Bảng xếp hạng phòng ngự Hạng 3 Anh mùa giải 2025-2026
Top ghi bàn Hạng 3 Anh 2025-2026
Top kiến tạo Hạng 3 Anh 2025-2026
Top thẻ phạt Hạng 3 Anh 2025-2026
Bảng xếp hạng bàn thắng Hạng 3 Anh 2025-2026
Bảng xếp hạng bàn thua Hạng 3 Anh 2025-2026
Bảng xếp hạng phòng ngự Hạng 3 Anh mùa 2025-2026
BXH chung
BXH sân nhà
BXH sân khách
| # | Đội bóng | Tr | Bàn thua | Bàn thua/trận |
| 1 | Lincoln City | 46 | 41 | 0.89 |
| 2 | Cardiff City | 46 | 50 | 1.09 |
| 3 | Stockport County | 46 | 58 | 1.26 |
| 4 | Bradford City | 46 | 51 | 1.11 |
| 5 | Bolton Wanderers | 46 | 52 | 1.13 |
| 6 | Stevenage Borough | 46 | 46 | 1 |
| 7 | Luton Town | 46 | 56 | 1.22 |
| 8 | Plymouth Argyle | 46 | 63 | 1.37 |
| 9 | Huddersfield Town | 46 | 64 | 1.39 |
| 10 | Mansfield Town | 46 | 50 | 1.09 |
| 11 | Wycombe Wanderers | 46 | 58 | 1.26 |
| 12 | Reading | 46 | 60 | 1.3 |
| 13 | Blackpool | 46 | 65 | 1.41 |
| 14 | Doncaster Rovers | 46 | 69 | 1.5 |
| 15 | Barnsley | 46 | 73 | 1.59 |
| 16 | Wigan Athletic | 46 | 58 | 1.26 |
| 17 | Burton Albion | 46 | 60 | 1.3 |
| 18 | Peterborough United | 46 | 68 | 1.48 |
| 19 | AFC Wimbledon | 46 | 72 | 1.57 |
| 20 | Leyton Orient | 46 | 71 | 1.54 |
| 21 | Exeter City | 46 | 61 | 1.33 |
| 22 | Port Vale | 46 | 61 | 1.33 |
| 23 | Rotherham United | 46 | 71 | 1.54 |
| 24 | Northampton Town | 46 | 74 | 1.61 |
Bảng xếp hạng phòng ngự Hạng 3 Anh 2025-2026 (sân nhà)
| # | Đội bóng | Tr | Bàn thua | Bàn thua/trận |
| 1 | Lincoln City | 23 | 20 | 0.87 |
| 2 | Cardiff City | 23 | 23 | 1 |
| 3 | Bradford City | 23 | 17 | 0.74 |
| 4 | Stevenage Borough | 23 | 13 | 0.57 |
| 5 | Bolton Wanderers | 23 | 24 | 1.04 |
| 6 | Luton Town | 23 | 24 | 1.04 |
| 7 | Stockport County | 23 | 26 | 1.13 |
| 8 | Wycombe Wanderers | 23 | 23 | 1 |
| 9 | Huddersfield Town | 23 | 27 | 1.17 |
| 10 | Blackpool | 23 | 29 | 1.26 |
| 11 | Wigan Athletic | 23 | 17 | 0.74 |
| 12 | Reading | 23 | 28 | 1.22 |
| 13 | Mansfield Town | 23 | 27 | 1.17 |
| 14 | Plymouth Argyle | 23 | 33 | 1.43 |
| 15 | Barnsley | 23 | 37 | 1.61 |
| 16 | Doncaster Rovers | 23 | 32 | 1.39 |
| 17 | Burton Albion | 23 | 28 | 1.22 |
| 18 | Leyton Orient | 23 | 30 | 1.3 |
| 19 | Exeter City | 23 | 29 | 1.26 |
| 20 | Peterborough United | 23 | 30 | 1.3 |
| 21 | AFC Wimbledon | 23 | 31 | 1.35 |
| 22 | Rotherham United | 23 | 32 | 1.39 |
| 23 | Northampton Town | 23 | 31 | 1.35 |
| 24 | Port Vale | 23 | 25 | 1.09 |
Bảng xếp hạng phòng ngự Hạng 3 Anh 2025-2026 (sân khách)
| # | Đội bóng | Tr | Bàn thua | Bàn thua/trận |
| 1 | Lincoln City | 23 | 21 | 0.91 |
| 2 | Plymouth Argyle | 23 | 30 | 1.3 |
| 3 | Cardiff City | 23 | 27 | 1.17 |
| 4 | Stockport County | 23 | 32 | 1.39 |
| 5 | Mansfield Town | 23 | 23 | 1 |
| 6 | Luton Town | 23 | 32 | 1.39 |
| 7 | Bolton Wanderers | 23 | 28 | 1.22 |
| 8 | Bradford City | 23 | 34 | 1.48 |
| 9 | Doncaster Rovers | 23 | 37 | 1.61 |
| 10 | Reading | 23 | 32 | 1.39 |
| 11 | Barnsley | 23 | 36 | 1.57 |
| 12 | Stevenage Borough | 23 | 33 | 1.43 |
| 13 | Huddersfield Town | 23 | 37 | 1.61 |
| 14 | AFC Wimbledon | 23 | 41 | 1.78 |
| 15 | Peterborough United | 23 | 38 | 1.65 |
| 16 | Burton Albion | 23 | 32 | 1.39 |
| 17 | Wycombe Wanderers | 23 | 35 | 1.52 |
| 18 | Leyton Orient | 23 | 41 | 1.78 |
| 19 | Port Vale | 23 | 36 | 1.57 |
| 20 | Wigan Athletic | 23 | 41 | 1.78 |
| 21 | Blackpool | 23 | 36 | 1.57 |
| 22 | Exeter City | 23 | 32 | 1.39 |
| 23 | Rotherham United | 23 | 39 | 1.7 |
| 24 | Northampton Town | 23 | 43 | 1.87 |
Cập nhật:
| Tên giải đấu | Hạng 3 Anh |
| Tên khác | |
| Tên Tiếng Anh | England League 1 |
| Ảnh / Logo |
|
| Mùa giải hiện tại | 2025-2026 |
| Mùa giải bắt đầu ngày | |
| Mùa giải kết thúc ngày | |
| Vòng đấu hiện tại | 0 |
| Thuộc Liên Đoàn | |
| Ngày thành lập | |
| Số lượng đội bóng (CLB) | |
Giải Hạng 3 Anh (EFL League Two)English Football League Two (hay gọi tắt là: League Two) hoặc cũng được gọi là: Sky Bet League 2 (Vì lý do tài trợ) là giải đấu xếp thứ tư của các câu lạc bộ bóng đá Anh, sau Premier League, Football League Championship và League One. Giải League Two đã được giới thiệu tại mùa giải 2004-2005. |
|