Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A), Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) hôm nay: tổng hợp kqbđ Tây Ban Nha mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) tối và đêm qua: bdkq Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A): Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 22 Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và xem kqbd Hạng ba TBN (H3) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) hôm nay 2022-2023 vòng đấu 22: trực tiếp kq bd Hạng ba TBN (H3) tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Spanish Primera RFEF Grupo A 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Hạng ba TBN (H3) mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 3 Tay Ban Nha Nhom A hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) có tên Tiếng Anh là Spanish Primera RFEF Grupo A và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và trực tiếp kqbd Tây Ban Nha ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) mùa giải 2022-2023 - vòng 22

  • Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A) của 1 cặp đấu:
    VS
3837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 28/05 23:00
    Alcorcon
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    Algeciras
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    AD Ceuta
    Linense
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    Cordoba C.F.
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    Racing de Ferrol
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    Fuenlabrada
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    Cultural Leonesa
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    CD Linares Deportivo
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    Pontevedra
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 38
  • 28/05 23:00
    CF Rayo Majadahonda
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 23:00
    CD Badajoz
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    Celta Vigo 2
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    Deportivo La Coruna
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    Talavera de la Reina
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    Linense
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    Merida AD
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    Real Madrid Castilla
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Alcorcon
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    San Sebastian Reyes
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 23:00
    Unionistas de Salamanca
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 37
  • 14/05 23:00
    Alcorcon
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    Algeciras
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    AD Ceuta
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    Cordoba C.F.
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    Racing de Ferrol
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    Fuenlabrada
    Linense
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    Cultural Leonesa
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    CD Linares Deportivo
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    Pontevedra
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 23:00
    CF Rayo Majadahonda
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 23:00
    CD Badajoz
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    Celta Vigo 2
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    Deportivo La Coruna
    Alcorcon
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    Talavera de la Reina
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    Linense
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    Merida AD
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    Real Madrid Castilla
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    C.D. San Fernando Isleno
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    San Sebastian Reyes
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 23:00
    Unionistas de Salamanca
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 23:00
    Alcorcon
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    Algeciras
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    AD Ceuta
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    Cordoba C.F.
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    Racing de Ferrol
    Linense
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    Fuenlabrada
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    Talavera de la Reina
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    Cultural Leonesa
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    CD Linares Deportivo
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 23:00
    Pontevedra
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 23:00
    Alcorcon
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    CD Badajoz
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    Celta Vigo 2
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    Deportivo La Coruna
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    Linense
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    Merida AD
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    CF Rayo Majadahonda
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    San Sebastian Reyes
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 23:00
    Unionistas de Salamanca
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 33
  • 17/04 00:00
    Racing de Ferrol
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 23:00
    Cordoba C.F.
    Alcorcon
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 21:00
    Algeciras
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 17:00
    AD Ceuta
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 17:00
    Talavera de la Reina
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 17:00
    Cultural Leonesa
    Linense
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 17:00
    CD Linares Deportivo
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 00:00
    Fuenlabrada
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 00:00
    Pontevedra
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 22:00
    Real Madrid Castilla
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 09/04 23:00
    CD Badajoz
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 23:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 22:00
    Celta Vigo 2
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 17:00
    Alcorcon
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 17:00
    Merida AD
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 17:00
    CF Rayo Majadahonda
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 17:00
    San Sebastian Reyes
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 00:00
    Deportivo La Coruna
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/04 00:00
    CD Linares Deportivo
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 31
  • 08/04 22:00
    Linense
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 00:00
    Pontevedra
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 23:00
    Fuenlabrada
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Talavera de la Reina
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Cultural Leonesa
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 17:00
    Algeciras
    Alcorcon
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 17:00
    AD Ceuta
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 00:00
    Racing de Ferrol
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 00:00
    Real Madrid Castilla
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 00:00
    Unionistas de Salamanca
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/04 22:00
    Celta Vigo 2
    Linense
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/03 00:00
    Deportivo La Coruna
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 23:00
    San Sebastian Reyes
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 21:00
    CF Rayo Majadahonda
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 17:00
    Alcorcon
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 17:00
    CD Badajoz
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 17:00
    Linense
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 17:00
    Merida AD
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 01:00
    Cordoba C.F.
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 01:00
    CD Linares Deportivo
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 29
  • 25/03 23:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/03 00:00
    Algeciras
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 00:00
    Fuenlabrada
    Alcorcon
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 23:00
    Celta Vigo 2
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 23:00
    Cultural Leonesa
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 18:00
    AD Ceuta
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 18:00
    Real Madrid Castilla
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 01:00
    Racing de Ferrol
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 01:00
    Unionistas de Salamanca
    Linense
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 23:00
    Talavera de la Reina
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 22:00
    Pontevedra
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/03 01:00
    Deportivo La Coruna
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 00:00
    Merida AD
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 18:00
    Alcorcon
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 18:00
    Cordoba C.F.
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 18:00
    CD Linares Deportivo
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 18:00
    Linense
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 01:00
    Pontevedra
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 01:00
    San Sebastian Reyes
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/03 23:00
    CF Rayo Majadahonda
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/03 00:00
    Real Madrid Castilla
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 00:00
    Unionistas de Salamanca
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/03 23:00
    Racing de Ferrol
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/03 18:00
    AD Ceuta
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/03 18:00
    Fuenlabrada
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/03 18:00
    Talavera de la Reina
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/03 18:00
    Linense
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/03 01:00
    CD Badajoz
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/03 01:00
    Cultural Leonesa
    Alcorcon
    ? - ?
    Vòng 26
  • 04/03 23:00
    Celta Vigo 2
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/02 00:00
    Algeciras
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/02 00:00
    CF Rayo Majadahonda
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/02 22:00
    Merida AD
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/02 18:00
    Alcorcon
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/02 18:00
    Cordoba C.F.
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/02 18:00
    CD Linares Deportivo
    Racing de Ferrol
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/02 18:00
    Pontevedra
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/02 01:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/02 01:00
    San Sebastian Reyes
    Linense
    ? - ?
    Vòng 25
  • 25/02 23:00
    Deportivo La Coruna
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/02 00:00
    Fuenlabrada
    Cordoba C.F.
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20/02 00:00
    Real Madrid Castilla
    CD Linares Deportivo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/02 23:00
    Racing de Ferrol
    Pontevedra
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/02 18:00
    AD Ceuta
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/02 18:00
    Talavera de la Reina
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/02 18:00
    Cultural Leonesa
    Algeciras
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/02 18:00
    Linense
    C.D. San Fernando Isleno
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/02 01:00
    CD Badajoz
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/02 01:00
    Unionistas de Salamanca
    Merida AD
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/02 23:00
    Celta Vigo 2
    Alcorcon
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/02 00:00
    Merida AD
    Linense
    ? - ?
    Vòng 23
  • 13/02 00:00
    C.D. San Fernando Isleno
    CD Badajoz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/02 23:00
    Racing de Ferrol
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/02 18:00
    Algeciras
    AD Ceuta
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/02 18:00
    CD Linares Deportivo
    Unionistas de Salamanca
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/02 18:00
    CF Rayo Majadahonda
    Celta Vigo 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/02 18:00
    San Sebastian Reyes
    Deportivo La Coruna
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/02 01:00
    Cordoba C.F.
    Real Madrid Castilla
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/02 01:00
    Pontevedra
    Cultural Leonesa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/02 23:00
    Alcorcon
    Talavera de la Reina
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/02 00:00
    CD Badajoz
    CF Rayo Majadahonda
    0 - 0
    Vòng 22
  • 06/02 00:00
    San Sebastian Reyes
    C.D. San Fernando Isleno
    1 - 0
    Vòng 22
  • 05/02 23:00
    Celta Vigo 2
    Pontevedra
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/02 18:00
    AD Ceuta
    Fuenlabrada
    1 - 0
    Vòng 22
  • 05/02 18:00
    Cultural Leonesa
    Racing de Ferrol
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/02 18:00
    Real Madrid Castilla
    Alcorcon
    1 - 1
    Vòng 22
  • 05/02 18:00
    Unionistas de Salamanca
    Cordoba C.F.
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/02 01:00
    Deportivo La Coruna
    Merida AD
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/02 01:00
    Talavera de la Reina
    Algeciras
    1 - 0
    Vòng 22
  • 04/02 23:00
    1Linense1
    CD Linares Deportivo
    0 - 2
    Vòng 22
  • 30/01 00:00
    Merida AD
    San Sebastian Reyes1
    0 - 2
    Vòng 21
  • 29/01 23:00
    Pontevedra
    Real Madrid Castilla
    0 - 1
    Vòng 21
  • 29/01 22:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Deportivo La Coruna
    1 - 1
    Vòng 21
  • 29/01 18:00
    Alcorcon
    Linense
    0 - 0
    Vòng 21
  • 29/01 18:00
    1Algeciras1
    CD Badajoz1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 29/01 18:00
    Cordoba C.F.
    Celta Vigo 2
    0 - 2
    Vòng 21
  • 29/01 18:00
    CD Linares Deportivo
    Talavera de la Reina
    2 - 0
    Vòng 21
  • 29/01 01:00
    Racing de Ferrol
    AD Ceuta
    0 - 0
    Vòng 21
  • 29/01 01:00
    CF Rayo Majadahonda
    Unionistas de Salamanca
    1 - 0
    Vòng 21
  • 28/01 23:00
    Fuenlabrada
    Cultural Leonesa
    0 - 0
    Vòng 21
  • 23/01 01:30
    Merida AD
    C.D. San Fernando Isleno1
    0 - 1
    Vòng 20
  • 23/01 00:00
    Unionistas de Salamanca
    Algeciras
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22/01 23:00
    Celta Vigo 2
    CD Linares Deportivo
    3 - 0
    Vòng 20
  • 22/01 18:00
    AD Ceuta
    Cultural Leonesa
    1 - 0
    Vòng 20
  • 22/01 18:00
    Talavera de la Reina
    Fuenlabrada
    1 - 0
    Vòng 20
  • 22/01 18:00
    Linense
    Pontevedra
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22/01 01:00
    San Sebastian Reyes
    Cordoba C.F.
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22/01 01:00
    CD Badajoz
    Alcorcon
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22/01 01:00
    Deportivo La Coruna
    CF Rayo Majadahonda
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21/01 23:00
    Real Madrid Castilla
    Racing de Ferrol
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/01 02:00
    Linense
    Unionistas de Salamanca
    0 - 0
    Vòng 16
  • 16/01 00:00
    CD Badajoz
    Talavera de la Reina
    1 - 1
    Vòng 19
  • 16/01 00:00
    1Cordoba C.F.1
    Linense
    0 - 0
    Vòng 19
  • 15/01 23:00
    Racing de Ferrol
    San Sebastian Reyes
    1 - 0
    Vòng 19
  • 15/01 18:00
    AD Ceuta
    Real Madrid Castilla
    0 - 2
    Vòng 19
  • 15/01 18:00
    1Fuenlabrada1
    Celta Vigo 2
    0 - 1
    Vòng 19
  • 15/01 18:00
    Cultural Leonesa
    Merida AD
    1 - 0
    Vòng 19
  • 15/01 18:00
    CF Rayo Majadahonda
    C.D. San Fernando Isleno
    0 - 0
    Vòng 19
  • 15/01 01:00
    Algeciras
    CD Linares Deportivo
    1 - 2
    Vòng 19
  • 15/01 01:00
    Unionistas de Salamanca
    Pontevedra
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/01 23:00
    Alcorcon
    Deportivo La Coruna1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 09/01 01:00
    Deportivo La Coruna
    Unionistas de Salamanca1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 09/01 00:00
    San Sebastian Reyes
    CF Rayo Majadahonda
    1 - 0
    Vòng 18
  • 08/01 22:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Cordoba C.F.1
    1 - 2
    Vòng 18
  • 08/01 18:00
    Talavera de la Reina
    AD Ceuta
    1 - 0
    Vòng 18
  • 08/01 18:00
    Linense
    Fuenlabrada
    0 - 0
    Vòng 18
  • 08/01 18:00
    Merida AD
    Alcorcon1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 08/01 18:00
    Real Madrid Castilla
    Algeciras
    0 - 1
    Vòng 18
  • 08/01 01:00
    2CD Linares Deportivo2
    Cultural Leonesa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 08/01 01:00
    Pontevedra
    CD Badajoz
    1 - 1
    Vòng 18
  • 07/01 23:00
    Celta Vigo 2
    Racing de Ferrol
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18/12 23:00
    Cultural Leonesa
    San Sebastian Reyes1
    2 - 1
    Vòng 17
  • 18/12 18:00
    2Algeciras2
    Pontevedra
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/12 18:00
    CD Badajoz
    CD Linares Deportivo1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 18/12 18:00
    AD Ceuta
    Deportivo La Coruna1
    0 - 2
    Vòng 17
  • 18/12 18:00
    Fuenlabrada
    Real Madrid Castilla
    1 - 0
    Vòng 17
  • 18/12 18:00
    1Unionistas de Salamanca1
    Celta Vigo 2
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/12 01:00
    Racing de Ferrol
    Alcorcon
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/12 00:00
    Cordoba C.F.
    Merida AD
    1 - 0
    Vòng 17
  • 17/12 22:00
    Talavera de la Reina
    C.D. San Fernando Isleno
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/12 22:00
    CF Rayo Majadahonda
    Linense
    0 - 1
    Vòng 17
  • 12/12 01:00
    Deportivo La Coruna
    Racing de Ferrol
    2 - 0
    Vòng 16
  • 12/12 01:00
    San Sebastian Reyes
    Fuenlabrada
    0 - 1
    Vòng 16
  • 11/12 23:00
    Alcorcon
    Cordoba C.F.
    2 - 0
    Vòng 16
  • 11/12 23:00
    Pontevedra
    CF Rayo Majadahonda
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/12 18:00
    CD Linares Deportivo
    AD Ceuta
    1 - 1
    Vòng 16
  • 11/12 18:00
    Merida AD
    CD Badajoz
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/12 00:00
    1Real Madrid Castilla1
    Talavera de la Reina
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/12 00:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Algeciras
    0 - 0
    Vòng 16
  • 10/12 23:00
    Celta Vigo 2
    Cultural Leonesa
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/12 18:00
    AD Ceuta
    San Sebastian Reyes
    0 - 1
    Vòng 15
  • 08/12 03:00
    Algeciras
    Linense1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 08/12 03:00
    1Cordoba C.F.1
    Pontevedra
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/12 03:00
    Talavera de la Reina
    Celta Vigo 2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 08/12 03:00
    Cultural Leonesa
    C.D. San Fernando Isleno1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 08/12 01:00
    Racing de Ferrol
    CD Linares Deportivo
    1 - 0
    Vòng 15
  • 07/12 02:00
    CD Badajoz
    Deportivo La Coruna1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/12 18:00
    1Fuenlabrada1
    Merida AD
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/12 18:00
    CF Rayo Majadahonda
    Real Madrid Castilla
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/12 18:00
    Unionistas de Salamanca
    Alcorcon
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/12 00:00
    Celta Vigo 2
    Algeciras1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 05/12 00:00
    1San Sebastian Reyes1
    Talavera de la Reina
    0 - 1
    Vòng 14
  • 04/12 23:00
    Pontevedra
    Racing de Ferrol
    0 - 2
    Vòng 14
  • 04/12 18:00
    1Linense1
    AD Ceuta1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 04/12 18:00
    C.D. San Fernando Isleno
    CD Linares Deportivo
    1 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 01:00
    Deportivo La Coruna
    Cordoba C.F.
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 00:00
    Alcorcon
    Fuenlabrada
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 00:00
    Merida AD
    CF Rayo Majadahonda
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 00:00
    Real Madrid Castilla
    Cultural Leonesa
    1 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 00:00
    1Unionistas de Salamanca1
    CD Badajoz
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 23:00
    Racing de Ferrol
    Merida AD
    0 - 1
    Vòng 13
  • 27/11 23:00
    1Fuenlabrada1
    Deportivo La Coruna
    0 - 1
    Vòng 13
  • 27/11 18:00
    Algeciras
    San Sebastian Reyes
    0 - 2
    Vòng 13
  • 27/11 18:00
    1AD Ceuta1
    Pontevedra
    1 - 0
    Vòng 13
  • 27/11 18:00
    Talavera de la Reina
    Linense
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/11 18:00
    CD Linares Deportivo
    Real Madrid Castilla
    0 - 1
    Vòng 13
  • 27/11 00:00
    CD Badajoz
    Cordoba C.F.
    2 - 1
    Vòng 13
  • 27/11 00:00
    Cultural Leonesa
    Unionistas de Salamanca
    2 - 0
    Vòng 13
  • 26/11 22:00
    CF Rayo Majadahonda
    Alcorcon
    0 - 1
    Vòng 13
  • 26/11 22:00
    1C.D. San Fernando Isleno1
    Celta Vigo 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 21/11 01:00
    Deportivo La Coruna
    Cultural Leonesa
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21/11 00:00
    Real Madrid Castilla
    C.D. San Fernando Isleno
    2 - 0
    Vòng 12
  • 20/11 22:00
    Cordoba C.F.
    CD Linares Deportivo
    0 - 1
    Vòng 12
  • 20/11 18:00
    Celta Vigo 2
    CF Rayo Majadahonda
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20/11 18:00
    Linense
    Racing de Ferrol1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 20/11 18:00
    Merida AD
    AD Ceuta1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/11 18:00
    San Sebastian Reyes
    CD Badajoz
    0 - 2
    Vòng 12
  • 20/11 01:00
    Pontevedra
    Fuenlabrada
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/11 01:00
    Unionistas de Salamanca
    Talavera de la Reina
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/11 23:00
    Alcorcon
    Algeciras
    1 - 0
    Vòng 12
  • 07/11 00:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Fuenlabrada
    2 - 0
    Vòng 11
  • 07/11 00:00
    San Sebastian Reyes
    Merida AD
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 23:00
    Racing de Ferrol
    Unionistas de Salamanca
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    Talavera de la Reina
    Alcorcon
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 18:00
    1AD Ceuta1
    Cordoba C.F.
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 18:00
    Cultural Leonesa
    CF Rayo Majadahonda
    1 - 2
    Vòng 11
  • 06/11 18:00
    Real Madrid Castilla
    Pontevedra1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 03:00
    CD Badajoz
    Celta Vigo 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 01:00
    CD Linares Deportivo
    Linense
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/11 23:00
    Algeciras
    Deportivo La Coruna
    1 - 1
    Vòng 11
  • 31/10 00:00
    Alcorcon
    CD Badajoz
    1 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 23:00
    1Pontevedra1
    C.D. San Fernando Isleno
    2 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 22:00
    Cordoba C.F.
    Talavera de la Reina
    2 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    Fuenlabrada
    Racing de Ferrol
    1 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    2Merida AD2
    Algeciras1
    2 - 1
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    CF Rayo Majadahonda
    CD Linares Deportivo
    1 - 1
    Vòng 10
  • 30/10 18:00
    Unionistas de Salamanca
    AD Ceuta1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 00:00
    Deportivo La Coruna
    San Sebastian Reyes
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 00:00
    Linense
    Cultural Leonesa
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/10 22:00
    Celta Vigo 2
    Real Madrid Castilla
    1 - 2
    Vòng 10
  • 23/10 23:00
    Real Madrid Castilla
    Deportivo La Coruna1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 23:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Merida AD
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 21:00
    CD Linares Deportivo
    Celta Vigo 2
    0 - 1
    Vòng 9
  • 23/10 17:00
    Algeciras
    Talavera de la Reina
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 17:00
    CD Badajoz
    Linense
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 17:00
    AD Ceuta
    Alcorcon
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 17:00
    San Sebastian Reyes
    Unionistas de Salamanca
    0 - 1
    Vòng 9
  • 23/10 00:00
    Cultural Leonesa
    Pontevedra
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 00:00
    CF Rayo Majadahonda
    Fuenlabrada
    2 - 0
    Vòng 9
  • 22/10 22:00
    Racing de Ferrol
    Cordoba C.F.
    0 - 1
    Vòng 9
  • 20/10 01:00
    Talavera de la Reina
    Merida AD
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/10 00:00
    Deportivo La Coruna
    CD Linares Deportivo
    2 - 1
    Vòng 8
  • 17/10 00:00
    Unionistas de Salamanca
    C.D. San Fernando Isleno
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/10 23:00
    Linense
    San Sebastian Reyes
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 17:00
    Alcorcon
    Cultural Leonesa
    1 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 17:00
    AD Ceuta
    Racing de Ferrol
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/10 00:00
    Fuenlabrada
    CD Badajoz1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 00:00
    Talavera de la Reina
    CF Rayo Majadahonda
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/10 00:00
    Merida AD
    Real Madrid Castilla
    1 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 00:00
    Pontevedra
    Celta Vigo 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 15/10 22:00
    Cordoba C.F.
    Algeciras
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 23:00
    1Cultural Leonesa1
    Fuenlabrada
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 23:00
    CF Rayo Majadahonda
    Deportivo La Coruna
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 22:00
    Celta Vigo 2
    Merida AD
    1 - 1
    Vòng 7
  • 09/10 21:00
    Real Madrid Castilla
    Cordoba C.F.
    0 - 1
    Vòng 7
  • 09/10 17:00
    Algeciras
    Unionistas de Salamanca1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 17:00
    CD Badajoz
    AD Ceuta1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 17:00
    CD Linares Deportivo
    Pontevedra
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 00:00
    Racing de Ferrol
    Talavera de la Reina1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 00:00
    San Sebastian Reyes
    Alcorcon
    0 - 0
    Vòng 7
  • 08/10 22:00
    C.D. San Fernando Isleno
    Linense1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 00:00
    Cordoba C.F.
    San Sebastian Reyes
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/10 00:00
    Deportivo La Coruna
    C.D. San Fernando Isleno1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/10 23:00
    Talavera de la Reina
    Cultural Leonesa
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/10 17:00
    Alcorcon
    Real Madrid Castilla
    3 - 0
    Vòng 6
  • 02/10 17:00
    AD Ceuta
    Algeciras
    1 - 2
    Vòng 6
  • 02/10 17:00
    1Linense1
    Celta Vigo 2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/10 01:00
    1CD Badajoz1
    Racing de Ferrol
    0 - 2
    Vòng 6
  • 02/10 00:00
    Fuenlabrada
    CD Linares Deportivo
    0 - 2
    Vòng 6
  • 01/10 22:00
    Merida AD
    Pontevedra
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 22:00
    Unionistas de Salamanca
    CF Rayo Majadahonda
    2 - 0
    Vòng 6
  • 29/09 01:00
    Deportivo La Coruna
    Talavera de la Reina
    2 - 1
    Vòng 1
  • 25/09 23:00
    Fuenlabrada
    Talavera de la Reina
    0 - 1
    Vòng 5
  • 25/09 23:00
    Cultural Leonesa
    Cordoba C.F.
    0 - 3
    Vòng 5
  • 25/09 22:00
    Pontevedra
    Linense
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 17:00
    CD Linares Deportivo
    Alcorcon
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 17:00
    CF Rayo Majadahonda
    AD Ceuta1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 25/09 17:00
    Real Madrid Castilla
    CD Badajoz1
    3 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 00:00
    Algeciras
    Racing de Ferrol1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 00:00
    C.D. San Fernando Isleno
    San Sebastian Reyes
    0 - 0
    Vòng 5
  • 24/09 23:00
    Celta Vigo 2
    Deportivo La Coruna
    1 - 1
    Vòng 5
  • 24/09 22:00
    Merida AD
    Unionistas de Salamanca
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/09 00:30
    1Alcorcon1
    C.D. San Fernando Isleno
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19/09 00:30
    Unionistas de Salamanca
    Fuenlabrada1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/09 00:00
    Deportivo La Coruna
    Pontevedra
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 17:00
    AD Ceuta
    Celta Vigo 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 17:00
    Talavera de la Reina
    CD Linares Deportivo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 17:00
    Linense
    Merida AD
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 02:30
    Cordoba C.F.
    CF Rayo Majadahonda
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 02:30
    San Sebastian Reyes
    Real Madrid Castilla
    1 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 01:00
    Racing de Ferrol
    Cultural Leonesa
    2 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 00:30
    1CD Badajoz1
    Algeciras
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/09 00:30
    1CD Linares Deportivo1
    San Sebastian Reyes
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 00:30
    CF Rayo Majadahonda
    CD Badajoz
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 00:30
    1C.D. San Fernando Isleno1
    Racing de Ferrol
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 00:00
    Pontevedra
    Talavera de la Reina1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 22:00
    Celta Vigo 2
    Cordoba C.F.
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 17:00
    1Fuenlabrada1
    AD Ceuta
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 17:00
    Linense
    Alcorcon
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 17:00
    Merida AD
    Deportivo La Coruna
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 02:30
    Algeciras
    Cultural Leonesa
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 00:30
    Real Madrid Castilla
    Unionistas de Salamanca
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/09 00:30
    Cordoba C.F.
    Fuenlabrada
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/09 00:30
    Racing de Ferrol
    Real Madrid Castilla
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/09 00:30
    Cultural Leonesa
    AD Ceuta
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/09 17:00
    1Alcorcon1
    Celta Vigo 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/09 17:00
    Unionistas de Salamanca
    CD Linares Deportivo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/09 02:30
    Algeciras
    CF Rayo Majadahonda
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/09 02:30
    CD Badajoz
    C.D. San Fernando Isleno1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/09 02:30
    San Sebastian Reyes
    Pontevedra
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/09 00:30
    Deportivo La Coruna
    Linense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/08 02:30
    CD Linares Deportivo
    Merida AD
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/08 00:30
    Fuenlabrada
    Algeciras
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/08 00:30
    Cultural Leonesa
    CD Badajoz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/08 00:30
    Pontevedra
    Alcorcon
    1 - 1
    Vòng 1
  • 28/08 17:00
    Celta Vigo 2
    San Sebastian Reyes
    1 - 2
    Vòng 1
  • 28/08 02:30
    Cordoba C.F.
    Unionistas de Salamanca
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/08 02:30
    CF Rayo Majadahonda
    Racing de Ferrol
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/08 00:30
    1Real Madrid Castilla1
    Linense
    1 - 0
    Vòng 1
  • 28/08 00:30
    C.D. San Fernando Isleno
    AD Ceuta
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A)

Tên giải đấu Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm A)
Tên khác Hạng ba TBN (H3)
Tên Tiếng Anh Spanish Primera RFEF Grupo A
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 28 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 22
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)