Kết quả Hạng 2 Slovenia, Kqbd Slovenia hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovenia hôm nay: kqbd Hạng 2 Slovenia mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Slovenia hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Slovenia trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 3 Hạng 2 Slovenia mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Slovenia gần đây và kqbd Slovenia 2 trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Slovenia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Slovenia thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Slovenia 2 trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 2 Slovenia mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Slovenia và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 slovenia hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Slovenia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Slovenia là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovenia. Các kết quả bóng đá Slovenia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Slovenia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovenia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Slovenia và BĐKQ Cúp Slovenia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Slovenia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Slovenia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovenia mùa giải 2022-2023

  • Kết quả Hạng 2 Slovenia của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Slovenia của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 20/05 22:00
    ND Beltinci
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 22:00
    NK Bilje
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 22:00
    NK Roltek Dob
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 22:00
    Jadran Dekani
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 22:00
    NK Krsko
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 22:00
    NK Krka
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 22:00
    ND Primorje
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 22:00
    NK Rudar Velenje
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/05 22:00
    NK Aluminij
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    NK Fuzinar
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    NK Brinje Grosuplje
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    MNK Ljubljana
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    NK Nafta
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Bistrica
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    NK Rogaska
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    NK Triglav Kranj
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/05 22:00
    ND Beltinci
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    NK Bilje
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    NK Roltek Dob
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    Jadran Dekani
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    Bistrica
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    NK Krka
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    ND Primorje
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    NK Rudar Velenje
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 22:00
    NK Aluminij
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    NK Fuzinar
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    NK Brinje Grosuplje
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    MNK Ljubljana
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    NK Krsko
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    NK Nafta
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    NK Rogaska
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    NK Triglav Kranj
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 21:30
    ND Beltinci
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    NK Bilje
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    NK Roltek Dob
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    NK Fuzinar
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    Jadran Dekani
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    Bistrica
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    ND Primorje
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:30
    NK Rudar Velenje
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/04 21:30
    NK Aluminij
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    NK Brinje Grosuplje
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    MNK Ljubljana
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    NK Krsko
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    NK Nafta
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    NK Krka
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    NK Rogaska
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:30
    NK Triglav Kranj
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:00
    ND Beltinci
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 21:00
    NK Bilje
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 21:00
    NK Roltek Dob
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 21:00
    NK Fuzinar
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 21:00
    Jadran Dekani
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 21:00
    Bistrica
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 21:00
    NK Rudar Velenje
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 21:00
    NK Triglav Kranj
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/04 21:00
    NK Aluminij
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    NK Brinje Grosuplje
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    MNK Ljubljana
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    NK Krsko
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    NK Nafta
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    NK Krka
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    ND Primorje
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    NK Rogaska
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/03 20:00
    ND Beltinci
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:00
    NK Roltek Dob
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:00
    NK Fuzinar
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:00
    Jadran Dekani
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:00
    NK Nafta
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:00
    Bistrica
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:00
    NK Rudar Velenje
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/03 20:00
    NK Triglav Kranj
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/03 21:00
    NK Aluminij
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 21:00
    NK Bilje
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 21:00
    NK Brinje Grosuplje
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 21:00
    MNK Ljubljana
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 21:00
    NK Krsko
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 21:00
    NK Krka
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 21:00
    ND Primorje
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 21:00
    NK Rogaska
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/03 21:00
    ND Beltinci
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 21:00
    NK Fuzinar
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 21:00
    NK Brinje Grosuplje
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 21:00
    Jadran Dekani
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 21:00
    NK Nafta
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 21:00
    Bistrica
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 21:00
    NK Rudar Velenje
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 21:00
    NK Triglav Kranj
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 21:00
    NK Aluminij
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    NK Bilje
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    NK Roltek Dob
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    MNK Ljubljana
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    NK Krsko
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    NK Krka
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    ND Primorje
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    NK Rogaska
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/11 19:30
    NK Aluminij
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 19:30
    ND Beltinci
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 19:30
    NK Fuzinar
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 19:30
    NK Brinje Grosuplje
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 19:30
    NK Nafta
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 19:30
    Bistrica
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 19:30
    NK Rudar Velenje
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 19:30
    NK Triglav Kranj
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 19:30
    NK Bilje
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 19:30
    NK Roltek Dob
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 19:30
    MNK Ljubljana
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 19:30
    Jadran Dekani
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 19:30
    NK Krsko
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 19:30
    NK Krka
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 19:30
    ND Primorje
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 19:30
    NK Rogaska
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 19:30
    NK Aluminij
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    NK Fuzinar
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    NK Brinje Grosuplje
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    NK Nafta
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    Bistrica
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    NK Rogaska
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    NK Rudar Velenje
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 19:30
    NK Triglav Kranj
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 20:00
    NK Aluminij
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    NK Fuzinar
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    NK Brinje Grosuplje
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    MNK Ljubljana
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    NK Nafta
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Bistrica
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    NK Rogaska
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    NK Triglav Kranj
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 20:00
    ND Beltinci
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    NK Bilje
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    NK Roltek Dob
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    Jadran Dekani
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    NK Krsko
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    NK Krka
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    ND Primorje
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    NK Rudar Velenje
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 20:00
    NK Aluminij
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    NK Fuzinar
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    NK Brinje Grosuplje
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    MNK Ljubljana
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    NK Krsko
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    NK Nafta
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    NK Rogaska
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    NK Triglav Kranj
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 20:00
    ND Beltinci
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    NK Bilje
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    NK Roltek Dob
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    Jadran Dekani
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    Bistrica
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    NK Krka
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    ND Primorje
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    NK Rudar Velenje
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 12
  • 09/10 20:30
    NK Aluminij
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 20:30
    NK Brinje Grosuplje
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 20:30
    MNK Ljubljana
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 20:30
    NK Krsko
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 20:30
    NK Nafta
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 20:30
    NK Krka
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 20:30
    NK Rogaska
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 11
  • 09/10 20:30
    NK Triglav Kranj
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    ND Beltinci
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    NK Bilje
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    NK Roltek Dob
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    NK Fuzinar
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    Jadran Dekani
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    Bistrica
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    ND Primorje
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    NK Rudar Velenje
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    NK Aluminij
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    NK Brinje Grosuplje
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    MNK Ljubljana
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    NK Krsko
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    NK Nafta
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    NK Krka
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    ND Primorje
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    NK Rogaska
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 21:00
    ND Beltinci
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    NK Bilje
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    NK Roltek Dob
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    NK Fuzinar
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Jadran Dekani
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    Bistrica
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    NK Rudar Velenje
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    NK Triglav Kranj
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 8
  • 11/09 21:30
    NK Aluminij
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:30
    NK Bilje
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:30
    NK Brinje Grosuplje
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:30
    MNK Ljubljana
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:30
    NK Krsko
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:30
    NK Krka
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:30
    ND Primorje
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:30
    NK Rogaska
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 21:30
    ND Beltinci
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:30
    NK Roltek Dob
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:30
    NK Fuzinar
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:30
    Jadran Dekani
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:30
    NK Nafta
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:30
    Bistrica
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:30
    NK Rudar Velenje
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:30
    NK Triglav Kranj
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 22:00
    NK Aluminij
    NK Brinje Grosuplje
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    NK Bilje
    Jadran Dekani
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    NK Roltek Dob
    NK Rudar Velenje
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    MNK Ljubljana
    NK Triglav Kranj
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    NK Krsko
    NK Fuzinar
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    NK Krka
    Bistrica
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    ND Primorje
    ND Beltinci
    ? - ?
    Vòng 5
  • 28/08 22:00
    NK Rogaska
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22/08 01:15
    NK Rudar Velenje
    NK Aluminij
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 22:00
    NK Brinje Grosuplje
    NK Rogaska
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 22:00
    Jadran Dekani
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    ND Beltinci
    NK Bilje
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    NK Fuzinar
    NK Krka
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:00
    Bistrica
    ND Primorje
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 01:00
    NK Nafta
    MNK Ljubljana
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 01:00
    NK Triglav Kranj
    NK Krsko
    ? - ?
    Vòng 4
  • 14/08 22:30
    MNK Ljubljana
    NK Brinje Grosuplje
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 22:30
    Jadran Dekani
    NK Rudar Velenje
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 22:30
    NK Krka
    NK Triglav Kranj1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 22:30
    NK Bilje
    Bistrica
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 22:30
    NK Roltek Dob
    ND Beltinci
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 22:30
    ND Primorje
    NK Fuzinar
    0 - 3
    Vòng 3
  • 13/08 22:30
    NK Rogaska
    NK Aluminij
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/08 23:00
    1NK Krsko1
    NK Nafta
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 22:30
    ND Beltinci
    Jadran Dekani
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 22:30
    NK Brinje Grosuplje
    NK Krsko
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    NK Fuzinar
    NK Bilje
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    Bistrica
    NK Roltek Dob
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    NK Rudar Velenje
    NK Rogaska
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 01:00
    NK Aluminij
    MNK Ljubljana
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 01:00
    NK Nafta
    NK Krka
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 01:00
    NK Triglav Kranj
    ND Primorje
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 23:00
    MNK Ljubljana
    NK Rogaska
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 22:30
    NK Bilje
    NK Triglav Kranj
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 23:00
    ND Primorje
    NK Nafta
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 22:30
    NK Roltek Dob
    NK Fuzinar
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:30
    Jadran Dekani
    Bistrica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:30
    NK Krsko
    NK Aluminij
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 00:00
    NK Krka
    NK Brinje Grosuplje
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/07 23:00
    ND Beltinci
    NK Rudar Velenje1
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Slovenia

Tên giải đấu Hạng 2 Slovenia
Tên khác Slovenia 2
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 20 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0