Phong độ SC Imbabura gần đây, KQ SC Imbabura mới nhất

Phong độ SC Imbabura gần đây

  • 31/10/2025
    SC Imbabura
    Chacaritas SC 1
    2 - 1
    W
  • 28/10/2025
    Cumbaya FC
    SC Imbabura
    2 - 1
    L
  • 20/10/2025
    22 de Julio
    SC Imbabura
    1 - 1
    D
  • 16/10/2025
    SC Imbabura
    CD Vargas Torres
    1 - 0
    W
  • 13/10/2025
    Atletico Vinotinto
    SC Imbabura
    1 - 1
    D
  • 28/09/2025
    SC Imbabura
    22 de Julio
    0 - 1
    D
  • 18/09/2025
    CD Vargas Torres
    SC Imbabura
    0 - 1
    L
  • 11/09/2025
    SC Imbabura
    Cumbaya FC 1
    0 - 0
    D
  • 05/09/2025
    1 SC Imbabura
    Atletico Vinotinto
    0 - 1
    L
  • 29/08/2025
    Chacaritas SC
    SC Imbabura
    1 - 1
    W

Thống kê phong độ SC Imbabura gần đây, KQ SC Imbabura mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 3 4 3

Thống kê phong độ SC Imbabura gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Hạng 2 Ecuador 10 3 4 3

Phong độ SC Imbabura gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả SC Imbabura mới nhất ở giải Hạng 2 Ecuador

  • 31/10/2025
    SC Imbabura
    Chacaritas SC 1
    2 - 1
    W
  • 28/10/2025
    Cumbaya FC
    SC Imbabura
    2 - 1
    L
  • 20/10/2025
    22 de Julio
    SC Imbabura
    1 - 1
    D
  • 16/10/2025
    SC Imbabura
    CD Vargas Torres
    1 - 0
    W
  • 13/10/2025
    Atletico Vinotinto
    SC Imbabura
    1 - 1
    D
  • 28/09/2025
    SC Imbabura
    22 de Julio
    0 - 1
    D
  • 18/09/2025
    CD Vargas Torres
    SC Imbabura
    0 - 1
    L
  • 11/09/2025
    SC Imbabura
    Cumbaya FC 1
    0 - 0
    D
  • 05/09/2025
    1 SC Imbabura
    Atletico Vinotinto
    0 - 1
    L
  • 29/08/2025
    Chacaritas SC
    SC Imbabura
    1 - 1
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập SC Imbabura gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
SC Imbabura (sân nhà) 7 3 0 0
SC Imbabura (sân khách) 3 0 0 3
Ghi chú:
Thắng: là số trận SC Imbabura thắng
Bại: là số trận SC Imbabura thua

BXH Hạng 2 Ecuador mùa giải 2026

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Cuniburo FC 5 5 0 0 11 4 7 46 T T T T T
2 Atletico Futbol Club 5 2 2 1 8 4 4 46 B H T H T
3 CD Independiente Juniors 5 1 2 2 5 7 -2 44 H T B H B
4 9 de Octubre 4 1 2 1 6 5 1 42 H H T B
5 Cuenca Juniors 5 1 1 3 2 6 -4 38 H B B T B
6 San Antonio(ECU) 4 0 1 3 2 8 -6 32 H B B B

Cập nhật:
" "