Bảng xếp hạng FA Trophy 2022/2023 vòng 5, BXH Cúp FA Trophy

BXH FA Trophy 2022-2023 theo vòng đấu:

Chung kếtBán kết654321Loại 3Loại 2Loại 1
  • 11/02 22:00
    Aldershot Town
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Bracknell Town
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Eastleigh
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Hungerford Town
    Farsley Celtic
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Southend United
    York City
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Torquay United
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/02 02:45
    Banbury United
    Coalville Town
    2 - 1
    Vòng 4
  • 01/02 02:45
    Harrow Borough
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-6],
  • 18/01 02:45
    Torquay United
    Taunton Town1
    2 - 2
    Vòng 4
  • 15/01 22:00
    Notts County
    Maidstone United
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-6]
  • 14/01 22:00
    Aldershot Town
    Leiston
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Bracknell Town
    Bath City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    1Dagenham và Redbridge1
    Maidenhead United
    0 - 2
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Dorking Wanderers
    Kidderminster
    3 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Eastleigh
    Braintree Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Farsley Celtic
    Marske United
    4 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Gateshead
    Oldham Athletic1
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Hungerford Town
    Tamworth
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Solihull Moors
    Barnet
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Southend United
    Darlington
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    York City
    Chelmsford City
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 14/01 02:45
    Altrincham
    Wrexham
    1 - 2
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 05/01 02:30
    Chelmsford City
    Wealdstone
    2 - 1
    Vòng 3
  • 22/12 03:30
    Wrexham
    Scunthorpe United
    1 - 1
    Vòng 3
  • 22/12 02:45
    Swindon Supermarine
    Harrow Borough
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 03:00
    Solihull Moors
    AFC Telford United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Aldershot Town
    Welling United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    AFC Fylde
    Kidderminster
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 21/12 02:45
    Banbury United
    Bognor Regis Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Bath City
    Bromley
    0 - 2
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 21/12 02:45
    Dagenham và Redbridge
    Uxbridge
    3 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Farnborough Town
    Braintree Town
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 21/12 02:45
    Guiseley
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Hemel Hempstead Town
    Maidenhead United
    1 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Slough Town
    Taunton Town1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Southend United
    Boreham Wood
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Torquay United
    Chippenham Town
    1 - 2
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Spennymoor Town
    Darlington
    0 - 3
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Farsley Celtic
    Chester
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 21/12 02:45
    Gateshead
    Gloucester City
    4 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Maidstone United
    Worthing
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Marske United
    Marine1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Notts County
    Chorley
    2 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Oldham Athletic
    Peterborough Sports
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-2]
  • 21/12 02:45
    Woking
    Eastleigh
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    York City
    Blyth Spartans
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Altrincham
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Barnet
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Chesterfield
    Coalville Town
    1 - 2
    Vòng 3
  • 17/12 22:00
    Eastbourne Borough
    Bracknell Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/12 22:00
    Folkestone Invicta
    Leiston
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 17/12 22:00
    Heybridge Swifts
    Hungerford Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 17/12 22:00
    Tamworth
    Leamington
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/12 22:00
    Yeovil Town
    Dorking Wanderers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-4]
  • 19/11 22:00
    AFC Fylde
    Colne
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Banbury United
    Stowmarket Town
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Beaconsfield Town
    Folkestone Invicta
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 19/11 22:00
    Billericay Town
    Bath City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Blyth Spartans
    Buxton
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Bradford Park Avenue
    Farsley Celtic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    1Braintree Town1
    Brackley Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Chester
    Lancaster City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Chorley
    Leek Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Coalville Town
    Hednesford Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Concord Rangers
    Harrow Borough
    1 - 3
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Darlington
    Alfreton Town1
    3 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Chelmsford City
    Redditch United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Hampton & Richmond
    Farnborough Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Hanwell Town
    Slough Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Hastings United
    Chippenham Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Heybridge Swifts
    Hereford
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Kettering Town
    Gloucester City
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Kings Langley
    AFC Telford United
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Kings Lynn
    Hemel Hempstead Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 19/11 22:00
    Leamington
    Bishops Stortford
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Lewes
    Bognor Regis Town
    2 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 19/11 22:00
    Leiston
    Alvechurch
    3 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Marine
    Scarborough Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Matlock Town
    Marske United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Peterborough Sports
    Cheshunt
    2 - 2
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Southport
    Curzon Ashton
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Spennymoor Town
    Runcorn Linnets
    3 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    St Albans City
    Kidderminster
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Swindon Supermarine
    Dartford
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Tamworth
    Boston United
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 19/11 22:00
    Taunton Town
    Dulwich Hamlet
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Tavistock AFC
    Hungerford Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Tonbridge Angels
    Bracknell Town
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Uxbridge
    Dover Athletic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 19/11 22:00
    2Warrington Town2
    Guiseley
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Welling United
    Havant & Waterlooville
    2 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Worthing
    Weymouth
    2 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Oxford City
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 19/11 21:00
    Ebbsfleet United
    Eastbourne Borough
    0 - 1
    Vòng 2
  • 30/10 22:00
    Bracknell Town
    North Leigh
    1 - 2
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Basford United
    Marine
    0 - 2
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Beaconsfield Town
    Truro City
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Kings Langley1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Chasetown
    Marske United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Chesham United
    Lewes
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [1-3]
  • 29/10 21:00
    Colne
    Warrington Rylands1
    4 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    AFC Dunstable
    Hanwell Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Dunston UTS
    Coalville Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Grays Athletic
    Stowmarket Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 29/10 21:00
    Haringey Borough
    Billericay Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Harlow Town
    Bishops Stortford
    0 - 2
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Harrow Borough
    Hayes &Yeading
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Hastings United
    Burgess Hill Town
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Hednesford Town
    Stourbridge
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Lancaster City
    Gainsborough Trinity
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Leek Town
    Worksop Town
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Leiston
    Wroxham
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Liversedge
    Tamworth
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Macclesfield Town
    Guiseley
    0 - 2
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Matlock Town
    Stafford Rangers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Nuneaton Borough
    Alvechurch
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Plymouth Parkway
    Bristol Manor Farm
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Redditch United
    AFC Totton
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Royston Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Runcorn Linnets
    Belper Town
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Tavistock AFC
    Binfield
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Uxbridge
    Wingate & Finchley1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Warrington Town
    South Shields
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Weston Super Mare
    Bognor Regis Town
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Winchester City
    Swindon Supermarine
    0 - 2
    Vòng 1
  • 09/10 19:00
    Truro City
    Salisbury City
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Runcorn Linnets
    Ossett United
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Rushall Olympic
    Hednesford Town
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Spalding United
    Stafford Rangers
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Stalybridge Celtic
    South Shields
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Stowmarket Town
    Mickleover Sports
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-0]
  • 08/10 21:00
    Stratford Town
    Royston Town
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Swindon Supermarine
    Cirencester Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Tavistock AFC
    Melksham Town
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Uxbridge
    Walton & Hersham
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Winchester City
    Poole Town1
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    1Witham Town1
    AFC Dunstable
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Yate Town
    Weston Super Mare
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Rushden&Diamonds
    Tamworth
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Ashford United
    Kings Langley
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Ashton United
    Dunston UTS
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-3]
  • 08/10 21:00
    Atherton Collieries
    Leek Town
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Basford United
    Harborough Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 08/10 21:00
    Beaconsfield Town
    Hartley Wintney
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1]
  • 08/10 21:00
    Bedford Town
    Alvechurch
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Belper Town
    St Ives Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 08/10 21:00
    Billericay Town
    Margate
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Bognor Regis Town
    Bowers & Pitsea
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Bristol Manor Farm
    Gosport Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Chasetown
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Burgess Hill Town
    Hanworth Villa
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Canvey Island
    Bracknell Town
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Cray Valley PM
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 08/10 21:00
    Clitheroe
    Marske United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-1]
  • 08/10 21:00
    Coalville Town
    Ilkeston
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Corinthian Casuals
    Harrow Borough
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1]
  • 08/10 21:00
    Enfield Town
    Chesham United
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    United of Manchester
    Liversedge
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Whitehawk
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 08/10 21:00
    Gainsborough Trinity
    Barwell
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Grays Athletic
    Faversham Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 08/10 21:00
    Guiseley
    Whitby Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hanwell Town
    Cray Wanderers
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Haringey Borough
    Brightlingsea Regent
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Harlow Town
    AFC Hornchurch
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1]
  • 08/10 21:00
    Hayes &Yeading
    New Salamis
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hebburn Town
    Warrington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hendon
    Binfield
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 08/10 21:00
    Herne Bay
    Bishops Stortford
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hitchin Town
    Redditch United
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Horsham
    Aveley
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hyde United
    Colne
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Kingstonian
    Wingate & Finchley
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 08/10 21:00
    Leiston
    Evesham United1
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Lewes
    Sevenoaks Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Lincoln United
    Wroxham
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Loughborough Dynamo
    Worksop Town
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Macclesfield Town
    Bamber Bridge
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Marine
    Radcliffe Borough
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 08/10 21:00
    Matlock Town
    Sutton Coldfield Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Merthyr Town
    AFC Totton
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Metropolitan Police
    Hastings United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 08/10 21:00
    Morpeth Town
    Lancaster City
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Nantwich Town
    Warrington Rylands
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Needham Market
    Stourbridge
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    1North Leigh1
    Tiverton Town1
    2 - 2
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-3]
  • 08/10 21:00
    Nuneaton Borough
    Leicester Road
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Plymouth Parkway
    Dorchester Town1
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Potters Bar Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 25/09 21:00
    Romania
    Faversham Town
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 25/09 19:00
    Grays Athletic
    Merstham
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:30
    Thatcham Town
    AFC Dunstable
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    AFC Totton
    Berkhamsted Town2
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Ashford United
    Three Bridges1
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Bashley
    Melksham Town
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 24/09 21:00
    Boldmere St Michaels
    Chasetown
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 24/09 21:00
    Bootle
    Dunston UTS
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Bristol Manor Farm
    Bideford AFC
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 24/09 21:00
    Chatham Town
    Stowmarket Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Cirencester Town
    Paulton Rovers
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Coleshill Town
    Leek Town
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [4-4], Penalty [2-4]
  • 24/09 21:00
    Colne
    Consett AFC
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Corinthian
    Whitehawk
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Cray Valley PM
    East Thurrock United
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Dereham Town
    Spalding United1
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Evesham United
    Lymington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    1Hanworth Villa1
    Littlehampton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Harborough Town
    Shepshed Dynamo
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    1Harlow Town1
    Ashford Town (Middx1
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Heybridge Swifts
    Chipstead
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Leicester Road
    Cambridge City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-0]
  • 24/09 21:00
    Lincoln United
    Carlton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 24/09 21:00
    Long Eaton United
    Loughborough Dynamo
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 24/09 21:00
    Macclesfield Town
    Widnes
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    North Shields
    Runcorn Linnets
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Prescot Cables
    Worksop Town
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Ramsbottom United
    Clitheroe
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Sevenoaks Town
    Hertford Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-3]
  • 24/09 21:00
    Sheffield
    Ossett United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 24/09 21:00
    Sittingbourne
    Burgess Hill Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 24/09 21:00
    Sutton Coldfield Town
    Halesowen Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Tavistock AFC
    Didcot Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Thame United
    Binfield
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Uxbridge
    Bedfont Sports
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Walton & Hersham
    Southall
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Witham Town
    Ware
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Wroxham
    Lowestoft Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    New Salamis
    Coggeshall Town
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 01:45
    Hebburn Town
    Stockton Town
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/09 01:45
    Gorleston
    Coggeshall Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-7]
  • 15/09 02:00
    City of Liverpool
    Sheffield
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 15/09 01:45
    Aylesbury United
    Evesham United
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Cambridge City
    Yaxley
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Hadley
    Sevenoaks Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Larkhall Athletic
    Melksham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    South Park
    Sittingbourne
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Widnes
    Skelmersdale United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 14/09 02:00
    Trafford
    Hebburn Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    AFC Totton
    Slimbridge AFC
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [7-6]
  • 14/09 01:45
    Ashford United
    AFC Sudbury
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-4]
  • 14/09 01:45
    Barton Rovers
    Chatham Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bashley
    Frome Town
    4 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Basildon United
    Lowestoft Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Basingstoke Town
    Cirencester Town
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Beckenham Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 14/09 01:45
    Bedfont Sports
    Hashtag United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 14/09 01:45
    Bedworth United
    Harborough Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Berkhamsted Town
    Exmouth Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bishops Cleeve
    AFC Dunstable
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Boldmere St Michaels
    Sporting Khalsa
    2 - 3
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bridlington Town
    Colne
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bury Town
    Stowmarket Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Carlton Town
    Hanley Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Chertsey Town
    Uxbridge
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Chichester City
    Faversham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Chipstead
    Waltham Abbey
    4 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Cinderford Town
    Thatcham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Coleshill Town
    St Neots Town
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Daventry Town
    Lincoln United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Clitheroe
    1874 Northwich
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Didcot Town
    Hamworthy United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 14/09 01:45
    East Thurrock United
    Sutton Common Rovers
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Great Wakering Rovers
    Harlow Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Halesowen Town
    Biggleswade United
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Haywards Heath Town
    Southall
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 14/09 01:45
    Highworth Town
    Paulton Rovers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    AFC Kempston Rovers
    Dereham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Kidlington
    Tavistock AFC
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 14/09 01:45
    Kidsgrove Athletic
    Leicester Road
    2 - 3
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Lancing
    Cray Valley PM
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Littlehampton Town
    Ramsgate
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Long Eaton United
    Gresley
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Loughborough Dynamo
    Corby Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Felixstowe & Walton United
    Burgess Hill Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 14/09 01:45
    Macclesfield Town
    Tadcaster Albion
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Maldon & Tiptree
    Ware
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Marlow
    Binfield
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Mossley AFC
    Dunston UTS
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Newcastle Town
    Spalding United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    North Shields
    Pontefract Collieries
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Northwood
    Hanworth Villa
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Prescot Cables
    Cleethorpes Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 14/09 01:45
    Ramsbottom United
    Glossop North End
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Romania
    Westfield
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 14/09 01:45
    Sheppey United
    Hertford Town
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-3], Penalty [2-3]
  • 14/09 01:45
    Shepshed Dynamo
    Biggleswade Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Shildon
    Consett AFC
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Sholing
    Lymington Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Stamford AFC
    Chasetown
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Stocksbridge Park Steels
    Ossett United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [0-3]
  • 14/09 01:45
    Thame United
    Westbury United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Three Bridges
    Hullbridge Sports
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Tilbury
    Whitehawk
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Tooting Mitcham United
    Corinthian
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 14/09 01:45
    VCD Athletic
    Grays Athletic
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Walthamstow
    Ashford Town (Middx
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Walton & Hersham
    Leatherhead
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Welwyn Garden City
    New Salamis
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Wimborne Town
    Bristol Manor Farm
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Witham Town
    Brentwood Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Witton Albion
    Stockton Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Workington
    Runcorn Linnets
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Wroxham
    East Grinstead Town
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:30
    Willand Rovers
    Bideford AFC
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 13/09 01:45
    Brighouse Town
    Worksop Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 13/09 01:45
    Grantham Town
    Sutton Coldfield Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 13/09 01:45
    Merstham
    Hythe Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1

Bảng xếp hạng bóng đá Anh mới nhất: xem BXH Cúp FA Trophy hiện tại NHANH và SỚM nhất. Bảng xếp hạng giải England FA Trophy mới nhất: BXH FA Trophy mùa giải 2022-2023 vòng 5 cập nhật vị trí lên hạng và xuống hạng CHÍNH XÁC.

Cập nhật:

FA Trophy

Tên giải đấu FA Trophy
Tên khác Cúp FA Trophy
Tên Tiếng Anh England FA Trophy
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 13 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Vòng đấu hiện tại 5
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)