Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4), Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) hôm nay: tổng hợp kqbđ Tây Ban Nha mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) tối và đêm qua: bdkq Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4): Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 20 Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và xem kqbd Hạng 3 TBN (Nhóm 4) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) hôm nay 2022-2023 vòng đấu 20: trực tiếp kq bd Hạng 3 TBN (Nhóm 4) tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Spanish Segunda B Group 4 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Hạng 3 TBN (Nhóm 4) mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 3 Tay Ban Nha Nhom 4 hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) có tên Tiếng Anh là Spanish Segunda B Group 4 và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và trực tiếp kqbd Tây Ban Nha ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) mùa giải 2022-2023 - vòng 20

  • Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4) của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 14/05 23:00
    Antequera CF
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    CD Utrera
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    CD El Ejido 2012
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Cartagena 2
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Recreativo Granada
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Mar Menor
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Recreativo Huelva
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Sevilla Atletico
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/05 23:00
    Xerez Deportivo
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/05 23:00
    Real Betis 2
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Cadiz 2
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Atletico Mancha Real
    Recreativo Huelva
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Atletico Sanluqueno
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    CD San Roque de Lepe
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Juventud Torremolinos
    Sevilla Atletico
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    UCAM Murcia
    Mar Menor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Velez CF
    Xerez Deportivo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 23:00
    Yeclano Deportivo
    Cartagena 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 30/04 23:00
    Antequera CF
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Cadiz 2
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    CD El Ejido 2012
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Cartagena 2
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Recreativo Granada
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Mar Menor
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Recreativo Huelva
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Sevilla Atletico
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Xerez Deportivo
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 32
  • 23/04 23:00
    Real Betis 2
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    CD Utrera
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Atletico Mancha Real
    Cartagena 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    CD San Roque de Lepe
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Juventud Torremolinos
    Mar Menor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    UCAM Murcia
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Velez CF
    Recreativo Huelva
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Xerez Deportivo
    Sevilla Atletico
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Yeclano Deportivo
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/04 23:00
    Antequera CF
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Cadiz 2
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    CD El Ejido 2012
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Cartagena 2
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Recreativo Granada
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Mar Menor
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Recreativo Huelva
    Xerez Deportivo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Atletico Sanluqueno
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Sevilla Atletico
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/04 23:00
    CD Utrera
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Atletico Mancha Real
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    CD San Roque de Lepe
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Sevilla Atletico
    Recreativo Huelva
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Juventud Torremolinos
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    UCAM Murcia
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Velez CF
    Cartagena 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Xerez Deportivo
    Mar Menor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Yeclano Deportivo
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 23:00
    Mar Menor
    Sevilla Atletico
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Recreativo Huelva
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Atletico Sanluqueno
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Antequera CF
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Real Betis 2
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Cadiz 2
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    CD El Ejido 2012
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Cartagena 2
    Xerez Deportivo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Recreativo Granada
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/03 23:00
    CD Utrera
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Atletico Mancha Real
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Recreativo Huelva
    Mar Menor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Sevilla Atletico
    Cartagena 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Juventud Torremolinos
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    UCAM Murcia
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Velez CF
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Xerez Deportivo
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Yeclano Deportivo
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/03 00:00
    Antequera CF
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Real Betis 2
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Cadiz 2
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    CD El Ejido 2012
    Xerez Deportivo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Cartagena 2
    Recreativo Huelva
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Recreativo Granada
    Sevilla Atletico
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Mar Menor
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Atletico Sanluqueno
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    CD San Roque de Lepe
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/03 00:00
    CD Utrera
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Atletico Mancha Real
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Mar Menor
    Cartagena 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Recreativo Huelva
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Sevilla Atletico
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Juventud Torremolinos
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    UCAM Murcia
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Velez CF
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Xerez Deportivo
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 00:00
    Antequera CF
    Sevilla Atletico
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Real Betis 2
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Cadiz 2
    Xerez Deportivo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    CD El Ejido 2012
    Recreativo Huelva
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Cartagena 2
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Recreativo Granada
    Mar Menor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Atletico Sanluqueno
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    CD San Roque de Lepe
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Yeclano Deportivo
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 00:00
    CD Utrera
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Cartagena 2
    Recreativo Granada
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Atletico Mancha Real
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Mar Menor
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Recreativo Huelva
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Sevilla Atletico
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Juventud Torremolinos
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Velez CF
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Xerez Deportivo
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 00:00
    Antequera CF
    Mar Menor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Real Betis 2
    Xerez Deportivo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Cadiz 2
    Recreativo Huelva
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    CD El Ejido 2012
    Cartagena 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Recreativo Granada
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Atletico Sanluqueno
    Sevilla Atletico
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    CD San Roque de Lepe
    Velez CF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    UCAM Murcia
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Yeclano Deportivo
    Juventud Torremolinos
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/02 23:00
    Recreativo Huelva
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 23:00
    Xerez Deportivo
    CD San Roque de Lepe
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 22:30
    Velez CF
    Yeclano Deportivo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 18:00
    CD Utrera
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 18:00
    Cartagena 2
    Antequera CF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 18:00
    Mar Menor
    Cadiz 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 18:00
    Sevilla Atletico
    Real Betis 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 22:30
    Juventud Torremolinos
    UCAM Murcia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 22:00
    Recreativo Granada
    CD El Ejido 2012
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/02 23:00
    Antequera CF
    Recreativo Granada
    1 - 1
    Vòng 20
  • 05/02 23:00
    CD El Ejido 2012
    CD Utrera
    2 - 0
    Vòng 20
  • 05/02 23:00
    Yeclano Deportivo
    Xerez Deportivo1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 05/02 22:15
    CD San Roque de Lepe
    Sevilla Atletico
    1 - 0
    Vòng 20
  • 05/02 19:00
    Real Betis 2
    Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng 20
  • 05/02 18:30
    Atletico Sanluqueno
    Mar Menor
    0 - 1
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    Cadiz 2
    Cartagena 2
    1 - 0
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    Atletico Mancha Real
    Juventud Torremolinos
    0 - 1
    Vòng 20
  • 05/02 18:00
    UCAM Murcia
    Velez CF
    1 - 0
    Vòng 20
  • 29/01 23:00
    CD El Ejido 2012
    Antequera CF
    0 - 1
    Vòng 19
  • 29/01 23:00
    Mar Menor
    Real Betis 21
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 23:00
    Recreativo Huelva
    CD San Roque de Lepe
    0 - 1
    Vòng 19
  • 29/01 23:00
    Sevilla Atletico
    Yeclano Deportivo2
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 23:00
    Xerez Deportivo
    UCAM Murcia
    0 - 1
    Vòng 19
  • 29/01 18:00
    CD Utrera
    Juventud Torremolinos
    1 - 2
    Vòng 19
  • 29/01 18:00
    1Cartagena 21
    Atletico Sanluqueno
    1 - 1
    Vòng 19
  • 29/01 18:00
    1Recreativo Granada1
    Cadiz 2
    1 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 18:00
    Velez CF
    Atletico Mancha Real
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22/01 23:30
    Atletico Mancha Real
    Xerez Deportivo1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 22/01 23:00
    Antequera CF
    CD Utrera1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 23:00
    Yeclano Deportivo
    Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 22:15
    CD San Roque de Lepe
    Mar Menor
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 19:30
    Real Betis 2
    Cartagena 2
    2 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    Atletico Sanluqueno
    Recreativo Granada
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    2Juventud Torremolinos2
    Velez CF1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 22/01 18:00
    UCAM Murcia
    Sevilla Atletico1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 21/01 22:00
    Cadiz 2
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 18
  • 15/01 23:30
    Atletico Mancha Real
    Sevilla Atletico
    1 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 19:30
    Real Betis 2
    Recreativo Granada
    0 - 2
    Vòng 17
  • 15/01 18:30
    Atletico Sanluqueno
    CD El Ejido 2012
    1 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:00
    UCAM Murcia
    Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 18:00
    Velez CF
    CD Utrera
    0 - 1
    Vòng 17
  • 15/01 00:30
    1Yeclano Deportivo1
    Mar Menor
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/01 00:00
    CD San Roque de Lepe
    Cartagena 2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 14/01 22:30
    Juventud Torremolinos
    Xerez Deportivo
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/01 22:00
    Cadiz 2
    Antequera CF
    0 - 1
    Vòng 17
  • 08/01 23:00
    Antequera CF
    Atletico Sanluqueno
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 23:00
    CD El Ejido 2012
    Real Betis 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 23:00
    1Mar Menor1
    UCAM Murcia
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 23:00
    Xerez Deportivo
    Velez CF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 18:00
    CD Utrera
    Cadiz 21
    2 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 18:00
    Recreativo Huelva
    Atletico Mancha Real
    2 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 17:00
    Cartagena 2
    Yeclano Deportivo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 08/01 00:00
    1Sevilla Atletico1
    Juventud Torremolinos
    1 - 0
    Vòng 16
  • 07/01 19:00
    Recreativo Granada
    CD San Roque de Lepe
    1 - 0
    Vòng 16
  • 18/12 18:30
    1Atletico Sanluqueno1
    Cadiz 2
    2 - 0
    Vòng 15
  • 18/12 18:00
    1CD San Roque de Lepe1
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/12 18:00
    UCAM Murcia
    Cartagena 2
    2 - 1
    Vòng 15
  • 18/12 18:00
    Velez CF
    Sevilla Atletico
    2 - 0
    Vòng 15
  • 18/12 18:00
    2Yeclano Deportivo2
    Recreativo Granada
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18/12 17:30
    Real Betis 2
    Antequera CF
    1 - 2
    Vòng 15
  • 18/12 00:30
    Atletico Mancha Real
    Mar Menor
    2 - 1
    Vòng 15
  • 17/12 23:00
    CD Utrera
    Xerez Deportivo
    0 - 2
    Vòng 15
  • 17/12 23:00
    Juventud Torremolinos
    Recreativo Huelva1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 11/12 23:00
    1CD El Ejido 20121
    Yeclano Deportivo
    0 - 1
    Vòng 14
  • 11/12 23:00
    Atletico Sanluqueno
    CD Utrera
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 23:00
    1Antequera CF1
    CD San Roque de Lepe
    2 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    Cartagena 2
    Atletico Mancha Real1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    Mar Menor
    Juventud Torremolinos1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 18:00
    Recreativo Huelva
    Velez CF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 11/12 00:00
    1Sevilla Atletico1
    Xerez Deportivo
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/12 22:00
    Cadiz 2
    Real Betis 21
    1 - 1
    Vòng 14
  • 10/12 19:00
    Recreativo Granada
    UCAM Murcia1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 23:45
    Atletico Mancha Real
    Recreativo Granada
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 23:00
    Yeclano Deportivo
    Antequera CF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    CD Utrera
    Sevilla Atletico
    0 - 2
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    CD San Roque de Lepe
    Cadiz 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    Juventud Torremolinos
    Cartagena 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    Velez CF
    Mar Menor1
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    Xerez Deportivo
    Recreativo Huelva
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/12 18:00
    1UCAM Murcia1
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/12 17:30
    Real Betis 2
    Atletico Sanluqueno
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/11 23:00
    Antequera CF
    UCAM Murcia
    3 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 23:00
    1CD El Ejido 20121
    Atletico Mancha Real
    0 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 22:30
    Recreativo Huelva
    Sevilla Atletico
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 18:30
    Atletico Sanluqueno
    CD San Roque de Lepe
    3 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 18:00
    Cartagena 2
    Velez CF
    2 - 1
    Vòng 12
  • 27/11 18:00
    Mar Menor
    Xerez Deportivo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 17:30
    Real Betis 2
    CD Utrera
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/11 22:00
    Cadiz 2
    Yeclano Deportivo
    0 - 2
    Vòng 12
  • 26/11 22:00
    2Recreativo Granada2
    Juventud Torremolinos1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 20/11 23:00
    Juventud Torremolinos
    CD El Ejido 2012
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    UCAM Murcia
    Cadiz 2
    1 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    Xerez Deportivo
    Cartagena 2
    0 - 2
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    Yeclano Deportivo
    Atletico Sanluqueno
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 18:00
    CD Utrera
    Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 18:00
    Atletico Mancha Real
    Antequera CF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/11 18:00
    CD San Roque de Lepe
    Real Betis 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 18:00
    Velez CF
    Recreativo Granada
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/11 17:30
    Sevilla Atletico
    Mar Menor
    1 - 2
    Vòng 11
  • 06/11 23:00
    Antequera CF
    Juventud Torremolinos
    2 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 23:00
    CD El Ejido 2012
    Velez CF
    1 - 2
    Vòng 10
  • 06/11 18:30
    1Recreativo Granada1
    Xerez Deportivo
    0 - 1
    Vòng 10
  • 06/11 18:00
    Mar Menor
    Recreativo Huelva
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 18:00
    1CD San Roque de Lepe1
    CD Utrera
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 17:30
    Real Betis 2
    Yeclano Deportivo
    1 - 1
    Vòng 10
  • 06/11 00:00
    Atletico Sanluqueno
    UCAM Murcia
    1 - 0
    Vòng 10
  • 05/11 22:00
    Cadiz 2
    Atletico Mancha Real1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 05/11 18:00
    Cartagena 2
    Sevilla Atletico
    1 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 23:00
    Recreativo Huelva
    Cartagena 2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Yeclano Deportivo
    CD San Roque de Lepe
    2 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 18:00
    CD Utrera
    Mar Menor
    1 - 1
    Vòng 9
  • 30/10 18:00
    Atletico Mancha Real
    Atletico Sanluqueno
    0 - 1
    Vòng 9
  • 30/10 18:00
    Juventud Torremolinos
    Cadiz 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 18:00
    UCAM Murcia
    Real Betis 21
    1 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 18:00
    Velez CF
    Antequera CF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 17:30
    Sevilla Atletico
    Recreativo Granada
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/10 01:00
    Xerez Deportivo
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/10 22:00
    1Antequera CF1
    Xerez Deportivo1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    CD El Ejido 2012
    Sevilla Atletico1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    Cartagena 2
    Mar Menor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    CD San Roque de Lepe
    UCAM Murcia
    1 - 1
    Vòng 8
  • 23/10 22:00
    Yeclano Deportivo
    CD Utrera
    1 - 1
    Vòng 8
  • 23/10 17:00
    Recreativo Granada
    Recreativo Huelva
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23/10 16:30
    1Real Betis 21
    Atletico Mancha Real
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/10 00:00
    Atletico Sanluqueno
    Juventud Torremolinos
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 22:00
    Cadiz 2
    Velez CF
    2 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 18:00
    Velez CF
    Atletico Sanluqueno
    0 - 1
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    1CD Utrera1
    Cartagena 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    Atletico Mancha Real
    CD San Roque de Lepe
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    Mar Menor
    Recreativo Granada1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    Recreativo Huelva
    CD El Ejido 20121
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    1Juventud Torremolinos1
    Real Betis 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 17:00
    UCAM Murcia
    Yeclano Deportivo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 16:30
    Sevilla Atletico
    Antequera CF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 01:00
    Xerez Deportivo
    Cadiz 21
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 22:00
    Antequera CF
    Recreativo Huelva2
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    CD El Ejido 2012
    Mar Menor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    CD San Roque de Lepe
    Juventud Torremolinos
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    UCAM Murcia
    CD Utrera
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    Yeclano Deportivo
    Atletico Mancha Real
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 17:30
    Atletico Sanluqueno
    Xerez Deportivo1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 17:00
    Recreativo Granada
    Cartagena 2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 16:30
    Real Betis 2
    Velez CF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 16:00
    Cadiz 2
    Sevilla Atletico
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/10 23:30
    Recreativo Huelva
    Cadiz 2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 23:00
    Velez CF
    CD San Roque de Lepe
    0 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 23:00
    Xerez Deportivo
    Real Betis 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 21:45
    Juventud Torremolinos
    Yeclano Deportivo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:15
    Cartagena 2
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:00
    CD Utrera
    Recreativo Granada
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:00
    Atletico Mancha Real
    UCAM Murcia
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 17:00
    2Mar Menor2
    Antequera CF
    0 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 16:00
    Sevilla Atletico
    Atletico Sanluqueno
    0 - 2
    Vòng 5
  • 26/09 00:00
    Atletico Mancha Real
    CD Utrera
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:45
    Atletico Sanluqueno
    Recreativo Huelva
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    Antequera CF
    Cartagena 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    1CD El Ejido 20121
    Recreativo Granada
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    Yeclano Deportivo
    Velez CF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 17:00
    Real Betis 2
    Sevilla Atletico1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 17:00
    Cadiz 2
    Mar Menor
    0 - 2
    Vòng 4
  • 25/09 17:00
    UCAM Murcia
    Juventud Torremolinos
    2 - 1
    Vòng 4
  • 24/09 23:00
    CD San Roque de Lepe
    Xerez Deportivo
    1 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 23:30
    CD Utrera
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 23:30
    Recreativo Huelva
    Real Betis 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    Cartagena 2
    Cadiz 2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    1Velez CF1
    UCAM Murcia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    Xerez Deportivo
    Yeclano Deportivo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 17:00
    Recreativo Granada
    Antequera CF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 17:00
    Mar Menor
    Atletico Sanluqueno
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 17:00
    Juventud Torremolinos
    Atletico Mancha Real
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 16:00
    Sevilla Atletico
    CD San Roque de Lepe
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 00:30
    UCAM Murcia
    Xerez Deportivo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 00:00
    Antequera CF
    CD El Ejido 2012
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 00:00
    Atletico Mancha Real
    Velez CF1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    CD San Roque de Lepe
    Recreativo Huelva
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    Yeclano Deportivo
    Sevilla Atletico
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 17:00
    Real Betis 2
    Mar Menor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 17:00
    Cadiz 2
    Recreativo Granada
    1 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 17:00
    Atletico Sanluqueno
    Cartagena 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 16:30
    Juventud Torremolinos
    CD Utrera
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/09 00:30
    CD Utrera
    Antequera CF
    1 - 2
    Vòng 1
  • 05/09 00:00
    CD El Ejido 2012
    Cadiz 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 00:00
    Xerez Deportivo
    Atletico Mancha Real
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 23:45
    Velez CF
    Juventud Torremolinos
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 23:30
    Mar Menor
    CD San Roque de Lepe3
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 16:00
    Sevilla Atletico
    UCAM Murcia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 01:00
    Recreativo Huelva
    Yeclano Deportivo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 23:30
    Cartagena 2
    Real Betis 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 21:00
    Recreativo Granada
    Atletico Sanluqueno
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4)

Tên giải đấu Hạng 3 Tây Ban Nha (Nhóm 4)
Tên khác Hạng 3 TBN (Nhóm 4)
Tên Tiếng Anh Spanish Segunda B Group 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 3 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 20
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)