Phong độ Brisbane City U23 gần đây, KQ Brisbane City U23 mới nhất

Phong độ Brisbane City U23 gần đây

  • 27/06/2026
    Magic United U23
    Brisbane City U23
    0 - 0
    L
  • 20/06/2026
    Eastern Suburbs U23(AUS)
    Brisbane City U23
    2 - 0
    L
  • 13/06/2026
    Gold Coast United U23
    Brisbane City U23
    1 - 1
    L
  • 06/06/2026
    Brisbane City U23
    Lions FC U23
    2 - 3
    D
  • 31/05/2026
    Brisbane Olympic FC U23
    Brisbane City U23
    0 - 1
    W
  • 23/05/2026
    Moreton Bay United U23
    Brisbane City U23
    4 - 0
    L
  • 09/05/2026
    Brisbane City U23
    Peninsula Power U23
    0 - 0
    W
  • 26/04/2026
    Brisbane City U23
    WDSC Wolves U23 1
    1 - 3
    L
  • 19/04/2026
    Brisbane City U23
    Rochedale Rovers U23
    0 - 0
    L
  • 11/04/2026
    Brisbane City U23
    Magic United U23
    3 - 0
    W

Thống kê phong độ Brisbane City U23 gần đây, KQ Brisbane City U23 mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 3 1 6

Thống kê phong độ Brisbane City U23 gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- VĐQG Australia - Queensland U23 10 3 1 6

Phong độ Brisbane City U23 gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả Brisbane City U23 mới nhất ở giải VĐQG Australia - Queensland U23

  • 27/06/2026
    Magic United U23
    Brisbane City U23
    0 - 0
    L
  • 20/06/2026
    Eastern Suburbs U23(AUS)
    Brisbane City U23
    2 - 0
    L
  • 13/06/2026
    Gold Coast United U23
    Brisbane City U23
    1 - 1
    L
  • 06/06/2026
    Brisbane City U23
    Lions FC U23
    2 - 3
    D
  • 31/05/2026
    Brisbane Olympic FC U23
    Brisbane City U23
    0 - 1
    W
  • 23/05/2026
    Moreton Bay United U23
    Brisbane City U23
    4 - 0
    L
  • 09/05/2026
    Brisbane City U23
    Peninsula Power U23
    0 - 0
    W
  • 26/04/2026
    Brisbane City U23
    WDSC Wolves U23 1
    1 - 3
    L
  • 19/04/2026
    Brisbane City U23
    Rochedale Rovers U23
    0 - 0
    L
  • 11/04/2026
    Brisbane City U23
    Magic United U23
    3 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập Brisbane City U23 gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
Brisbane City U23 (sân nhà) 4 3 0 0
Brisbane City U23 (sân khách) 6 0 0 6
Ghi chú:
Thắng: là số trận Brisbane City U23 thắng
Bại: là số trận Brisbane City U23 thua
Cập nhật: