 T B B
11 Villanovense 3 1 0 2 2 3 -1 3 B B T
12 CD Montijo 3 1 0 2 4 6 -2 3 B B T
13 SP Villafranca 3 1 0 2 3 5 -2 3 B T B
14 Atletico Pueblonuevo 3 0 2 1 4 7 -3 2 H B H
15 CF Jaraiz 3 0 1 2 4 6 -2 1 H B B
16 CD Quintanar 3 0 1 2 0 4 -4 1 B B H
17 UP Plasencia 3 0 1 2 2 7 -5 1 H B B
18 Guadiana 3 0 0 3 1 6 -5 0 B B B

Cập nhật:
" "