Dinamo-2 Minsk: tin tức, thông tin website facebook
CLB Dinamo-2 Minsk: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Dinamo-2 Minsk |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Belarus |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất Belarus |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Dinamo-2 Minsk mới nhất
-
18/05 19:00Dinamo-2 MinskBATE-2 Borisov0 - 1Vòng 7
-
10/05 20:00Shakhter Soligorsk IIDinamo-2 Minsk1 - 1Vòng 6
-
03/05 22:59Dinamo-2 MinskOstrowitz 11 - 0Vòng 5
-
28/04 17:00FC MolodechnoDinamo-2 Minsk1 - 1Vòng 4
-
20/04 22:59Dinamo-2 MinskFC Baranovichi0 - 0Vòng 3
-
14/04 18:00Dnepr RohachevDinamo-2 Minsk0 - 0Vòng 2
-
06/04 20:50Dinamo-2 MinskNiva Dolbizno1 - 0Vòng 1
Lịch thi đấu Dinamo-2 Minsk sắp tới
-
24/05 22:00Lokomotiv GomelDinamo-2 Minsk? - ?Vòng 8
-
01/06 20:00Dinamo-2 MinskEnergetik-BGU Minsk? - ?Vòng 9
-
08/06 20:00Dinamo-2 MinskFK Lida? - ?Vòng 10
-
15/06 20:00FK OrshaDinamo-2 Minsk? - ?Vòng 11
-
22/06 20:00Dinamo-2 MinskKommunalnik Slonim? - ?Vòng 12
-
29/06 20:00Belarus U17Dinamo-2 Minsk? - ?Vòng 13
-
06/07 20:00Dinamo-2 MinskFK Bumprom? - ?Vòng 14
-
20/07 20:00FC Belshina BabruiskDinamo-2 Minsk? - ?Vòng 15
-
27/07 20:00Dinamo-2 MinskTorpedo-2 Zhodino? - ?Vòng 16
-
31/07 20:00Volna PinskDinamo-2 Minsk? - ?Vòng 17
BXH Hạng nhất Belarus mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | FC Molodechno | 7 | 6 | 1 | 0 | 14 | 5 | 9 | 19 | T H T T T T |
2 | BATE-2 Borisov | 7 | 5 | 1 | 1 | 14 | 9 | 5 | 16 | B T T T H T |
3 | FC Belshina Babruisk | 7 | 5 | 0 | 2 | 14 | 8 | 6 | 15 | T T B T T B |
4 | Dnepr Rohachev | 7 | 4 | 2 | 1 | 14 | 5 | 9 | 14 | B H H T T T |
5 | Niva Dolbizno | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 10 | 5 | 14 | B T H T H T |
6 | Volna Pinsk | 7 | 4 | 1 | 2 | 12 | 9 | 3 | 13 | T T T T B H |
7 | FK Lida | 7 | 4 | 1 | 2 | 9 | 8 | 1 | 13 | T H T B T B |
8 | Dinamo-2 Minsk | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 7 | 2 | 10 | T H B T T B |
9 | Torpedo-2 Zhodino | 7 | 2 | 2 | 3 | 12 | 15 | -3 | 8 | B T B B T H |
10 | Ostrowitz | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 10 | -4 | 8 | T B H B B H |
11 | FK Bumprom | 7 | 2 | 1 | 4 | 15 | 11 | 4 | 7 | T B T B H B |
12 | Lokomotiv Gomel | 7 | 1 | 4 | 2 | 9 | 10 | -1 | 7 | B H H T H H |
13 | FK Orsha | 7 | 1 | 3 | 3 | 10 | 13 | -3 | 6 | B B H T B H |
14 | Belarus U17 | 7 | 2 | 0 | 5 | 5 | 14 | -9 | 6 | B B B B B T |
15 | Energetik-BGU Minsk | 7 | 1 | 2 | 4 | 4 | 9 | -5 | 5 | B H T B B H |
16 | Kommunalnik Slonim | 7 | 1 | 2 | 4 | 8 | 14 | -6 | 5 | T B H B H B |
17 | FC Baranovichi | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 11 | -8 | 5 | T H B B H B |
18 | Shakhter Soligorsk II | 7 | 1 | 1 | 5 | 8 | 13 | -5 | 4 | B H B B B T |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs