Phong độ IL Hodd B gần đây, KQ IL Hodd B mới nhất

Phong độ IL Hodd B gần đây

  • 28/02/2026
    IL Hodd B
    SK Herd
    1 - 2
    L
  • 27/10/2024
    Spjelkavik
    IL Hodd B
    0 - 0
    W
  • 20/10/2024
    IL Hodd B
    Molde B
    0 - 3
    L
  • 05/10/2024
    Skedsmo
    IL Hodd B
    4 - 0
    L
  • 28/09/2024
    1 IL Hodd B
    Bjorkelangen
    0 - 3
    L
  • 22/09/2024
    Gjelleraasen IL
    IL Hodd B
    1 - 0
    L
  • 15/09/2024
    IL Hodd B
    Lorenskog
    0 - 2
    L
  • 09/09/2024
    Aalesund FK B
    IL Hodd B
    1 - 0
    L
  • 31/08/2024
    IL Hodd B
    Lokomotiv Oslo
    0 - 0
    L
  • 27/08/2024
    Traff
    IL Hodd B
    2 - 0
    L

Thống kê phong độ IL Hodd B gần đây, KQ IL Hodd B mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 1 0 9

Thống kê phong độ IL Hodd B gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Giao hữu CLB 1 0 0 1
- Hạng 4 Nauy 9 1 0 8

Phong độ IL Hodd B gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả IL Hodd B mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 28/02/2026
    IL Hodd B
    SK Herd
    1 - 2
    L
  • - Kết quả IL Hodd B mới nhất ở giải Hạng 4 Nauy

  • 27/10/2024
    Spjelkavik
    IL Hodd B
    0 - 0
    W
  • 20/10/2024
    IL Hodd B
    Molde B
    0 - 3
    L
  • 05/10/2024
    Skedsmo
    IL Hodd B
    4 - 0
    L
  • 28/09/2024
    1 IL Hodd B
    Bjorkelangen
    0 - 3
    L
  • 22/09/2024
    Gjelleraasen IL
    IL Hodd B
    1 - 0
    L
  • 15/09/2024
    IL Hodd B
    Lorenskog
    0 - 2
    L
  • 09/09/2024
    Aalesund FK B
    IL Hodd B
    1 - 0
    L
  • 31/08/2024
    IL Hodd B
    Lokomotiv Oslo
    0 - 0
    L
  • 27/08/2024
    Traff
    IL Hodd B
    2 - 0
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập IL Hodd B gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
IL Hodd B (sân nhà) 1 1 0 0
IL Hodd B (sân khách) 9 0 0 9
Ghi chú:
Thắng: là số trận IL Hodd B thắng
Bại: là số trận IL Hodd B thua

BXH Hạng 4 Nauy mùa giải 2026

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 FF Lillehammer 16 13 2 1 60 21 39 41 T H T T T T
2 Elverum 16 11 1 4 42 23 19 34 T H T T T T
3 Rade 16 10 2 4 60 29 31 32 T B T T H T
4 Gjovik Lyn 16 9 2 5 20 12 8 29 T T B T B B
5 FC Lyn Oslo B 16 8 2 6 40 35 5 26 B T H T T B
6 Orn-Horten 16 7 4 5 27 24 3 25 B T T B B T
7 Oppsal 16 7 3 6 26 24 2 24 B T H H T B
8 Raelingen 16 7 3 6 34 40 -6 24 T B B T H T
9 Drobak-Frogn IL 16 6 4 6 28 21 7 22 B H T B T B
10 Sandefjord B 16 7 1 8 41 35 6 22 H B B B B T
11 Sparta Sarpsborg B 16 4 3 9 34 39 -5 15 T B B H T B
12 Fram Larvik 16 4 3 9 24 34 -10 15 B H T B B T
13 Brumunddal 16 2 2 12 18 72 -54 8 H B B B B B
14 Bjorkelangen 16 1 0 15 11 56 -45 3 B T B B B B

Cập nhật:
" "