Lịch thi đấu VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) hôm nay, Lịch bóng đá Đức

Lịch thi đấu VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Bắc Đức mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Đức mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) có tên Tiếng Anh là Germany - Regionalliga Nord và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Đức. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Đức hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đức (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Đức. Ngoài ra, LTĐ BĐ Đức và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Đức tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) mùa giải 2022-2023

1234567891011121314151617181920212223242526272829303132333435363738
  • 30/07 18:00
    Hannover 96 Am
    Teutonia Ottensen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 19:00
    Kickers Emden
    Weiche Flensburg 08
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 18:00
    Hamburger SV 2
    Holstein Kiel 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 31/07 19:00
    Phonix Lubeck
    St. Pauli 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Havelse
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 20:00
    Drochtersen/Assel
    SSV Jeddeloh
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Atlas Delmenhorst
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 00:00
    Atlas Delmenhorst
    Holstein Kiel 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 00:30
    VfB Lubeck
    Kickers Emden
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Bremer SV
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 20:00
    BSV Rehden
    Hannover 96 Am
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    SSV Jeddeloh
    Eintracht Norderstedt
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 18:00
    TUS BW Lohne
    Phonix Lubeck
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Havelse
    Hamburger SV 2
    1 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Teutonia Ottensen
    VfV 06 Hildesheim
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Drochtersen/Assel
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 00:00
    Hannover 96 Am
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 18:00
    Hamburger SV 2
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 19:00
    Kickers Emden
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 19:00
    Holstein Kiel 2
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    Drochtersen/Assel
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 19:00
    Phonix Lubeck
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 19:00
    Werder Bremen (Am)
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    Bremer SV
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 3
  • 16/08 23:30
    Eintracht Norderstedt
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:00
    VfB Lubeck
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    Havelse
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    Weiche Flensburg 08
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    BSV Rehden
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    Phonix Lubeck
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    St. Pauli 2
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18/08 00:00
    TUS BW Lohne
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18/08 00:30
    SSV Jeddeloh
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 18:00
    Hannover 96 Am
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Phonix Lubeck
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Holstein Kiel 2
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Kickers Emden
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    St. Pauli 2
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    Drochtersen/Assel
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    Bremer SV
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 23:00
    Bremer SV
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 1
  • 26/08 23:30
    Atlas Delmenhorst
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    Weiche Flensburg 08
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    TUS BW Lohne
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    SSV Jeddeloh
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    Havelse
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:30
    Teutonia Ottensen
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 18:00
    Hamburger SV 2
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 18:30
    VfB Lubeck
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/08 23:00
    Phonix Lubeck
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:00
    Holstein Kiel 2
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:00
    VfV 06 Hildesheim
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:00
    Bremer SV
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:30
    Werder Bremen (Am)
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/09 00:30
    Hannover 96 Am
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/09 00:30
    TUS BW Lohne
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/09 01:00
    Drochtersen/Assel
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 19:00
    Teutonia Ottensen
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 19:00
    Kickers Emden
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 20:00
    BSV Rehden
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 21:00
    SSV Jeddeloh
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 18:00
    Hamburger SV 2
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    Havelse
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    Eintracht Norderstedt
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/09 23:30
    St. Pauli 2
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 19:00
    Werder Bremen (Am)
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 23:00
    TUS BW Lohne
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 18:00
    Hannover 96 Am
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Phonix Lubeck
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Holstein Kiel 2
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    St. Pauli 2
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 20:00
    Drochtersen/Assel
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 14/09 23:30
    TUS BW Lohne
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 1
  • 15/09 22:30
    Hamburger SV 2
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 1
  • 17/09 18:30
    Weiche Flensburg 08
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 19:00
    Kickers Emden
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 20:00
    BSV Rehden
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    VfB Lubeck
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Havelse
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Teutonia Ottensen
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 20:00
    Bremer SV
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/09 00:30
    TUS BW Lohne
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 00:30
    Drochtersen/Assel
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Phonix Lubeck
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Holstein Kiel 2
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Teutonia Ottensen
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    St. Pauli 2
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Werder Bremen (Am)
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 00:30
    Hannover 96 Am
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 01:00
    VfB Lubeck
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 18:00
    BSV Rehden
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 19:00
    Kickers Emden
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    SSV Jeddeloh
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 19:00
    Havelse
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 20:00
    Bremer SV
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 00:30
    TUS BW Lohne
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 20:00
    BSV Rehden
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Phonix Lubeck
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Holstein Kiel 2
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Teutonia Ottensen
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    St. Pauli 2
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 20:00
    Drochtersen/Assel
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 00:30
    Weiche Flensburg 08
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 00:30
    SSV Jeddeloh
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 18:00
    Hannover 96 Am
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 19:00
    VfB Lubeck
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 19:00
    Kickers Emden
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/10 18:00
    Hamburger SV 2
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/10 19:00
    Havelse
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/10 19:00
    Eintracht Norderstedt
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/10 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 00:30
    Weiche Flensburg 08
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 00:30
    BSV Rehden
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 12:00
    TUS BW Lohne
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 19:00
    Phonix Lubeck
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 19:00
    Teutonia Ottensen
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 19:00
    St. Pauli 2
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 20:00
    Drochtersen/Assel
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 00:30
    VfB Lubeck
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 01:00
    Kickers Emden
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 18:00
    Hannover 96 Am
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 18:00
    Hamburger SV 2
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 21:00
    SSV Jeddeloh
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    Havelse
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    Holstein Kiel 2
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    Bremer SV
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 01:30
    TUS BW Lohne
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 19:30
    Weiche Flensburg 08
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    VfB Lubeck
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    Werder Bremen (Am)
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    BSV Rehden
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 20:00
    Teutonia Ottensen
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 20:00
    St. Pauli 2
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 21:00
    Drochtersen/Assel
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/11 01:30
    Hannover 96 Am
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 01:30
    Kickers Emden
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    SSV Jeddeloh
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Drochtersen/Assel
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    Hamburger SV 2
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Holstein Kiel 2
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Bremer SV
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/11 01:00
    Weiche Flensburg 08
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 20:00
    VfB Lubeck
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 21:00
    BSV Rehden
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 19:00
    TUS BW Lohne
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 20:00
    Havelse
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 20:00
    Teutonia Ottensen
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 20:00
    St. Pauli 2
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/11 01:30
    VfB Lubeck
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 19:30
    Weiche Flensburg 08
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 20:00
    Atlas Delmenhorst
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 21:00
    BSV Rehden
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 22:00
    SSV Jeddeloh
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    St. Pauli 2
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Holstein Kiel 2
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Teutonia Ottensen
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Havelse
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/12 02:00
    Kickers Emden
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/12 02:00
    Hamburger SV 2
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/12 19:00
    Hannover 96 Am
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 19:00
    Bremer SV
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    Holstein Kiel 2
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    Phonix Lubeck
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    Eintracht Norderstedt
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 21:00
    Drochtersen/Assel
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 01:00
    Weiche Flensburg 08
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 20:00
    VfB Lubeck
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 20:00
    St. Pauli 2
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 21:00
    BSV Rehden
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 22:00
    SSV Jeddeloh
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/12 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/12 20:00
    Teutonia Ottensen
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/12 20:00
    Havelse
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/02 19:00
    Hannover 96 Am
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 20:00
    Werder Bremen (Am)
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 20:00
    Kickers Emden
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 19:00
    Hamburger SV 2
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    Bremer SV
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    Holstein Kiel 2
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    Teutonia Ottensen
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 21:00
    Drochtersen/Assel
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/02 19:00
    BSV Rehden
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 19:30
    Weiche Flensburg 08
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 20:00
    VfB Lubeck
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 22:00
    SSV Jeddeloh
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/02 19:00
    Hamburger SV 2
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/02 19:00
    TUS BW Lohne
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/02 20:00
    Havelse
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/02 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/02 01:30
    Drochtersen/Assel
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 19:00
    Hannover 96 Am
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 20:00
    Kickers Emden
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 20:00
    Holstein Kiel 2
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 20:00
    Phonix Lubeck
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 20:00
    St. Pauli 2
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 21:00
    VfV 06 Hildesheim
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 21:00
    Bremer SV
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 25/02 19:00
    BSV Rehden
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 20:00
    Kickers Emden
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 20:00
    VfB Lubeck
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Atlas Delmenhorst
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 22:00
    SSV Jeddeloh
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/02 19:00
    Hamburger SV 2
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/02 20:00
    Havelse
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/02 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/02 20:00
    Teutonia Ottensen
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 04/03 19:00
    Hannover 96 Am
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/03 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 19:00
    TUS BW Lohne
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 20:00
    Phonix Lubeck
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 20:00
    St. Pauli 2
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 20:00
    Holstein Kiel 2
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 21:00
    Drochtersen/Assel
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 21:00
    Bremer SV
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 21:00
    VfV 06 Hildesheim
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/03 19:00
    Bremer SV
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 19:00
    BSV Rehden
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 19:30
    Weiche Flensburg 08
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 20:00
    Kickers Emden
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 20:00
    VfB Lubeck
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 22:00
    SSV Jeddeloh
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/03 19:00
    Hamburger SV 2
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/03 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/03 20:00
    Teutonia Ottensen
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 19:00
    Hannover 96 Am
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/03 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/03 22:00
    Atlas Delmenhorst
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/03 23:00
    Drochtersen/Assel
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 19:00
    TUS BW Lohne
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 20:00
    St. Pauli 2
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 20:00
    Holstein Kiel 2
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 20:00
    Phonix Lubeck
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 21:00
    VfV 06 Hildesheim
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 29
  • 25/03 01:30
    Hannover 96 Am
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 02:00
    VfB Lubeck
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 19:00
    BSV Rehden
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 19:30
    Weiche Flensburg 08
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 20:00
    Kickers Emden
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 22:00
    SSV Jeddeloh
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/03 18:00
    Hamburger SV 2
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/03 19:00
    Bremer SV
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/03 19:00
    Havelse
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/04 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 18:00
    TUS BW Lohne
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    Teutonia Ottensen
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    Holstein Kiel 2
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    Phonix Lubeck
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    St. Pauli 2
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 20:00
    Atlas Delmenhorst
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 20:00
    Drochtersen/Assel
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/04 18:00
    Hannover 96 Am
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 18:30
    Weiche Flensburg 08
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 19:00
    VfB Lubeck
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 21:00
    SSV Jeddeloh
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 18:00
    Hamburger SV 2
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 19:00
    Havelse
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 19:00
    Eintracht Norderstedt
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 20:00
    Bremer SV
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 32
  • 22/04 00:30
    Drochtersen/Assel
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/04 18:00
    BSV Rehden
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/04 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/04 21:00
    Atlas Delmenhorst
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 18:00
    TUS BW Lohne
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 19:00
    Teutonia Ottensen
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 19:00
    Holstein Kiel 2
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 19:00
    Phonix Lubeck
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 19:00
    St. Pauli 2
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/04 00:30
    VfB Lubeck
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/04 00:30
    Havelse
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/04 19:00
    Kickers Emden
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/04 21:00
    SSV Jeddeloh
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 18:00
    Hamburger SV 2
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 19:00
    Holstein Kiel 2
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 20:00
    Bremer SV
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/05 00:30
    Drochtersen/Assel
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 00:30
    TUS BW Lohne
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 18:00
    BSV Rehden
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 19:00
    Phonix Lubeck
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 19:00
    St. Pauli 2
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 19:00
    Teutonia Ottensen
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 35
  • 13/05 18:00
    Hannover 96 Am
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 13/05 19:00
    Kickers Emden
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 36
  • 13/05 21:00
    SSV Jeddeloh
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 18:00
    Hamburger SV 2
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Phonix Lubeck
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Havelse
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Eintracht Norderstedt
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Bremer SV
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/05 00:00
    Atlas Delmenhorst
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 00:00
    TUS BW Lohne
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 18:00
    BSV Rehden
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 19:00
    VfB Lubeck
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 19:00
    Havelse
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 19:00
    St. Pauli 2
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 19:00
    Teutonia Ottensen
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/05 19:00
    SSV Jeddeloh
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Eintracht Norderstedt
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Hamburger SV 2
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Kickers Emden
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Bremer SV
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Hannover 96 Am
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    VfV 06 Hildesheim
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Holstein Kiel 2
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Phonix Lubeck
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 38
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc)

Tên giải đấu VĐQG Đức (Vùng phía Bắc)
Tên khác Bắc Đức
Tên Tiếng Anh Germany - Regionalliga Nord
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 25 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0