Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Anh mùa giải 2023-2024

- Thứ 6 nạp nhận ngay 5TR

- Hoàn trả không giới hạn 1.5%

- Hoàn 100% vé thua đầu

- Thưởng nạp đầu tới 25TR

- Đăng ký nhận ngay 100K

- Hoàn trả không giới hạn 1.5%

- Nạp đầu tặng tới 150%

- Thứ 7 nạp nhận 100K

- Hoàn ngay 100% vé thua đầu

- Siêu thưởng 20TR cho nạp đầu

- Casino thưởng mỗi ngày 8TR888

- Thể thao thưởng tới 38TR888

- Tặng 100% khi nạp đầu 

- Thưởng nạp khủng lên tới 20TR

- Nạp tiền nhận ngay 8TR888

- Lì xì khai xuân tới 5TR

- Tặng 150% nạp đầu lên đến 20TR 

- Nạp lần 2 thưởng lên đến 5TR

- Nạp đầu thưởng tới 200%

- Hoàn 100% vé thua đầu

- Nạp đầu thưởng đến 20TR

- Hoàn trả mỗi ngày 1.2%

- Phi tiêu may mắn trúng tiền tỷ

- Hoàn thua thể thao tới 5%

- Nhận code vàng 88K

- Hoàn trả không giới hạn 1.4%

- Nạp đầu tặng ngay 100%

- Hoàn trả cực khủng 1.6%

- Tặng 200% Cho Tân Thủ

- Nạp Đầu Nhận Thưởng 20TR

- Nạp Đầu Siêu Thưởng Tới 25TR 

- Hoàn Trả 1.6% Mỗi Ngày

- Thưởng 200% nạp đầu 8TR

- Hoàn trả 1.3% không giới hạn

- Nạp đầu tặng 110%

- Hoàn trả 1.4% mỗi ngày

- Hoàn cược thua tới 30% mỗi tuần

- Đua top rinh thưởng đến 1 TỶ

- Hoàn trả lên tới 1.5%

- Nạp đầu thưởng 100%

Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Anh mùa 2023-2024

BXH chung BXH sân nhà BXH sân khách
# Đội bóng Tr Bàn thắng Bàn thắng/trận
1 Stockport County 46 96 2.09
2 Wrexham 46 89 1.93
3 Mansfield Town 46 90 1.96
4 Milton Keynes Dons 46 83 1.8
5 Doncaster Rovers 46 73 1.59
6 Crewe Alexandra 46 69 1.5
7 Crawley Town 46 73 1.59
8 Barrow 46 62 1.35
9 Bradford City 46 61 1.33
10 AFC Wimbledon 46 64 1.39
11 Walsall 46 69 1.5
12 Gillingham 46 46 1
13 Harrogate Town 46 60 1.3
14 Notts County 46 89 1.93
15 Morecambe 46 67 1.46
16 Tranmere Rovers 46 67 1.46
17 Accrington Stanley 46 63 1.37
18 Newport County 46 62 1.35
19 Swindon Town 46 77 1.67
20 Salford City 46 66 1.43
21 Grimsby Town 46 57 1.24
22 Colchester United 46 59 1.28
23 Sutton United 46 59 1.28
24 Forest Green Rovers 46 44 0.96

Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Anh 2023-2024 (sân nhà)

# Đội bóng Tr Bàn thắng Bàn thắng/trận
1 Wrexham 23 62 2.7
2 Stockport County 23 48 2.09
3 Milton Keynes Dons 23 48 2.09
4 Mansfield Town 23 43 1.87
5 Doncaster Rovers 23 38 1.65
6 Walsall 23 35 1.52
7 Barrow 23 28 1.22
8 AFC Wimbledon 23 41 1.78
9 Tranmere Rovers 23 44 1.91
10 Swindon Town 23 45 1.96
11 Notts County 23 51 2.22
12 Crewe Alexandra 23 35 1.52
13 Crawley Town 23 37 1.61
14 Gillingham 23 25 1.09
15 Accrington Stanley 23 34 1.48
16 Bradford City 23 29 1.26
17 Newport County 23 37 1.61
18 Grimsby Town 23 34 1.48
19 Morecambe 23 29 1.26
20 Harrogate Town 23 35 1.52
21 Colchester United 23 34 1.48
22 Sutton United 23 33 1.43
23 Salford City 23 37 1.61
24 Forest Green Rovers 23 19 0.83

Bảng xếp hạng tấn công Hạng 2 Anh 2023-2024 (sân khách)

# Đội bóng Tr Bàn thắng Bàn thắng/trận
1 Stockport County 23 48 2.09
2 Mansfield Town 23 47 2.04
3 Bradford City 23 32 1.39
4 Wrexham 23 27 1.17
5 Crawley Town 23 36 1.57
6 Crewe Alexandra 23 34 1.48
7 Harrogate Town 23 25 1.09
8 Milton Keynes Dons 23 35 1.52
9 Morecambe 23 38 1.65
10 Barrow 23 34 1.48
11 Salford City 23 29 1.26
12 Gillingham 23 21 0.91
13 Doncaster Rovers 23 35 1.52
14 AFC Wimbledon 23 23 1
15 Notts County 23 38 1.65
16 Walsall 23 34 1.48
17 Forest Green Rovers 23 25 1.09
18 Newport County 23 25 1.09
19 Accrington Stanley 23 29 1.26
20 Colchester United 23 25 1.09
21 Tranmere Rovers 23 23 1
22 Sutton United 23 26 1.13
23 Grimsby Town 23 23 1
24 Swindon Town 23 32 1.39
Cập nhật:
Tên giải đấu Hạng 2 Anh
Tên khác
Tên Tiếng Anh England League 2
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2025-2026
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

EFL League One (Hạng 2 Anh)

English Football League One (gọi tắt là England League One) hoặc cũng có thể gọi là: Sky Bet League 1 (vì lý do tài trợ) là giải đấu xếp thứ ba của các câu lạc bộ bóng đá Anh, sau Giải bóng đá Ngoại hạng Anh và EFL Championship. Giải League One đã được giới thiệu tại mùa giải 2004-2005. Trước đây nó được gọi là Giải hạng nhì Anh khi chưa có giải Giải bóng đá Ngoại hạng Anh và các giải hạng ba chưa ra đời.

Thể lệ giải đấu

Có 24 câu lạc bộ ở giải League One. Mỗi câu lạc bộ gặp câu lạc bộ khác hai lần (một lần tại sân nhà và một khác tại sân khách). Được 3 điểm cho một trận thắng, được 1 điểm cho một trận hòa và không có điểm nào khi thất bại. Vào cuối mùa giải một xếp hạng League One được xác định dựa trên các tiêu chí sau đây theo thứ tự: điểm thu được, hiệu số bàn thắng bại, số bàn thắng, số bàn thua, thành tích đối đầu, cuối cùng có một hay nhiều trận play-off để xác định xếp hạng.

Vào cuối mỗi mùa giải, hai câu lạc bộ đứng đầu bảng xếp hạng và đội bóng giành chiến thắng trong trận play-off giữa các câu lạc bộ đã kết thúc ở vị trí thứ 3 đến vị trí thứ 6 được thăng lên Football League Championship. Có 3 câu lạc bộ xếp hạng cuối cùng ở Football League Championship xuống chơi tại Football League One.

Tương tự như vậy, bốn câu lạc bộ kết thúc ở dưới cùng của League One được chuyển xuống Football League Two và được thay thế bằng ba câu lạc bộ xếp hạng đứng đầu tại Football League Two và đội bóng giành chiến thắng trong trận play-off giữa các câu lạc bộ đã kết thúc ở vị trí thứ 4 đến vị trí thứ 7 của Football League Two.