Phong độ FC Neftci Baku gần đây, KQ FC Neftci Baku mới nhất

Phong độ FC Neftci Baku gần đây

  • 23/08/2026
    FC Neftci Baku
    Araz Nakhchivan
    4 - 0
    W
  • 16/08/2026
    1 Standard Sumgayit
    FC Neftci Baku
    0 - 2
    W
  • 23/05/2026
    FK Kapaz Ganca
    FC Neftci Baku 1
    0 - 0
    W
  • 17/05/2026
    1 Sabah FK Baku
    FC Neftci Baku
    1 - 1
    W
  • 31/07/2026
    Dinamo Minsk
    FC Neftci Baku 1
    0 - 1
    W
  • 22/07/2026
    FC Neftci Baku
    Dinamo Minsk
    2 - 1
    L
  • 13/07/2026
    ZNK Osijek
    FC Neftci Baku
    0 - 0
    L
  • 10/07/2026
    Radnicki Nis
    FC Neftci Baku
    0 - 2
    W
  • 06/07/2026
    1 Partizan Belgrade
    FC Neftci Baku 1
    0 - 0
    L
  • 02/07/2026
    FC Neftci Baku
    CFR Cluj
    0 - 0
    L

Thống kê phong độ FC Neftci Baku gần đây, KQ FC Neftci Baku mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 6 0 4

Thống kê phong độ FC Neftci Baku gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp C3 Châu Âu 2 1 0 1
- VĐQG Azerbaijan 4 4 0 0
- Giao hữu CLB 4 1 0 3

Phong độ FC Neftci Baku gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả FC Neftci Baku mới nhất ở giải Cúp C3 Châu Âu

  • 31/07/2026
    Dinamo Minsk
    FC Neftci Baku 1
    0 - 1
    W
  • 22/07/2026
    FC Neftci Baku
    Dinamo Minsk
    2 - 1
    L
  • - Kết quả FC Neftci Baku mới nhất ở giải VĐQG Azerbaijan

  • 23/08/2026
    FC Neftci Baku
    Araz Nakhchivan
    4 - 0
    W
  • 16/08/2026
    1 Standard Sumgayit
    FC Neftci Baku
    0 - 2
    W
  • 23/05/2026
    FK Kapaz Ganca
    FC Neftci Baku 1
    0 - 0
    W
  • 17/05/2026
    1 Sabah FK Baku
    FC Neftci Baku
    1 - 1
    W
  • - Kết quả FC Neftci Baku mới nhất ở giải Giao hữu CLB

  • 13/07/2026
    ZNK Osijek
    FC Neftci Baku
    0 - 0
    L
  • 10/07/2026
    Radnicki Nis
    FC Neftci Baku
    0 - 2
    W
  • 06/07/2026
    1 Partizan Belgrade
    FC Neftci Baku 1
    0 - 0
    L
  • 02/07/2026
    FC Neftci Baku
    CFR Cluj
    0 - 0
    L

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập FC Neftci Baku gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
FC Neftci Baku (sân nhà) 6 6 0 0
FC Neftci Baku (sân khách) 4 0 0 4
Ghi chú:
Thắng: là số trận FC Neftci Baku thắng
Bại: là số trận FC Neftci Baku thua

BXH VĐQG Azerbaijan mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 FC Neftci Baku 2 2 0 0 8 1 7 6 T T
2 Zira FK 2 2 0 0 5 1 4 6 T T
3 Turan Tovuz 2 1 1 0 1 0 1 4 T H
4 Qarabag 1 1 0 0 3 1 2 3 T
5 Sabah FK Baku 1 1 0 0 2 0 2 3 T
6 FK SAFA 2 1 0 1 1 2 -1 3 B T
7 Samaxı FC 2 0 1 1 1 3 -2 1 B H
8 FK Mughan 2 0 1 1 1 3 -2 1 H B
9 Araz Nakhchivan 2 0 1 1 0 5 -5 1 H B
10 Standard Sumgayit 1 0 0 1 1 3 -2 0 B
11 Qabala 2 0 0 2 0 2 -2 0 B B
12 FK Kapaz Ganca 1 0 0 1 0 2 -2 0 B

UEFA CL play-offs UEFA ECL offs Relegation
Cập nhật:
Bảng xếp hạng bóng đá Azerbaijan
" "