Kết quả VĐQG Australia (Bang Victoria), Kqbd Australia hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) hôm nay: kqbd VĐQG Australia (Bang Victoria) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) hôm nay: xem kq bd VĐQG Australia (Bang Victoria) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 25 VĐQG Australia (Bang Victoria) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Australia gần đây và kqbd Australia Victoria trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Australia (Bang Victoria) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Australia Victoria trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Australia Victorian Premier League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg australia bang victoria hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Australia (Bang Victoria) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) có tên Tiếng Anh là Australia Victorian Premier League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Australia. Các kết quả bóng đá Australia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Australia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Australia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Australia và BĐKQ Cúp Australia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Australia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria) mùa giải 2022

  • Kết quả VĐQG Australia (Bang Victoria) của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Australia (Bang Victoria) của 1 cặp đấu:
    VS
2625242322212019181716151413121110987654321
  • 21/08 12:00
    Altona Magic
    St Albans Saints
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Avondale
    South Melbourne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Dandenong City SC
    Bentleigh Greens
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Dandenong Thunder
    Green Gully Cavaliers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Eastern Lions SC
    Heidelberg United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Oakleigh Cannons
    Hume City
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/08 12:00
    Port Melbourne Sharks
    Melbourne Knights
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/08 16:30
    Green Gully Cavaliers
    Eastern Lions SC
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/08 15:00
    Bentleigh Greens
    Port Melbourne Sharks
    0 - 0
    Vòng 25
  • 14/08 12:00
    Heidelberg United
    Avondale
    0 - 3
    Vòng 25
  • 14/08 12:00
    St Albans Saints
    Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 25
  • 13/08 16:00
    Hume City
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 25
  • 13/08 14:45
    South Melbourne
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 25
  • 12/08 16:30
    Melbourne Knights
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 25
  • 05/08 17:30
    St Albans Saints
    Eastern Lions SC
    1 - 0
    Vòng 23
  • 05/08 17:15
    Melbourne Knights
    Green Gully Cavaliers
    2 - 0
    Vòng 21
  • 31/07 12:00
    Heidelberg United
    Green Gully Cavaliers
    0 - 1
    Vòng 24
  • 30/07 16:00
    Dandenong Thunder
    St Albans Saints1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 15:00
    Altona Magic
    Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 14:30
    1Port Melbourne Sharks1
    South Melbourne
    1 - 1
    Vòng 24
  • 30/07 13:45
    Dandenong City SC
    Avondale1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 30/07 12:00
    Eastern Lions SC
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 24
  • 29/07 17:30
    Oakleigh Cannons
    Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 24
  • 26/07 17:00
    Avondale
    Port Melbourne Sharks1
    0 - 1
    Vòng 23
  • 25/07 16:30
    Bentleigh Greens
    Oakleigh Cannons
    1 - 0
    Vòng 23
  • 24/07 12:00
    Heidelberg United
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 23
  • 23/07 16:00
    Hume City
    Green Gully Cavaliers
    0 - 2
    Vòng 23
  • 23/07 15:45
    1South Melbourne1
    Altona Magic1
    2 - 0
    Vòng 23
  • 22/07 16:30
    Melbourne Knights
    Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 23
  • 17/07 12:00
    Heidelberg United
    Hume City
    1 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 16:00
    Dandenong Thunder
    Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 15:45
    South Melbourne
    Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 22
  • 16/07 12:00
    Eastern Lions SC
    Melbourne Knights
    0 - 1
    Vòng 22
  • 16/07 12:00
    Altona Magic
    Avondale
    0 - 1
    Vòng 22
  • 15/07 17:00
    Green Gully Cavaliers
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 22
  • 10/07 12:00
    St Albans Saints
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 15:45
    1South Melbourne1
    Dandenong Thunder
    1 - 1
    Vòng 21
  • 09/07 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Heidelberg United
    2 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 13:45
    Dandenong City SC
    Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 21
  • 09/07 12:00
    Avondale
    Oakleigh Cannons
    1 - 1
    Vòng 21
  • 08/07 17:30
    Bentleigh Greens
    Eastern Lions SC
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 12:00
    1St Albans Saints1
    Heidelberg United1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 16:00
    Hume City
    Melbourne Knights
    2 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 15:00
    Altona Magic
    Port Melbourne Sharks
    0 - 3
    Vòng 20
  • 02/07 12:00
    Eastern Lions SC
    South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 20
  • 02/07 12:00
    Avondale
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01/07 17:30
    Oakleigh Cannons
    Dandenong City SC1
    2 - 0
    Vòng 20
  • 01/07 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Bentleigh Greens
    0 - 2
    Vòng 20
  • 25/06 15:00
    Altona Magic
    Heidelberg United
    0 - 1
    Vòng 19
  • 25/06 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Oakleigh Cannons
    0 - 2
    Vòng 19
  • 25/06 13:45
    Dandenong City SC
    Dandenong Thunder
    1 - 2
    Vòng 19
  • 25/06 12:00
    Avondale
    Eastern Lions SC
    1 - 1
    Vòng 19
  • 24/06 17:30
    Bentleigh Greens
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/06 16:30
    Melbourne Knights
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 19
  • 24/06 16:30
    South Melbourne
    Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/06 12:00
    Heidelberg United
    Melbourne Knights
    3 - 1
    Vòng 18
  • 18/06 16:30
    Oakleigh Cannons
    Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 18
  • 18/06 16:00
    Dandenong Thunder
    Port Melbourne Sharks
    0 - 2
    Vòng 18
  • 18/06 16:00
    1Hume City1
    South Melbourne
    0 - 3
    Vòng 18
  • 18/06 12:00
    1Eastern Lions SC1
    Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 18
  • 17/06 17:30
    St Albans Saints
    Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17/06 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Avondale
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/06 13:30
    Oakleigh Cannons
    Heidelberg United
    1 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 15:45
    South Melbourne
    St Albans Saints1
    2 - 0
    Vòng 17
  • 11/06 15:00
    Altona Magic
    Dandenong Thunder
    2 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Eastern Lions SC
    2 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 13:45
    Dandenong City SC
    Green Gully Cavaliers
    1 - 1
    Vòng 17
  • 11/06 12:00
    Avondale
    Hume City
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/06 17:30
    Bentleigh Greens
    Melbourne Knights
    1 - 1
    Vòng 17
  • 05/06 12:00
    Heidelberg United
    Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/06 12:00
    St Albans Saints
    Avondale
    0 - 3
    Vòng 16
  • 04/06 16:00
    Dandenong Thunder
    Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 16
  • 04/06 16:00
    Hume City
    Dandenong City SC
    0 - 1
    Vòng 16
  • 04/06 12:00
    Eastern Lions SC
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/06 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Port Melbourne Sharks
    1 - 1
    Vòng 16
  • 03/06 16:30
    Melbourne Knights
    South Melbourne
    1 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 16:00
    Dandenong Thunder
    Heidelberg United2
    0 - 2
    Vòng 15
  • 28/05 15:45
    South Melbourne
    Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 15
  • 28/05 15:00
    Altona Magic
    Green Gully Cavaliers
    0 - 2
    Vòng 15
  • 28/05 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 13:45
    Dandenong City SC
    St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 12:00
    Avondale
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 15
  • 27/05 17:30
    Oakleigh Cannons
    Eastern Lions SC
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/05 16:30
    Melbourne Knights
    Oakleigh Cannons
    1 - 2
    Vòng 11
  • 22/05 12:00
    Heidelberg United
    South Melbourne
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 16:45
    Bentleigh Greens
    Avondale
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 16:00
    Hume City
    Altona Magic
    2 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    Eastern Lions SC
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    St Albans Saints
    Port Melbourne Sharks
    0 - 1
    Vòng 14
  • 20/05 17:00
    2Green Gully Cavaliers2
    Oakleigh Cannons
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20/05 16:30
    Melbourne Knights
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 12:00
    Heidelberg United
    Eastern Lions SC
    1 - 2
    Vòng 13
  • 15/05 12:00
    St Albans Saints
    Altona Magic
    0 - 1
    Vòng 13
  • 14/05 16:00
    Hume City
    Oakleigh Cannons
    0 - 1
    Vòng 13
  • 13/05 17:30
    Bentleigh Greens
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/05 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Dandenong Thunder
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/05 16:30
    Melbourne Knights
    Port Melbourne Sharks
    0 - 0
    Vòng 13
  • 13/05 16:30
    South Melbourne
    Avondale1
    0 - 3
    Vòng 13
  • 07/05 16:00
    Dandenong Thunder
    Hume City
    3 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 15:00
    Altona Magic
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Bentleigh Greens1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 13:45
    Dandenong City SC
    South Melbourne
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 12:15
    Avondale
    Heidelberg United
    0 - 2
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Eastern Lions SC
    Green Gully Cavaliers
    0 - 1
    Vòng 12
  • 06/05 17:30
    Oakleigh Cannons
    St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 12:00
    St Albans Saints
    Dandenong Thunder
    0 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 16:45
    Bentleigh Greens
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 16:00
    Hume City
    Eastern Lions SC
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 15:45
    South Melbourne
    Port Melbourne Sharks
    3 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 12:15
    Avondale
    Dandenong City SC1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/04 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Heidelberg United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/04 15:00
    Altona Magic
    South Melbourne
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/04 14:30
    Oakleigh Cannons
    Bentleigh Greens
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23/04 16:00
    Dandenong Thunder
    Melbourne Knights2
    1 - 1
    Vòng 10
  • 23/04 14:30
    Port Melbourne Sharks
    Avondale
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23/04 13:45
    Dandenong City SC
    Heidelberg United
    0 - 3
    Vòng 10
  • 23/04 12:00
    1Eastern Lions SC1
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22/04 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Hume City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/04 14:00
    Oakleigh Cannons
    South Melbourne
    2 - 1
    Vòng 9
  • 16/04 16:00
    Hume City
    Heidelberg United
    0 - 3
    Vòng 9
  • 16/04 13:45
    Dandenong City SC
    Port Melbourne Sharks
    1 - 1
    Vòng 9
  • 16/04 12:15
    Avondale
    Altona Magic1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 12:00
    St Albans Saints
    Green Gully Cavaliers
    1 - 1
    Vòng 9
  • 15/04 17:30
    Bentleigh Greens
    Dandenong Thunder1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/04 16:30
    Melbourne Knights
    Eastern Lions SC
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/04 12:00
    Heidelberg United
    Port Melbourne Sharks
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/04 16:45
    Dandenong Thunder
    South Melbourne
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 16:00
    Hume City
    St Albans Saints
    0 - 2
    Vòng 8
  • 09/04 15:00
    Altona Magic
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 12:00
    Eastern Lions SC
    Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 8
  • 08/04 17:30
    Oakleigh Cannons
    Avondale
    1 - 2
    Vòng 8
  • 08/04 17:00
    Green Gully Cavaliers
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/04 12:00
    Heidelberg United
    St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 15:00
    Dandenong Thunder
    Avondale
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 14:45
    South Melbourne
    Eastern Lions SC1
    3 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 13:30
    Port Melbourne Sharks
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/04 16:30
    Bentleigh Greens
    Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/04 15:30
    Dandenong City SC
    Oakleigh Cannons
    0 - 3
    Vòng 7
  • 01/04 15:30
    Melbourne Knights
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/03 14:00
    St Albans Saints
    Melbourne Knights
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/03 11:00
    Heidelberg United
    Altona Magic
    0 - 2
    Vòng 6
  • 26/03 15:00
    Hume City
    Bentleigh Greens
    0 - 2
    Vòng 6
  • 26/03 11:45
    Green Gully Cavaliers
    South Melbourne
    0 - 2
    Vòng 6
  • 26/03 11:00
    1Eastern Lions SC1
    Avondale
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/03 16:30
    Oakleigh Cannons
    Port Melbourne Sharks1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 25/03 15:30
    Dandenong Thunder
    Dandenong City SC1
    1 - 2
    Vòng 6
  • 19/03 15:30
    Altona Magic
    Oakleigh Cannons
    0 - 3
    Vòng 5
  • 19/03 13:30
    Port Melbourne Sharks
    Dandenong Thunder
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 11:15
    Avondale
    Green Gully Cavaliers
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/03 16:30
    1Bentleigh Greens1
    St Albans Saints
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/03 15:30
    Dandenong City SC
    Eastern Lions SC
    1 - 1
    Vòng 5
  • 18/03 15:30
    Melbourne Knights
    Heidelberg United
    0 - 2
    Vòng 5
  • 18/03 15:30
    South Melbourne
    Hume City
    4 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 13:00
    1St Albans Saints1
    South Melbourne
    1 - 2
    Vòng 4
  • 13/03 11:00
    Heidelberg United
    Oakleigh Cannons
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 15:00
    Dandenong Thunder
    Altona Magic
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 15:00
    Hume City
    Avondale
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/03 11:00
    Eastern Lions SC
    Port Melbourne Sharks
    0 - 2
    Vòng 4
  • 11/03 16:00
    Green Gully Cavaliers
    Dandenong City SC
    1 - 0
    Vòng 4
  • 11/03 15:30
    Melbourne Knights
    Bentleigh Greens
    1 - 2
    Vòng 4
  • 05/03 15:30
    Altona Magic
    Eastern Lions SC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/03 13:30
    Port Melbourne Sharks
    Green Gully Cavaliers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 11:15
    Avondale
    St Albans Saints
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/03 16:30
    Bentleigh Greens
    Heidelberg United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/03 16:30
    Oakleigh Cannons
    Dandenong Thunder1
    2 - 1
    Vòng 3
  • 04/03 15:30
    Dandenong City SC
    Hume City
    2 - 1
    Vòng 3
  • 04/03 15:30
    South Melbourne
    Melbourne Knights
    1 - 0
    Vòng 3
  • 27/02 13:00
    St Albans Saints
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/02 11:00
    Heidelberg United
    Dandenong Thunder
    0 - 2
    Vòng 2
  • 26/02 15:00
    Hume City
    Port Melbourne Sharks
    2 - 1
    Vòng 2
  • 26/02 11:00
    1Eastern Lions SC1
    Oakleigh Cannons1
    0 - 2
    Vòng 2
  • 25/02 16:30
    Bentleigh Greens
    South Melbourne
    1 - 2
    Vòng 2
  • 25/02 16:00
    Green Gully Cavaliers
    Altona Magic
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/02 15:30
    1Melbourne Knights1
    Avondale1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/02 15:30
    Altona Magic
    Hume City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 15:00
    Dandenong Thunder
    Eastern Lions SC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 13:30
    Port Melbourne Sharks
    St Albans Saints
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 11:15
    Avondale
    Bentleigh Greens
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/02 16:30
    Oakleigh Cannons
    Green Gully Cavaliers
    2 - 1
    Vòng 1
  • 18/02 15:30
    Dandenong City SC
    Melbourne Knights
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/02 15:30
    South Melbourne
    Heidelberg United1
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Australia (Bang Victoria)

Tên giải đấu VĐQG Australia (Bang Victoria)
Tên khác Australia Victoria
Tên Tiếng Anh Australia Victorian Premier League
Vòng đấu hiện tại 25
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0