Lokomotiv Gomel: tin tức, thông tin website facebook
CLB Lokomotiv Gomel: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Lokomotiv Gomel |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Belarus |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất Belarus |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Lokomotiv Gomel mới nhất
-
28/04 20:00OstrowitzLokomotiv Gomel0 - 1Vòng 4
-
21/04 20:00Lokomotiv GomelFC Molodechno0 - 1Vòng 3
-
14/04 19:00FC BaranovichiLokomotiv Gomel0 - 1Vòng 2
-
07/04 17:00Lokomotiv GomelDnepr Rohachev0 - 2Vòng 1
-
25/11 18:00Lokomotiv GomelOstrowitz1 - 0Vòng 34
-
18/11 17:00Dnepr RohachevLokomotiv Gomel2 - 0Vòng 33
-
11/11 18:00Lokomotiv GomelKommunalnik Slonim0 - 0Vòng 32
-
05/11 17:00FC BaranovichiLokomotiv Gomel0 - 1Vòng 31
-
22/10 19:301 Lokomotiv GomelArsenal Dzyarzhynsk1 - 2Vòng 29
-
21/02 17:50FK Isloch MinskLokomotiv Gomel0 - 0
Lịch thi đấu Lokomotiv Gomel sắp tới
-
03/05 20:00Lokomotiv GomelShakhter Soligorsk II? - ?Vòng 5
-
11/05 20:00BATE-2 BorisovLokomotiv Gomel? - ?Vòng 6
-
18/05 20:00Lokomotiv GomelEnergetik-BGU Minsk? - ?Vòng 7
-
25/05 20:00Lokomotiv GomelDinamo-2 Minsk? - ?Vòng 8
-
01/06 20:00FK LidaLokomotiv Gomel? - ?Vòng 9
-
08/06 20:00Lokomotiv GomelFK Orsha? - ?Vòng 10
-
15/06 20:00Kommunalnik SlonimLokomotiv Gomel? - ?Vòng 11
-
22/06 20:00Lokomotiv GomelBelarus U17? - ?Vòng 12
-
29/06 20:00FK BumpromLokomotiv Gomel? - ?Vòng 13
-
06/07 20:00Lokomotiv GomelFC Belshina Babruisk? - ?Vòng 14
BXH Hạng nhất Belarus mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Molodechno | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 3 | 5 | 10 | T T H T |
2 | FK Lida | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 10 | T T H T |
3 | Volna Pinsk | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 6 | 9 | B T T T |
4 | FC Belshina Babruisk | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 3 | 9 | T T T B |
5 | BATE-2 Borisov | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 7 | 2 | 9 | T B T T |
6 | Niva Dolbizno | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 2 | 7 | T B T H |
7 | Ostrowitz | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 1 | 7 | T T B H |
8 | FK Bumprom | 4 | 2 | 0 | 2 | 11 | 5 | 6 | 6 | B T B T |
9 | Dnepr Rohachev | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 | 2 | 5 | T B H H |
10 | Energetik-BGU Minsk | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | -1 | 4 | B B H T |
11 | Dinamo-2 Minsk | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | -1 | 4 | B T H B |
12 | Kommunalnik Slonim | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | -2 | 4 | B T B H |
13 | FC Baranovichi | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | -2 | 4 | B T H B |
14 | Torpedo-2 Zhodino | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 12 | -4 | 4 | H B T B |
15 | Belarus U17 | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 9 | -7 | 3 | T B B B |
16 | Lokomotiv Gomel | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 7 | -4 | 2 | B B H H |
17 | FK Orsha | 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 10 | -5 | 2 | H B B H |
18 | Shakhter Soligorsk II | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | -5 | 1 | B B H B |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs