Phong độ AJ Auxerre gần đây, KQ AJ Auxerre mới nhất

Phong độ AJ Auxerre gần đây

  • 20/09/2026
    AJ Auxerre
    Stade Brestois
    0 - 1
    W
  • 13/09/2026
    AJ Auxerre
    Nice
    0 - 0
    W
  • 05/09/2026
    Lyon
    AJ Auxerre
    2 - 1
    L
  • 30/08/2026
    AJ Auxerre
    Angers
    1 - 1
    L
  • 22/08/2026
    Lens
    AJ Auxerre 1
    1 - 0
    L
  • 15/08/2026
    Werder Bremen
    AJ Auxerre
    0 - 0
    W
  • 08/08/2026
    AJ Auxerre
    Troyes
    1 - 0
    D
  • 01/08/2026
    Sochaux
    AJ Auxerre
    1 - 0
    D
  • 25/07/2026
    AJ Auxerre
    Orleans US 45
    1 - 0
    L
  • 18/07/2026
    AJ Auxerre
    St. Maur Lusi
    2 - 0
    W

Thống kê phong độ AJ Auxerre gần đây, KQ AJ Auxerre mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 4 2 4

Thống kê phong độ AJ Auxerre gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Ligue 1 5 2 0 3
- Giao hữu CLB 5 2 2 1

Phong độ AJ Auxerre gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả AJ Auxerre mới nhất ở giải Ligue 1

  • 20/09/2026
    AJ Auxerre
    Stade Brestois
    0 - 1
    W
  • 13/09/2026
    AJ Auxerre
    Nice
    0 - 0
    W
  • 05/09/2026
    Lyon
    AJ Auxerre
    2 - 1
    L
  • 30/08/2026
    AJ Auxerre
    Angers
    1 - 1
    L
  • 22/08/2026
    Lens
    AJ Auxerre 1
    1 - 0
    L
  • - Kết quả AJ Auxerre mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 15/08/2026
    Werder Bremen
    AJ Auxerre
    0 - 0
    W
  • 08/08/2026
    AJ Auxerre
    Troyes
    1 - 0
    D
  • 01/08/2026
    Sochaux
    AJ Auxerre
    1 - 0
    D
  • 25/07/2026
    AJ Auxerre
    Orleans US 45
    1 - 0
    L
  • 18/07/2026
    AJ Auxerre
    St. Maur Lusi
    2 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập AJ Auxerre gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
AJ Auxerre (sân nhà) 6 4 0 0
AJ Auxerre (sân khách) 4 0 0 4
Ghi chú:
Thắng: là số trận AJ Auxerre thắng
Bại: là số trận AJ Auxerre thua

BXH Hạng 2 Pháp mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Saint Etienne 7 5 1 1 19 8 11 16 T T T T B H
2 Red Star FC 93 7 4 2 1 9 7 2 14 H H B T T T
3 Reims 7 3 4 0 15 9 6 13 H T T H T H
4 Montpellier 7 3 3 1 6 5 1 12 T T H B T H
5 Metz 7 2 4 1 10 7 3 10 H H H T B H
6 Nancy 7 3 1 3 8 7 1 10 B T T B B T
7 FC Annecy 7 3 1 3 9 9 0 10 T B H T B B
8 Sochaux 7 2 4 1 4 5 -1 10 H T H H T H
9 Dijon 7 2 3 2 10 10 0 9 B H B H T T
10 Pau FC 7 2 2 3 6 6 0 8 T B H H B T
11 Guingamp 7 2 2 3 10 12 -2 8 T B H H T B
12 USL Dunkerque 7 2 2 3 10 12 -2 8 H B B H T B
13 Grenoble 7 2 2 3 8 11 -3 8 H B T B T H
14 Rodez Aveyron 7 2 1 4 14 16 -2 7 B T H B B B
15 Nantes 7 2 1 4 9 13 -4 7 B B H T B T
16 Clermont 7 0 6 1 4 6 -2 6 B H H H H H
17 Boulogne 7 0 5 2 3 5 -2 5 B H H H H B
18 Stade Lavallois MFC 7 1 2 4 8 14 -6 5 T H B B B H

Upgrade Team Upgrade Play-offs Promotion Play-Offs Relegation
Cập nhật:
" "