Lịch thi đấu bóng đá 1/2/2023: lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 1/2/2023: Xem LTĐ BĐ Thứ tư, ngày 01/02/2023 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ tư: Lịch bóng đá ngày 01/02/2023
  • 02:45
    Bordeaux
    Le Havre
    0 - 1
    Vòng 21
  • 02:45
    Annecy
    Caen
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    Bastia
    Saint-Etienne
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    Grenoble
    Quevilly Rouen
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    Guingamp
    Nimes
    1 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    Stade Lavallois MFC
    Dijon
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    Metz
    Rodez1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    1Niort
    Amiens
    0 - 2
    Vòng 21
  • 02:45
    Paris FC
    Pau FC
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02:45
    Sochaux
    Valenciennes
    2 - 0
    Vòng 21
  • 22:00
    Nasarawa United
    Plateau United
    1 - 1
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Kwara United
    Akwa United
    1 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Remo Stars
    Enyimba International
    1 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    El Kanemi Warriors
    Bendel Insurance
    0 - 1
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Gombe United
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Bayelsa United
    Doma United
    0 - 1
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Rivers United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Enugu Rangers International
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Abia Warriors
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Lobi Stars
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 02:45
    Chester
    Alfreton Town
    0 - 1
    Vòng 23
  • 02:45
    Chorley
    AFC Telford United
    1 - 0
    Vòng 23
  • 02:45
    Kidderminster
    Blyth Spartans
    1 - 1
    Vòng 23
  • 02:45
    Kings Lynn
    Bradford Park Avenue
    0 - 0
    Vòng 23
  • 02:45
    Scarborough Athletic
    Brackley Town
    0 - 0
    Vòng 23
  • 02:45
    Spennymoor Town
    Hereford
    0 - 0
    Vòng 23
  • 02:45
    Darlington
    Southport
    0 - 0
    Vòng 24
  • 02:55
    Kettering Town
    Boston United
    0 - 2
    Vòng 28
  • 02:45
    1Dover Athletic
    Worthing
    0 - 2
    Vòng 23
  • 02:45
    Farnborough Town
    Hemel Hempstead Town
    0 - 2
    Vòng 23
  • 02:45
    Braintree Town
    Cheshunt
    0 - 0
    Vòng 28
  • 02:45
    Hungerford Town
    Chelmsford City2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 02:45
    Weymouth
    Hampton & Richmond
    1 - 0
    Vòng 13
  • 02:45
    Taunton Town
    Havant & Waterlooville2
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02:45
    Bowers & Pitsea
    Corinthian Casuals
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02:45
    Brightlingsea Regent
    Carshalton Athletic
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02:45
    Haringey Borough
    Bishops Stortford
    0 - 1
    Vòng 22
  • 02:45
    Lewes
    Wingate & Finchley1
    4 - 0
    Vòng 22
  • 02:45
    Herne Bay
    Potters Bar Town
    1 - 1
    Vòng 22
  • 22:00
    King Faisal Babes
    Medeama
    1 - 2
    Vòng 15
  • 22:00
    Kotoku Royals
    Bibiani Gold Stars
    2 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Legon Cities1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Bechem United
    Real Tamale United
    4 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Dreams (GHA)
    Aduana Stars1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22:00
    Nsoatreman
    Berekum Chelsea
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Samartex
    Tamale City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 00:00
    MFK Dubnica
    SK Crystal Lednicke Rovne
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    FCM Traiskirchen
    Team Wiener Linien
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    FV Illertissen
    VfR Aalen
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    TSV Steinbach Haiger 2
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    First Vienna
    SV Leobendorf
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Pisek
    U19 Viktoria Plzen
    3 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    ASK Voitsberg
    SV Allerheiligen
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Kapfenberg Superfund
    USV RB Weindorf StAnna
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Mannsdorf
    ASV Schrems
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Vanlose IF
    Greve
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Cancun
    Chicago Fire
    0 - 5
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Greuther Furth 2
    Eltersdorf
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:10
    SV Fellbach
    CfR Pforzheim
    0 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    TSV Bordesholm
    Eckernforder SV
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    TVS Dachau 1865
    Pipinsried
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Rot Weiss Walldorf
    SV Alemannia Waldalgesheim
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    VfB Marburg
    Giessen
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:45
    Kehlen
    Red Black Egalite
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    ASK Horitschon-Unterpetersdorf
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    SpVgg Unterhaching
    TSV Buchbach
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    MSV Dusseldorf
    Blau Weiss Friesdorf
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Alisontia Steinsel
    US Sandweiler
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:30
    Waterford United
    Cobh Ramblers
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    St. Patricks
    Wexford Youth
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 15:00
    Otelul Galati
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 15:30
    Torpedo Zhodino
    Dinamo Brest
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    1Hegelmann Litauen
    DFK Dainava Alytus1
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 16:30
    Ranheim IL
    Rosenborg 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    FK Omladinac Novi Banovci
    OFK Beograd
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Minsk
    Ostrovets
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Corvinul Hunedoara
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Sparta Praha 2
    Sokol Hostoun
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Banik Ostrava 2
    Slavia Prague 2
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Shakhter Soligorsk
    Arsenal Dzyarzhynsk
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    FShM Moscow
    Krylya Sovetov Samara 2
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Stomil Olsztyn
    Jagiellonia Bialystok 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Grobina
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Zorya
    AC Horsens
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    FK Kosice
    Slavoj Trebisov
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Neman Grodno
    Torpedo Zhodino Reserve
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Radunia Stezyca
    Cartusia Kartuzy
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    FK Ohrid 2004
    Bregalnica Stip1
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Kaposvari Rakoczi
    NK Nafta
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Decic Tuzi
    ND Mura 05
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Budaorsi
    Szekszard UFC
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Molde
    Brattvag
    6 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Cherno More Varna
    Sozopol
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Vorskla Poltava
    FK Velez Mostar
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Rigas Futbola skola
    FK Panevezys
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Concordia Chiajna
    Besa Doberdoll
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Nữ ZFK Masinac Nis
    Nữ Ljuboten
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Blau Weiss Linz
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Etar Veliko Tarnovo
    Litex Lovech
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Kauno Zalgiris
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Helsingor
    Struga Trim-Lum
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Apollon Paralimniou
    Pandramaikos
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Septemvri Sofia
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Voska Sport
    Pobeda Prilep
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Backa Topola
    Graficar Beograd1
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Lviv
    Zeleznicar Pancevo
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    ND Gorica
    ND Primorje
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Koper
    NK Rudar Velenje
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Jadran Dekani
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Rubin Kazan
    Navbahor Namangan
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Veles Moscow
    Volgar Astrachan
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Zalgiris Vilnius
    Dinamo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Alashkert
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    NK Maribor
    Shakhtar Donetsk
    1 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Qatar SC Reserve
    Umm Salal Reserve
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Cherno More Varna
    Dunav Ruse
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Fotbal Trinec
    Hlucin
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 22:30
    Slovan Rosice
    Tatran Brno Bohunice
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Domzale
    Kolkheti Khobi
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    Nữ Ferencvarosi TC
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Al-Gharafa SC Reserve
    Al Rayyan Reserve
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:30
    Slovan Bratislava 2
    Inter Bratislava
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
Cập nhật: