Phong độ Club Sport Emelec gần đây, KQ Club Sport Emelec mới nhất

Phong độ Club Sport Emelec gần đây

  • 24/08/2026
    1 Liga Dep. Universitaria Quito
    Club Sport Emelec
    2 - 0
    L
  • 17/08/2026
    Club Sport Emelec
    Tecnico Universitario
    2 - 0
    W
  • 10/08/2026
    Guayaquil City
    Club Sport Emelec
    0 - 0
    D
  • 02/08/2026
    Club Sport Emelec
    Sociedad Deportiva Aucas
    0 - 1
    L
  • 28/07/2026
    Deportivo Cuenca
    Club Sport Emelec
    1 - 0
    L
  • 24/07/2026
    Club Sport Emelec
    Mushuc Runa
    1 - 0
    D
  • 20/07/2026
    Independiente del Valle
    Club Sport Emelec
    3 - 0
    L
  • 17/07/2026
    1 Orense SC
    Club Sport Emelec 1
    0 - 1
    W
  • 13/07/2026
    Club Sport Emelec
    Barcelona SC(ECU)
    0 - 0
    D
  • 06/07/2026
    Delfin SC
    Club Sport Emelec
    1 - 0
    D

Thống kê phong độ Club Sport Emelec gần đây, KQ Club Sport Emelec mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 2 4 4

Thống kê phong độ Club Sport Emelec gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- VĐQG Ecuador 10 2 4 4

Phong độ Club Sport Emelec gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Club Sport Emelec mới nhất ở giải VĐQG Ecuador

  • 24/08/2026
    1 Liga Dep. Universitaria Quito
    Club Sport Emelec
    2 - 0
    L
  • 17/08/2026
    Club Sport Emelec
    Tecnico Universitario
    2 - 0
    W
  • 10/08/2026
    Guayaquil City
    Club Sport Emelec
    0 - 0
    D
  • 02/08/2026
    Club Sport Emelec
    Sociedad Deportiva Aucas
    0 - 1
    L
  • 28/07/2026
    Deportivo Cuenca
    Club Sport Emelec
    1 - 0
    L
  • 24/07/2026
    Club Sport Emelec
    Mushuc Runa
    1 - 0
    D
  • 20/07/2026
    Independiente del Valle
    Club Sport Emelec
    3 - 0
    L
  • 17/07/2026
    1 Orense SC
    Club Sport Emelec 1
    0 - 1
    W
  • 13/07/2026
    Club Sport Emelec
    Barcelona SC(ECU)
    0 - 0
    D
  • 06/07/2026
    Delfin SC
    Club Sport Emelec
    1 - 0
    D

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Club Sport Emelec gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Club Sport Emelec (sân nhà) 6 2 0 0
Club Sport Emelec (sân khách) 4 0 0 4
Ghi chú:
Thắng: là số trận Club Sport Emelec thắng
Bại: là số trận Club Sport Emelec thua

BXH VĐQG Ecuador mùa giải 2026

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Independiente Jose Teran 26 22 1 3 64 26 38 67 T T T T T T
2 Sociedad Deportiva Aucas 26 13 5 8 30 26 4 44 B B T T B T
3 Universidad Catolica 26 12 7 7 45 23 22 43 T H T B H T
4 Macara 26 12 6 8 33 26 7 42 T T T T H B
5 Liga Dep. Universitaria Quito 26 12 5 9 26 20 6 41 H T T B T T
6 Barcelona SC(ECU) 26 10 9 7 28 20 8 39 B B H B H T
7 Libertad FC 26 10 7 9 29 29 0 37 T T T T H T
8 Club Leones del Norte 26 9 8 9 28 28 0 35 H T H B T B
9 Mushuc Runa 26 8 9 9 32 34 -2 33 H B T T H H
10 Guayaquil City 26 8 9 9 25 29 -4 33 H H B H H T
11 Deportivo Cuenca 26 9 5 12 22 32 -10 32 B T B B B H
12 Club Sport Emelec 26 8 8 10 21 31 -10 32 H B B H T B
13 Orense SC 26 8 6 12 30 39 -9 30 T B B H T B
14 Tecnico Universitario 26 8 2 16 23 37 -14 26 B T B B B B
15 Delfin SC 26 6 6 14 17 28 -11 24 B B B H B B
16 Manta FC 26 4 5 17 12 37 -25 17 H B B T B B

Title Play-offs CON CSA qualifying Relegation Play-offs
Cập nhật:
" "