Lịch thi đấu Hannover 96 hôm nay, LTĐ Hannover 96 mới nhất

Lịch thi đấu Hannover 96 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu Hannover 96 mới nhất: THEO GIẢI ĐẤU

    - Lịch thi đấu Hannover 96 mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Đức

  • 29/10 02:45
    Hannover 96
    Kaiserslautern
    ? - ?
  • - Lịch thi đấu Hannover 96 mới nhất ở giải Hạng 2 Đức

  • 10/10 18:00
    Magdeburg
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/10 18:30
    Hannover 96
    St. Pauli
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/10 18:30
    Eintracht Braunschweig
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/10 19:30
    Hannover 96
    Dynamo Dresden
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 19:30
    Heidenheimer
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21/11 19:30
    Hannover 96
    Greuther Furth
    ? - ?
    Vòng 12
  • 28/11 19:30
    VfL Osnabruck
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/12 19:30
    Hannover 96
    Hertha Berlin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/12 19:30
    Holstein Kiel
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/12 19:30
    Hannover 96
    Kaiserslautern
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/01 19:30
    Arminia Bielefeld
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/01 19:30
    Hannover 96
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 18
  • 30/01 19:30
    VfL Wolfsburg
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/02 19:30
    Hannover 96
    Darmstadt
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 19:30
    Karlsruher SC
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 19:30
    Hannover 96
    Nurnberg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 19:30
    VfL Bochum
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/03 19:30
    Hannover 96
    Magdeburg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 19:30
    St. Pauli
    Hannover 96
    ? - ?
    Vòng 25

BXH Hạng 2 Đức mùa giải 2026-2027

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Hertha Berlin 6 6 0 0 17 7 10 18 T T T T T T
2 Nurnberg 6 5 1 0 16 6 10 16 T T T H T T
3 Heidenheimer 6 4 1 1 14 12 2 13 T B T T T H
4 VfL Wolfsburg 6 3 2 1 15 8 7 11 H T T H B T
5 Kaiserslautern 6 3 2 1 6 4 2 11 H H T T B T
6 Magdeburg 6 3 1 2 11 9 2 10 B T T B T H
7 Energie Cottbus 6 2 2 2 14 13 1 8 T B B H T H
8 St. Pauli 6 1 4 1 8 8 0 7 H H B H T H
9 VfL Bochum 6 2 1 3 5 6 -1 7 B T B T H B
10 Hannover 96 6 2 1 3 7 9 -2 7 B B T H B T
11 VfL Osnabruck 6 2 1 3 9 12 -3 7 B B T T B H
12 Greuther Furth 6 1 3 2 9 11 -2 6 H B T B H H
13 Arminia Bielefeld 6 1 2 3 10 12 -2 5 B T B H B H
14 Karlsruher SC 6 1 2 3 6 12 -6 5 T H B H B B
15 Eintracht Braunschweig 6 1 1 4 12 13 -1 4 T B B B H B
16 Holstein Kiel 6 0 4 2 7 10 -3 4 H H B H B H
17 Dynamo Dresden 6 1 1 4 8 14 -6 4 B T B B H B
18 Darmstadt 6 1 1 4 5 13 -8 4 H B B B T B

Upgrade Team Upgrade Play-offs Relegation Play-offs Relegation
" "