Phong độ Hapoel Kaukab gần đây, KQ Hapoel Kaukab mới nhất

Phong độ Hapoel Kaukab gần đây

  • 18/09/2026
    1 Maccabi Bnei Jadida
    Hapoel Kaukab
    2 - 2
    W
  • 08/02/2026
    Hapoel Kaukab
    Beitar Nahariya
    0 - 1
    L
  • 10/01/2026
    Hapoel Kaukab
    Shafaram
    0 - 0
    D
  • 06/01/2026
    Hapoel Kaukab
    Ihud Bnei Avtin
    0 - 0
    D
  • 28/12/2025
    Bnei Maghar
    Hapoel Kaukab
    1 - 1
    W
  • 20/12/2025
    Hapoel Kaukab
    Hapoel Bnei Ein Mahel
    1 - 1
    L
  • 15/12/2025
    Hapoel Kaukab
    FC Achva Kfar Manda
    1 - 0
    W
  • 06/12/2025
    Hapoel Kaukab
    Maccabi Bnei Jadida
    1 - 1
    L
  • 28/11/2025
    Hapoel Dir Hanna
    Hapoel Kaukab
    0 - 1
    D
  • 29/08/2026
    Hapoel Kaukab
    Ihud Bnei Avtin
    1 - 1
    W

Thống kê phong độ Hapoel Kaukab gần đây, KQ Hapoel Kaukab mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 4 3 3

Thống kê phong độ Hapoel Kaukab gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp Quốc Gia Israel 1 1 0 0
- Hạng 3 Israel 9 3 3 3

Phong độ Hapoel Kaukab gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Hapoel Kaukab mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Israel

  • 29/08/2026
    Hapoel Kaukab
    Ihud Bnei Avtin
    1 - 1
    W
  • - Kết quả Hapoel Kaukab mới nhất ở giải Hạng 3 Israel

  • 18/09/2026
    1 Maccabi Bnei Jadida
    Hapoel Kaukab
    2 - 2
    W
  • 08/02/2026
    Hapoel Kaukab
    Beitar Nahariya
    0 - 1
    L
  • 10/01/2026
    Hapoel Kaukab
    Shafaram
    0 - 0
    D
  • 06/01/2026
    Hapoel Kaukab
    Ihud Bnei Avtin
    0 - 0
    D
  • 28/12/2025
    Bnei Maghar
    Hapoel Kaukab
    1 - 1
    W
  • 20/12/2025
    Hapoel Kaukab
    Hapoel Bnei Ein Mahel
    1 - 1
    L
  • 15/12/2025
    Hapoel Kaukab
    FC Achva Kfar Manda
    1 - 0
    W
  • 06/12/2025
    Hapoel Kaukab
    Maccabi Bnei Jadida
    1 - 1
    L
  • 28/11/2025
    Hapoel Dir Hanna
    Hapoel Kaukab
    0 - 1
    D

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Hapoel Kaukab gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Hapoel Kaukab (sân nhà) 7 4 0 0
Hapoel Kaukab (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận Hapoel Kaukab thắng
Bại: là số trận Hapoel Kaukab thua

BXH Israel B League mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Sport Club Dimona 3 3 0 0 4 0 4 9 T T T
2 Shimshon Tel Aviv 3 2 1 0 7 3 4 7 T H T
3 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 3 2 1 0 6 2 4 7 H T T
4 MS Jerusalem 3 2 1 0 6 3 3 7 T H T
5 Hapoel Herzliya 3 2 1 0 5 2 3 7 T T H
6 Sderot 3 2 0 1 6 3 3 6 T B T
7 Ironi Nir Ramat HaSharon 3 1 2 0 2 1 1 5 H H T
8 Maccabi Yavne 3 1 1 1 3 1 2 4 T B H
9 Hapoel Hadera 3 1 1 1 3 3 0 4 B H T
10 Hapoel Holon Yaniv 3 1 1 1 2 3 -1 4 H T B
11 Kfar Saba 1928 3 1 0 2 5 4 1 3 B T B
12 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3 1 0 2 1 2 -1 3 T B B
13 Hapoel Azor 3 1 0 2 2 6 -4 3 B T B
14 SC Maccabi Ashdod 3 0 2 1 4 5 -1 2 B H H
15 Hapoel Mahane Yehuda 3 0 2 1 2 3 -1 2 H H B
16 Ironi Beit Shemesh 3 0 1 2 3 8 -5 1 B B H
17 Agudat Sport Nordia Jerusalem 3 0 0 3 2 8 -6 0 B B B
18 Tzeirey Tira 3 0 0 3 1 7 -6 0 B B B

Cập nhật:
" "